Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: elvie_yuen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết] Phượng Tê Thần Cung | Khuynh Thân - QUYỂN 2 - Chương 4 + 5 + 6| UP

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-11-2012 23:18:47 | Xem tất
Lời đầu tiên mình muốn nói là cảm ơn nhóm editor. Cảm ơn lời văn edit mượt mà của các bạn đã đem đến cho bọn mình một tác phẩm hay.
Đọc mục lục mà mình thấy sợ luôn, mong rằng các bạn luôn cố gắng, đừng drop truyện nhé.nếu không chắc mình
Mình chưa từng đọc tác phẩm cổ trang nào, nhưng tình cờ lạc vào hố này, đọc lời giới thiệu, thế là sa hố luôn. h thì chính thức phơi xác trên hố.
Đến khoảng khi nào thì mới yêu nhau vậy b. mình tò mò quá. b xì-poi trước tý được ko?
Nam 9 và nữ 9 trong truyện này đúng là kỳ phùng địch thủ. xem nhưng màn đấu kế và võ mồm thì hay thôi rồi.
Mình cũng thích sủng lắm. nhưng h cứ ngược, sau này đến sủng càng thêm ngọt ngào. Nghĩ đến đó thôi là thấy hạnh phúc rồi
Nhưng chắc còn lâu lắm
P/S: Cho mình hỏi đất nước của LAT là Ổ Quốc hay Ô Quốc vậy. đọc Ổ Quốc thấy lạ lạ.
Kết truyện là HE chứ b?
P/S

Bình luận

Các b post đều mỗi ngày 2 chap hả?  Đăng lúc 5-11-2012 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-11-2012 23:56:22 | Xem tất
langbam gửi lúc 6-11-2012 14:30
Cảm ơn, bạn Elvie_yuen.
Vẫn theo dõi nhà bạn, cho dù bạn post nhanh hay post chậm. Để l ...

Mình cũng nghĩ như b đấy. thích giọng văn edit của Elv nên vẫn trung thành bên đây.Nhưng vẫn mong nhà mình đông vui hơn. Để các b editor có thêm động lực, có sự ủng hộ vã cổ vũ, xứng đáng với công sức các b ấy bỏ ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-11-2012 12:57:28 | Xem tất
Cứ như là nằm mơ ấy, ko thể tin được
Hôm trước b ấy có nói post bù, nhưng ko ngờ chơi một lèo hết cả quyển 1
Sướng điên lên được. Để dành nhiều nhiều, h mới dám đọc.
Tks Elvie nhiều lắm.

Bình luận

Hình như Evie có thay đổi chút nhỉ.chỗ nào cần giải thích, b ấy tô đậm, rồi giải thích luôn dưới.thế này dễ theo dõi hơn trước ^^  Đăng lúc 9-11-2012 01:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-11-2012 22:47:42 | Xem tất
Hii.hn ELv post sớm thế.mình lang thang vào theo thói quen, ko ngờ có chap mới.Sướng quá
Sang quyển 2, tiếp tục hóng diễn biến cuộc đấu của c và n, cả về trí và tính.
Đúng là người tính ko bằng trời tính, rồi cả c và n sẽ trầm luân trong lưới tình
T hóng

Bình luận

P/S: Elv ơi, 2 bộ b nói là bô nào vậy.mình hóng quá nhưng ko biết^^  Đăng lúc 10-11-2012 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-11-2012 00:52:16 | Xem tất
haha. Elvie vừa xì-poi:  Hoàng Thượng ghen trước đấy hố hố... lúc ghen nắm chặt tay chị lại, ứ cho chị đi gặp Nam Cung Uyên
Đường đường là Hoàng Thượng, 1 tay che trời, mà khi mắc vào lưới tình thì cũng như thường dân nhỉ?
Đúng là tình yêu thì không phân biệt đối tượng, tầng lớp.(Bày đặt triết lý tý )
T là t cũng tâm lý hóng hóng đến hồi a or c thú nhận trước như cô GàNgốc đó. Nhưng mà để ai thú nhận, chắc phải đấu tranh tư tưởng chán.. Cơ mà 2 người lý trý quá, trọng trách nặng nề quá nên không thể dễ dàng bộc lộ tình cảm
Thấy cô Elvie xì-poi đến đoạn yêu thì sủng dã man.Chắc là tình yêu bị kìm nến quá đến lúc bộ lộ thì bùng phát mạnh mẽ.
Truyện còn lôi cuốn vì những bí mật chưa được bật mí. ta là ta hóng
P/S: Lót dép đợi Elvie
Phải rủ rê lập hội cmt để nhà đông vui.Mọi người ơi đọc rồi cùng nhau bình luận, chia sẻ cảm xúc nhé.
Tks cô Elvie nhiều nhé.Iu cô nhìu nhắm.....
Đây là tác phẩm cổ trang đầu tiên ta đọc đấy. Vô tình lướt qua phần giới thiệu của cô thế là sa hố luôn.
H thì ta chính thức phơi xác trên hố.

Bình luận

mình đã post truyện rùi nhé bạn ^^  Đăng lúc 22-11-2012 02:42 AM
thứ 3 mình post truyện nhé, mình mới post thông báo ;)  Đăng lúc 18-11-2012 04:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-11-2012 22:25:21 | Xem tất
T lại vào phủi bụi nào.
T hóng từng ngày ra chap mới.Hn chắc Elv đi công tác về.
Mai hoặc ngày kia là đọc chap mới.
Nghĩ đến là thấy lâng lâng

Bình luận

thứ 3 mình post truyện nhé, mình mới post thông báo ;)  Đăng lúc 18-11-2012 04:09 PM
mền cũng hóng từ hôm thứ 6 tới giờ =)))))) ráng chờ nà:X  Đăng lúc 18-11-2012 12:14 PM
Khi nào Elv mới post truyện vậy?  Đăng lúc 17-11-2012 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-11-2012 03:17:50 | Xem tất
Tks Elvie nhiều nhé.. Còn gửi thông báo nữa{:310:}
Elvie thức khuya post truyện hả?. Vất vả quá.cố lên nàng nhé
Ta chắc là người đọc đầu tiên.vui quá
Cảm thấy háo hức, nhưng cũng ko nỡ đọc.giống như nhìn một món ngon,thèm thuồng nhưng lại muốn để dành
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách