Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5351|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub+Kara] The Confession - Deli Spice (OST Reply 1997)

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-10-2012 17:45:44 | Xem tất
thankx bạn rớt nhìu, thích lắm lắm mấy cái vid phim này,nhìn màu nó cũng đẹp,dù xem bao nhiu lần vẫn không thấy chán :), nhạc phim thì quá hay,đại khái mặc dù là những lời khen này đã cũ, đã có bạn khen rùi, cơ mà tớ vẫn muốn khen mãi,một bộ phim đáng xem cả về hình thức và nội dung,ai bảo diễn viên không đẹp,họ đều là những idol dễ thương,hát hay,tính cách thoải mái, tự nhiên, đối với tớ thì như thế là "đẹp đủ" để tớ có ấn tượng,để tớ thấy cuồng mỗi khi nhìn thấy họ :))),mặc dù là tuổi thơ không đầy máu lửa như nhân vật trong phim, nhưng vì tớ không có nên mới thấy thích thú, mới thấy ghen tị :))),và càng bị ám ảnh dữ dội :))), vẫn đang chờ ST ra tiếp vietsub,và tớ vẫn coi như chưa từng dc coi trước đó, vẫn cười khi đến những đoạn hài hước, vẫn thấy hay và ý nghĩa khi đến những đoạn độc thoại nội tâm :)), vẫn soi đến cả các chi tiết nhỏ vào cái thời đó, chậc rùi lại :" À thì ra ekip làm phim quan tâm đến cả những chi tiết rất nhỏ bé đến độ bạn không thể nhìn ra nó dc đóng vào thời điểm này" quả thật thì reply 1997 đúng như một cuộn băng xưa cũ,rất giá trị và đầy ý nghĩa :)))). Thankx bạn nhìu lắm vì đã làm vid này :D

Bình luận

comt quá chuẩn, giống với những điều mình nghĩ :"> ai bảo 2 chẻ k đẹp, đẹp quá chứ :">, đẹp đôi, duyên ngầm đấy ;)) :x  Đăng lúc 1-10-2012 05:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách