Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3276|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TV Chosun 2012] Operation Proposal/ 프로포즈 대작전: Yoo Seung Ho, Park Eun Bin, Lee H

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 22-12-2012 00:31:30 | Xem tất
Nghe danh phim từ lâu nhưng mãi mới có cơ hội xem. Buồn cười là cái gọi là cơ hội xem ấy tình cờ hết sức nhưng lại khiến mình cứ đắm đuối cá chuối mãi vs bộ phim, k dứt ra được. Xem xong phim mình cứ tự hỏi một bộ phim hay thế này tại sao lại k làm mưa làm gió, gây bão tạo dông trên các diễn đàn??? Đùa thế thôi chứ thực sự vs mình đây là một bộ phim rất đáng xem, một bộ phim về tình yêu nhưng vẫn đậm chất học trò nên rất trong sáng dễ thương. Theo mình nếu phim có điểm j mình k thích thì có lẽ là diễn biến phim quá chậm, nhân vật nam chính quay đi quay về quá khứ nhưng mãi mãi mãi đến tận cùng mới có chút ít kết quả =)) Có lẽ nếu là phiên bản Nhật thì mình khỏi bàn nh bản Hàn thì thật sự hơi dài dòng khiến khán giả mệt hơi, nh theo dõi tình yêu của đôi trẻ khiến mình thực sự thích thú và có nhiều phút giây vui vẻ. Cơ mà xem xong phim mà trong đầu cứ quanh quẩn tự hỏi làm sao mà bạn nam chính lại tự dưng có lại trí nhớ thế k biết??? Có phải mình bỏ qua đoạn nào đáng xem rồi k??? Dù gì phim cũng đầy yếu tố thần kỳ rồi, thêm 1 - 2 chi tiết kỳ bí nữa cũng k hại chết ai =)) Cảm nhận chung của mình là Rất hay và đáng xem, thanks chủ thớt đã lập thớt cho mình lảm nhảm =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách