Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-4-2013 22:42:09 | Xem tất
Mình rất mong được đọc tiếp truyện nên hôm nay quyết tâm viết một vài dòng. Thật sự rất mong chờ đến chương LMV biết được mình có baby. Không biết hai người sau sự việc đó sẽ đối xử với nhau ra sao. Đừng ngược nữa nhé vì trái tim mình tan nát lắm rồi. Cảm ơn rất nhiều vì đã up truyện hay cho mọi người cùng thưởng thức. Cố gắng thật nhiều nhé!{:410:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-4-2013 23:15:49 | Xem tất
Ôi mong chờ chap 4 ra lò quá...Ngồi trong đêm vắng mà day dứt không chịu được,quẩn quanh bao nhiêu câu hỏi trong suy nghĩ. Có lẽ chap4 LMV sẽ biết mình có baby,rồi sau khi biết tin ấy rồi 2 anh chị sẽ đối xứ với nhau như thế nào?? Làm ơn nhé, yêu thương nhau một chút vì anh chị vì baby và cả vì em nữa. Nhìn hai người yêu nhau mà cứ như vậy em chỉ muốn đâm đầu vào...gối thôi. Mong có chap mới trong tối nay. Cảm ơn các chị đã up bài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-4-2013 23:28:58 | Xem tất
Vui quá..{:408:} vậy là anh Vũ đã biết mình có con rồi..Chỉ chờ hai người gặp mặt nói rõ chuyện này nữa. Sẽ vui lắm đây. Đọc xong mà thấy bồi hồi xao xuyến quá. LMV TM àh, con đường hạnh phúc ngay trước mắt đấy kìa, cố lên tí nữa thôi là sẽ được sweet love! Cảm ơn chị đã post bài, rất cảm ơn. Chúc mọi người ngủ ngon!

Bình luận

G9!  Đăng lúc 10-4-2013 11:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-4-2013 22:09:12 | Xem tất
Mong đợi vào ngày mai vậy,ngày nào cũng trong trạng thái waiting mới thật sự hiểu giá trị của niềm vui khi được đọc chap mới. Coming soon nhé,anh LMV em sẽ chờ đợi anh cùng Tm vào ngày mai. Chúc các chị mau chóng khỏe mạnh, tìm thấy niềm tin và sự vui vẻ trong cuộc sống để lại tiếp tục post chương mới. luôn cảm ơn các chị rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách