Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 13652|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cha Tae Hyun vs Ji Sung vs Park Yoochun - ai sẽ là người chiến thắng tại vòng đu

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-9-2012 08:54:03 | Xem tất
Dạ vâng, cháu xin một phếu cho chú Cha. Mê chú Cha lâu rồi, mong mãi chú mới come back với drama sau General Hospital 2. Phim Hàn mà làm mình thật sự rơi nước mắt chưa đếm đủ trên 1 bàn tay vì mình là người hiếm khi khóc, nhưng trong đó đã có 2 phim là của chú Cha. Ngoài Dong Dong thì chú Cha hợp với vai này nhất, diễn xuất thì không thể chê, mà cũng bảo chứng được rating. Kế đến là Dapungsoo và top favourite actress Kim So Yeon của mình <3 Ỏ Hàn chắc chỉ có 1 hay 2 dv nữ có thể tranh vị trí của Kim So Yeon trong lòng mình thôi. KSY là 1 trong số ít người khiến mình cảm thấy ghét đến mức muốn chém nhưng yêu cũng không kém cuồng nhiệt.
Lần này coi bộ Chun không đấu nổi đâu, với 2 dự án đc đầu tư cao và đầy nhóc sao thực lực, drama này của Chun không phải nhằm vào vị trí đầu bảng về rating mà chỉ mong sẽ là 1 bước đệm cho sự nghiệp diễn xuất của Chun. Tuy nhiên mình cũng hy vọng MY ko bị quá lép vế, phong độ biên kịch khá ổn định, và PD cũng là 1 trong những người mình khá có cảm tỉnh. Và đặc tính của Chun là càng khó khăn, càng tiến.

T/N: Like lời người dịch. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách