Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 15-2-2013 10:31:28 | Xem tất
wendymore gửi lúc 15-2-2013 10:01
* \6 [; z; K; x# t©2024 Kites.vn | All rights reserved
chúc hố lên đường bình an, học thật giỏi, mau chóng thích nghi với cuộc sống bên đ ...

Sau mấy ngày nghỉ tết hôm nay mình mới có cơ hội vào xông đất nhà hào môn. Chúc mọi người một năm mới sức khỏe - hạnh phúc và thịnh vượng. Một năm mới tiền vào như nước Sông Dà, tiền ra nhỏ giọt như cà phê phi Chúc riêng với cô Hố sang năm mới học hành tấn tới, thi cử qua hết.

Bình luận

Cám ơn cô! Chúc cô 1 năm tràn ngập niềm vui, thành công và may mắn ^___^!  Đăng lúc 15-2-2013 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-2-2013 14:30:18 | Xem tất
Mình có đọc Dụ Tình rồi nhưng truyện đó tác giả lấy bối cảnh là Hồng Kông. Văn phòng của Lạc Tranh ở Hồng Kông còn chuyện Hào môn bối cảnh ở Đài Loan cơ mà. Lúc Lạc Tranh biết Thương Nghiêu cô toàn chỉ ở Hồng Kông hoặc Pari (nơi làm việc của Thương Nghiêu) có đoạn nào ở Đài Loan đâu. Mình lấn bấn chỗ này quá có bạn nào giúp mình làm rõ được không. Cảm ơn nhiều nha.

Bình luận

Hôm qua mình đọc truyện Hợp đồng hôn nhân bên nhà Vficland có nói biệt thự Bán Sơn ơ Đài Loan bạn ah  Đăng lúc 1-3-2013 09:03 AM
mình nghĩ là HK nha bạn, DL chỉ là 1 địa điểm đc nhắc tới thôi ^^  Đăng lúc 27-2-2013 08:09 PM
mình nghĩ là HK nha bạn, DL chỉ là 1 địa điểm đc nhắc tới thôi ^^  Đăng lúc 27-2-2013 08:07 PM
M nghĩ là HK, kg phải ĐL. Còn đại danh Đài Bắc ở hồi 3 là nơi TN đến ký tặng tuyên truyền sách, chứ kg phải nơi ở.  Đăng lúc 27-2-2013 04:19 PM
Chắc chắn là Đài Loan rồi vì HK là khu tự trị còn TQ thì không phải. Mà ở hồi 3 mình thấy nhắc đến Đài Bắc mà  Đăng lúc 27-2-2013 04:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-4-2013 10:01:34 | Xem tất
Đọc xong mấy chương này mà mình không nhịn được nữa. Các con trai của mẹ Tầm thật đáng sợ. Khi ghen tuông nổi lên không khác nào cầm thú. Hồi trước mình đọc Dụ tình đến đoạn Thương Nghiêu dùng thắt lưng đánh Lạc Tranh mà mình cũng không thể nào chấp nhận được. Hay như Lôi Dận cũng vậy nhốt Mạnh Khuê ở trong lồng sắt như nhốt thú thật là kinh khủng. Có phải tác giả cố tình tạo tính cách nhân vật biến thái để đẩy chuyện lên cao trào không. Mình phải đi đọc lại ngoại chuyện về Dao - Huyền để cân bằng lại cảm xúc đây. Cám ơn bạn edit rất nhiều

Bình luận

haiz...........  Đăng lúc 1-4-2013 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-4-2013 09:15:41 | Xem tất
đọc 2 chương này mà thấy tương lai tươi sáng xắp về với Vũ - Nhiễm rồi. Lệ Minh Vũ anh thật là bá đạo mà sao tỏ tình cũng sến quá cơ. Cứ đọc lại cái cảnh anh đờ đẫn rồi giật lại lọ thuốc từ tay bác sĩ khoa sản mà mình cứ cười suốt. Anh choáng váng đến không cả cắm chìa khóa xe vậy mà vẫn nghĩ được cách lừa gạt An Tiểu Đóa, anh đúng là nham hiểm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-5-2013 22:08:29 | Xem tất
Đọc xong phần này mình thấy thích Hòa quân Hạo hơn trước. Những lời cậu nói với Hòa Vi thật thấm thía. Trong tình yêu còn có cái gọi là "Thành Toàn". Hy vọng sau khi nghe những lời của Hòa Quân Hạo thì Hòa Vi sẽ nhận ra được tình yêu sai lầm của mình, sẽ hiểu được cái gì gọi là cầm lên được thì cũng buông xuống được. Thực ra mình thấy Hòa Vi cũng thật đáng thương vì cố chấp yêu một người không thuộc về mình mà cô đã đánh mất chính mình. Mong rằng cô sớm nhận ra và tính thấy cho mình một tình yêu trọn vẹn.

Bình luận

híc, mạng lác, chưa xong mà. HV đáng thương nhưng cũng rất đáng trách, ns chung cả truyện chỉ có Tô Nhiễm là đau khổ nhất, hp k thấy, chỉ thấy máu và nc mắt  Đăng lúc 4-5-2013 11:17 PM
đáng thương nhưng cu  Đăng lúc 4-5-2013 11:12 PM
Mình thấy HV đáng thương :(  Đăng lúc 4-5-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-5-2013 22:12:18 | Xem tất
Đọc chương này mình lại thấy Tô Nhiễm mắc bệnh giống Lạc Tranh ở chuyện Dụ Tình. Không biết bộ trưởng Lệ làm thế nào để chữa khỏi bệnh cho chị đây. Tô nhiễm thật đáng thương không biết khi nào tác giả mới cho chị được hạnh phúc đây. Thật may là Hòa Quân Hạo không giống bà mẹ Bạch Sơ của cậu, càng ngày càng yêu nhân vật này. Cám ơn bạn đã dịch truyện này

Bình luận

bé Hạo đáng yêu! ^^  Đăng lúc 7-5-2013 08:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách