Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-12-2012 22:05:51 | Xem tất
Trùi ui, mới mấy ngày bận thi ko lượn qua thread được. Cảm giác đầu tiên sau khi ''come back'' là ''bát nháo và lộn xộn'' :dizzy: Đọc xong thông báo của chủ hố mới biết là các bạn ấy đang đăng bàn ẩn nên mình cũng tham gia commet 1 cái để mới có bài mới để đọc. Thảo nào ban đầu lượn quanh vẫn ko thấy truyện mới được post lên gì cả! :curse:

Bình luận

^__^  Đăng lúc 30-12-2012 10:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-1-2013 22:49:24 | Xem tất
linh_jolie gửi lúc 10-1-2013 22:36
©2024 Kites.vn | 1 c! N2 M2 t6 ^3 U* r. ?All rights reserved
Bạn Hố ơi, có phải chương này và chương vừa rồi bị ''cut'' một đoạn 'khá' dài đ ...

©2024 Kites.vn | All rights reserved$ Y& I8 Z& z( _0 i( B1 Z
thanks Hố vì đã reply! vậy đoạn ''kinh khủng'' mình nói đến ý, khi nào cắt bạn sẽ thông báo chứ?

Bình luận

yeah, đúng vậy đó chị! Cảnh đó kinh quá chị à, e đọc xong mà muốn nổi gai ốc. Tội nghiệp, ngày hôm đó của chị Nhiễm thiệt đúng xui xẻo. Còn a.Vũ thì ác quá.   Đăng lúc 10-1-2013 11:54 PM
chị nghía bên Wattpad lúc ở thư phòng cũng có cảnh H, sau đó LMV mới cho TN đi. Cô bé lên taxi khóc  Đăng lúc 10-1-2013 11:37 PM
thanks Hố vì đã reply! vậy đoạn ''kinh khủng'' mình nói đến ý, khi nào cắt bạn sẽ thông báo chứ?  Đăng lúc 10-1-2013 10:54 PM
Theo bản raw mới mua thì nó sẽ không có nữa nên mình không nắm rõ nó nằm khúc nào. Với lại mình cũng kg đọc convert có sẵn nên m kg rành lắm T_T  Đăng lúc 10-1-2013 10:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-4-2013 20:28:31 | Xem tất
Lần này chị Tô Nhiễm không xong rồi! Mới hạnh phúc chưa được bao lâu thì sóng gió lại đến với anh chị rồi. Chị Nhiễm lần này sẽ gặp họa lớn không chừng?! {:289:}  Hết họ Lệ muốn phá, giờ thì đến họ Hà mà lại bị người nhà họ Hòa bán đứng. Sắp có nhiều chuyện ly kỳ sẽ xảy ra đây. {:265:}  Lần này Hạ Minh Hà bắt Hạ Đồng phải nặng tay thì an nguy của chị Nhiễm và em bé trong bụng sẽ thế nào đây? Hóng quá, hóng quá... {:295:}  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách