Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event] Nơi post bài dự thi ''Hát cho người Phụ nữ tôi yêu''

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-10-2012 16:10:24 | Xem tất
Trước hết xin cảm ơn BTC vì cuộc thi vô cùng thú vị nài{:418:}
Mình cũng xin 1 chỗ tham gia thi, hy vọng giải thì cũng mong manh như chính bản thưn mềnh vại{:438:}. Đề nghị ai yếu tim, có tiền sử bệnh tai mũi họng ko nên tiếp cận tác phẩm
Mềnh gửi tới tất cả những người em gái thân thiết trong kites của mềnh, những cô em gái dễ thương của nhà Bá Đạo Hội, Thi Gia và bé Lee(Teddy_W): cô em gái lâu năm nhất mình quen ở đây nữa. Chúc các bé luôn luôn đáng yêu, trẻ trung nhé. Có các bé, ss thấy mình trẻ lại hơn rất nhìu đới
Và đơi là bài hát dự thi cụa mềnh.
Bài hát: Môi hồng
Bản quyền chưa xin: Bá Đạo hội{:438:}
http://beat.sannhac.com/player2/player_fms6.swf?rk=4356665&sk=31897&rm=Out&im=Record&www=&rallow=-1

Bình luận

What ???? I listen nothing ??!! why there'r many singers who sing at the same time like that ????! ss oi   Đăng lúc 14-10-2012 02:03 PM
Tỉ chọn nhầm bài rồi! Bài này hát không phô dc giọng tỉ! Mà nó cứ tà tà! Tỉ hát các đoạn nó cứ sầng sàng như nhau! Ko cao ko thấp nên..! =))Cố gắng nhá tỉ! Good Luck   Đăng lúc 12-10-2012 04:35 AM
Đây! Đến hm nay đệ mới có thời gian để vào! Công nhận giọng tỉ ấm! Rất ấm,dịu,lừa tềnh tốt! Cơ mà phải nói thật với tỉ!  Đăng lúc 12-10-2012 04:33 AM
Giọng như tơ thế này sao lại là thành viên Bá Đạo Hội nhể? Nghe tên hội mềnh tưởng tượng toàn tiếng Cọp gầm với Sò lăn thôi.:) Mình vốt cho bạn.  Đăng lúc 11-10-2012 08:49 AM
*lăn lộn* đã chính thức nghe dc =))  Đăng lúc 11-10-2012 08:00 AM

Rate

Số người tham gia 14Sức gió +71 Thu lại Lý do
ngoctuyenjp2 + 10 Ủng hộ 1 cái!
einna + 5 Thị Thủy ^^
lananhkh + 5 Ủng hộ 1 cái!
bingo_carot + 5 Ủng hộ 1 cái!
Joongbo + 5 ủng hộ bạn vì độ bạo dạn =))))).
Portkey + 5 Na ơi Na à =)))
Chich_bong + 5 Ủng hộ 1 cái!
vidic15 + 5 hốt hàng=))
myclover + 5 đã gia nhâp hội phát cuồng=)))))).
tieunien + 5 Phù thủy mong manh của em^^
froidgarcon + 3 :x
boconganhpp + 5 =))) ôi tỷ iu của muội.
pharmcop + 5 :x :))
shinmoney + 3 Cảm ơn bạn :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách