Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 3-5-2013 09:43:14 | Xem tất
Mình đã đọc HMKM lâu rùi nhưng mún đuổi kịp tiến độ dịch của mọi người rồi mới com ... Hix mà đọc đến 2 chap  này thì ko cầm được nước mắt ...thật tội nghiệpTN ....tại sao chỉ vì yêu một người mà lại phải khổ đến như vậy chứ ... hết tổn thương này đến tổn thương khác ...nếu là người bình thường thì đã sớm gục ngã rồi ...nhưng cho dù mạnh mẽ tới đâu đii nữa cũng ko thể chịu đựng được nỗi đau mất con ...còn MV thì lại ko giải thích bất cứ điều j . Dù anh Vũ có nỗi đau riêng nhưng tại sao lại ko thể nói tất cả với TN chứ ....TN là người anh yêu mà {:140:}{:140:} ....    dù sao cũng thật sự khâm phục ÂN TẦM co thể viết nên những tiểu thuyết hay như thế này . Cảm ơn nhóm dịch nhìu nhìu nghe . Chúc các bạn luôn có sức khỏe thât tốt để típ tục dịch truyên cho bà con thưởng thức nhé.......

Bình luận

^^ Tụi mình edit thôi bạn  Đăng lúc 3-5-2013 10:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-5-2013 15:35:57 | Xem tất
Đọc mấy chương mớii thấy tâm trạng thât nặng nề ...mình biết TN sẽ ko dễ dàng vượt wa nỗi đau mất con lân nữa mà . tội nghiệp TN ....đọc HQH nói chuyện với HV mà thấy thật tâm đắc , thế nhưng có nhiều điều đặc biệt là trong TY phụ nữ luôn cố châp như vậy . khi đã yêu say đắm muốn buông tay thật là khó . chỉ mong a Vũ đủ tỉnh táo để trị bệnh và chăm sóc cho chị Nhiễm còn nghĩ cách đối phó với tên quỷ già họ Hạ nữa chứ ...ko bít bao giờ a c mới chạm tay đến hp đây ...

Bình luận

đúng là nói thì dễ, chứ để tự buôn tay thì rất khó  Đăng lúc 5-5-2013 05:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-5-2013 14:43:01 | Xem tất
Mình đoán TN bị bệnh rồi ...ko biết chị ấy sẽ làm điều j nữa , lúc này tâm lý TN ko hề bình thường chút nào ....buồn ghê ..a Vũ là người duy nhất phù hợp ở bên canh chăm sóc cho c Nhiễm lúc này ....cố lên a Vũ .... cố lên c Nhiễm .... cố lên các bạn edit .....hi vọng sau cơn mưa trời lại sáng .....để bà con thưởng thức tt với tâm trạng hp phơi phới như gió xuân chứ hjhj

Bình luận

^^  Đăng lúc 9-5-2013 06:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách