Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-5-2013 16:45:46 | Xem tất
nam_do gửi lúc 4-5-2013 23:00
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 @! t1 T0 Y' Z1 k+ k
Chả hiểu xây dựng nhân vật kiểu gì mà Hòa Vy thiệt thòi đủ thứ. Bố mẹ li dị thì d ...

có lẽ bạn hiểu làm ý của tác giả rồi .. mọi chuyện còn chưa rõ cơ mà ... tác giả cũng mới chỉ nói rằng TVA làm cho cha mẹ của LMV chét vì con mình chứ có nói là vì đứa con nào đâu... còn việc TVA dẫn theo TN đi chứ hok phải HV vì TN có Khứu giác đặc biệt của nhà họ Tô và TN cũng là con gái út nữa .. Thường thì bà mẹ nào chẳn lo cho đứa con út hơn đúng không? HV được sống trong hoàn cảnh khá đầy đủ đc ba nuông chiều dẫn đến ích kỷ bạn hok thấy sao? Đúng là Hòa Vy thiếu tình mẹ thật nhưng còn TN chị ấy thiếu đủ thứ .. kể cả cuocj sống cũng không được như HV nếu mình hok nhầm hì ngay đầu truyện tg còn nói cuộc sống của TN hok đầy đủ đến nỗi có thể vung tay quá trán nữa cơ mà .. còn nữa HV có phải chịu những bất hạnh như TN k? TN là người bị đẩy vào vòng xoáy bất hạnh còn HV thì lại khác tự mỉnh đưa mình và làm cho mình trở nên bất hạnh...

Bình luận

mjmk baby!!!!!!!!!!  Đăng lúc 6-5-2013 07:27 PM
thật ra sau này sẽ có 1 lý do khiến mọi người hiểu tại sao TAV quyết tâm đổi họ cho TN sau khi dẫn con đi nữa ^^  Đăng lúc 6-5-2013 05:10 PM
Còn HTB thì có tiền có của, ông sẽ chăm sóc cho HV tốt hơn cũng như có điều kiện chăm sóc cho Hòa Vy về mặt thuốc men tốt hơn bà.  Đăng lúc 6-5-2013 04:54 PM
Cho mình ké 1 tý. Lúc đó Hòa Vy bệnh nặng, mà TAV không có tiền chữa trị cho con. vậy nên nếu dẫn HV đi theo, bà sẽ kg thể lo lắng cho cô được.  Đăng lúc 6-5-2013 04:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-5-2013 21:18:49 | Xem tất
Nói thật chứ Ân tỷ ác kinh khủng lên được ý đọc mấy chuyện của Ân tỷ thấy nữ chính bị nam chính dày vò đến khổ sở rồi mới có được hạnh phúc à.... mất bao nhiêu nước mặt liền còn nhớ mấy tập 7 ngày ân ái ý chị Tâm bị anh Kình cho lên bờ xuống ruộng, Lôi ca và Khê tỷ cũng thế haizzz h lại đến đôi này ... nếu ho phải vì truyện của Ân tỷ thường đưa người đọc đến những tình tiết không thể nào ngờ tới thì chắc m chạy quá...ÂN TỶ THẬT ÁC QUÁ ĐI!!!!
" l9 g# w$ @! V* }" U0 @©2024 Kites.vn | All rights reserved
P/s: không biết sau này chị NHiễm có koir bệnh hok đây mình con mong ngắm Baby của đôi này nữa đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-5-2013 20:36:46 | Xem tất
... la la la .. hằng đêm ta đang mong ngóng... trời nắng nóng thế này mà phải ngồi với máy tính hàng tiếng đồng hồ để dịch chắc mệt lắm nhỉ... cảm ơn các tình yêu đã giúp cho mọi người có được những trang truyện hay nhất đẹp nhất nhé... yêu các ss nhiều lắm ... Fighting!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách