Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minhchung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Transfic] [Transfic | MA] Mobster for rent Sequel: The Dragon Head |huntress| Daragon| Rent 18 - Update 2/5/2017

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-11-2012 12:39:35 | Xem tất
oa oa bây giờ mới comt ủng hộ chị được...
mấy chap gần đây muốn sộc máu mũi quá
hết ôm ấp rồi hôn hít....sến súa quá thể
nhưng như thế mới câu view chứ nhẩy

về việc chọn ff thì...biết là hơi "ích kỉ" nhưng em chỉ muốn ff chỉ nói về couple Daragon
giống MFR có thể đan thêm TopBom,...nhưng chủ yếu là Daragon
(không lằng nhằng mấy đôi # là được, đọc mà cứ mong 2ac xuất hiện thì sốt ruột lắm)
đấy là ý kiến của em, tốt nhất là chị cứ theo số đông
Về phần nội dung, em thấy His Little Game plot Jiyong và Dara là bạn cùng lớp : cái thể loại học cùng lớp tn em đọc nhiều rồi, mà còn là học sinh chắc không "..." như MFR đâu nhỉ
Còn Sugar, Spies and Everything Nice thì plot BIGBANG là nhóm nhạc nổi tiếng của Hàn, 2NE1 nhóm 4 bạn là những điệp viên ngầm sơ ý được gửi đến nhà các bạn BIGBANG : nghe có vẻ lạ lạ hay hay nhưng nh couple quá
Àh mà...cái chính là cách viết của 2 truyện ntn..hài hước thì OK ngay...(lấy MFR làm khuôn mẫu)

P/S: Aigoo, nếu chị theo em chắc càng rối thêm ý chứ Dù sao thì chị trans ff Daragon là em vui rồi...ff nào cũng được...ủng hộ hết mình
P/S 2: maybe My Boyfriend's IQ < 50 (hơn 70 chap =.=" hoặc TEACHING MR. KWON em chưa đọc nhưng thấy cm bảo hay hay ====> đừng bận tâm đến em

Bình luận

còn đương nhiên là các ff đó đều là Daragon là chủ yếu, các couple còn lại chỉ là thêm mắm dặm muối vô thôi :))  Đăng lúc 7-11-2012 12:47 PM
My Boyfriend's IQ < 50 c đọc thấy hơi nhàm, còn teaching Mr.Kwon chưa end nên c không có ý định rờ tới kekeke  Đăng lúc 7-11-2012 12:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-11-2012 20:26:52 | Xem tất
2 chap liên tiếp..lại còn trong ngày sinh nhật của Dara nữa chứ
thật tình em vẫn chưa đọc xong
nhưng vẫn lăng xăng vào đây comt
không chị lại quên em - fan ruột của chị
aigoo....để em đọc xong rồi nhất định sẽ vào com tử tế sau nha

P/S:Happy birthday Krungy

sắp 30 rồi...bao giờ chị mới tiết lộ tình cảm với người-chúng-ta-đều-biết đây
kekekekekekeke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 16-11-2012 23:45:48 | Xem tất

Cuối cùng cũng không đọc được trọn vẹn chap cuối
“Hey, cô nàng sexy”, Jiyong thì thầm vào tai tôi.

==================================

M rated part

Hắn dịu dàng kéo cô vào trong vòng tay, gỡ vài sợi tóc đang lòa xòa trên khuôn mặt cô và hôn khẽ lên môi cô

Đang đọc mà tụt hứng....  oaoaoa...cut nhiều zạ...
Mặc dù vậy nhưng độ hot vẫn hừng hực   như là...như là...chiếc rèm bốc cháy của mợ Da
HÔ HÔ...chap này hay
mỗi tội sao mà nhanh dữ vậy...để cho anh chị làm đám cưới nữa chứ ...thế thì có mà hoành tá tràng luôn
(thôi thôi...để dành cho trí tưởng tượng bay xa... hay có khi thành sự thật luôn ý chứ...hí hí... )
Aigoo..sorry chị... máu fangirl cao quá...

Trở về vấn đề chính...chap này hết sức dễ thương...
mặc dù bạn boss hơi mất "phong độ"...lo lắng làm chi...có rời nhau ra được nửa giây đâu mà...
cái chi tiết ổ khóa hay quá...\
móc nối từ buổi hẹn hò đầu tiên cho đến chap cuối (khâm phục....chị writer giỏi thiệt....)
đọc mà cứ tưởng tượng như thước phim quay lại những cảnh dỗi hờn...cười đùa...sến súa...ngay cả khi "đỏ mặt"...

Chốt lại đây là ff em thích nhất cho đến bây giờ
Em nhớ là khi đọc tin ff chuyển thể thành phim mà trong lòng.... (hóa ra là troll)
Cảm ơn chị huntress đã viết ra 1 "kiệt tác"
Cảm ơn chị minhchung đã trans 1 cách..(bí từ) nói chung là "ĐỈNH của ĐỈNH"
camsamita

P/S: bao giờ ff mới được khai trương đây...chị nhớ báo em 1 tiếng nhá...hóng..hóng
P/S 2: 20/11 này là tròn 2 tháng fic MFR ra mắt đúng không....congratulation
DONE

Bình luận

Trans 1 cách...(bí từ) <<<<< hahahahaha em làm c cười muốn té ghế luôn :x nhỏ xíu dễ thương thì k nên đc M rated *ôm ôm  Đăng lúc 16-11-2012 11:49 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
yool_bluespill + 3 Bài viết hữu ích
minhchung + 5 Cute comment *ôm ôm

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách