Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-4-2013 00:12:47 | Xem tất
Ối. Hóa ra các bạn thông báo ở đây rồi mà mình giờ mới để ý. Nãy giờ cứ tưởng hôm nay các bạn post trễ. {:285:}
©2024 Kites.vn | 2 t* T9 z" X4 v# {$ S6 Q0 n9 U$ NAll rights reserved
Khổ thân 2 bạn quá, các bạn cứ sắp xếp ổn thỏa đi nák. 2 bạn cố lên, ôn thi tốt nhé!!! Mọi người luôn hiểu cho các bạn mà, đa tạ còn không hết nữa. {:161:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ |/ X9 l3 }* F8 ~1 r6 E
Mọi người luôn ủng hộ các bạn!!! {:290:}

Bình luận

^^  Đăng lúc 29-4-2013 07:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-5-2013 00:35:06 | Xem tất
{:285:} Huhu. Nhiễm ơi! Chị làm vậy sau này khi khỏi bệnh chị sẽ ân hận đến mức nào đây?!? Là e thôi cũng đã thấy đau lòng khi a Vũ bị chị "ngược" như thế, vậy đến khi chị hiểu rõ được sự đau đớn của anh lại là do chính tay chị gây ra thì chị sẽ đau lòng đến như thế nào đây?!? Thương a Vũ quá đi, chị hãy mau khỏe lại để sau này ân hận ít thôi nhé!!!
* v8 d, }: A/ F! w; q6 a©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thank các cô nhiều nhé! {:290:}

Bình luận

^^  Đăng lúc 10-5-2013 12:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-6-2013 22:02:36 | Xem tất
nhukhanh.mai gửi lúc 28-6-2013 00:55
4 R/ n% }! \2 t0 v, a8 d6 _$ O0 K/ @©2024 Kites.vn | All rights reserved
Haiz, thiệt tình.
©2024 Kites.vn | 4 i) X% R" V5 C$ E4 wAll rights reserved
Mình cũng là một người đang edit truyện nên mình rất hiểu những kh ...

xin chào các bạn editors!!!!!
# F" q5 z2 p6 n5 j# x' E©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình cũng chỉ mới biết truyện từ khoảng 3 tháng gần đây và luôn làm một silent reader. Mình im lặng không phải mình ít yêu thích truyện và ít ủng hộ các bạn, mình tin cũng có nhiều trường hợp như mình. Các bạn ạ!!! Có thể là do tính cách nên mới chọn làm một silent reader (cũng có thể là nhiều nguyên do khác, mong các bạn hiểu). Nhưng mình cũng âm thầm yêu mến, âm thầm ủng hộ, âm thầm theo dõi tiến độ và rất hiểu cho các bạn. Quả thật mình rất ngưỡng mộ các bạn khi đã bỏ tâm sức ra để edit truyện, mình hiểu cuộc sống hằng ngày của các bạn rất bận rộn, nhưng vì sự đam mê và sự ủng hộ từ những người đọc mà các bạn đã đầu tư vào một công việc phi lợi nhuận như thế này. Các bạn hãy cố lên nhé!!!!
©2024 Kites.vn | 6 S, T/ K9 h7 ]" j' I3 n- sAll rights reserved
Còn rất nhiều fan luôn yêu mến, ủng hộ và mong chờ các bạn mà!!! Đứng ở vị trí là người đọc mình cũng hiểu tâm trạng của những người hối truyện kia, tuy rằng hành động của họ hơi ích kỷ và làm cho các bạn thấy mệt mỏi, ức chế nhưng họ cũng là vì xuất phát từ sự yêu mến bộ truyện mà các bạn edit nên mới hành động như vậy, các bạn cũng hãy thông cảm cho họ 1 tí nhé. Vẫn có rất nhiều, rất nhiều người đọc luôn ủng hộ các bạn mà (và cũng có rất hiều silent reader đang ủng hộ và hiểu cho các bạn nữa đó). Với những trường hợp nói quá nhiều mà vẫn "lì" thì các bạn có thể xóa bài của họ, các bạn có quyền làm như vậy. Mình thực sự rất, rất hi vọng các bạn không drop truyện, và mình tin cũng rất nhiều người cũng đang hi vọng như vậy. Các bạn hãy nghỉ ngơi và chúng mình sẽ chờ cho đến khi các bạn quay lại. Yêu các bạn và cũng chân thành cảm ơn các bạn nhiều!!!!!!!

Bình luận

Cảm ơn các cô nhiều!!!!! Chỉ cần các cô không drop truyện thì bao lâu tụi tớ cũng chờ. Cầu mong cô Hố nhanh khỏe, các bạn cứ sắp xếp ổn thỏa mọi chuyện nhé!   Đăng lúc 28-6-2013 10:44 PM
Nên chắc chắn 2 đứa mình sẽ không drop dù có chậm thì vẫn theo đến cùng. Cám ơn b lần nữa :)  Đăng lúc 28-6-2013 10:21 PM
2 đứa mình vẫn tiếp tục để có món quà động viên tinh thần dành cho Hố và mọi người luôn đồng hành suốt thời gian qua.  Đăng lúc 28-6-2013 10:20 PM
Cộng thêm những khó khăn thời gian qua khiến Hố stress và đang mất thăng bằng nên mình nghĩ Hố cần thời gian để cân bằng lại.  Đăng lúc 28-6-2013 10:19 PM
Cảm ơn cô, ko hẳn vì lý do "ý thức" của 1 số người mà các cô ấy qđ drop truyện đâu cô. Vì thời gian ko có nữa. Nhưng Mjmk đang cố gắng ko để drop.Cô yên tâm nha   Đăng lúc 28-6-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách