Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4685|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yeo Jin Gu và Kim So Hyun thực hiện cảnh quay cho I Miss You

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-10-2012 12:14:55 | Xem tất
JustWendy gửi lúc 24-10-2012 11:39
Đây không phải là cảnh quay đầu tiên đâu bạn, phim này quay lâu rồi mờ. Tin gốc mì ...

Nếu đúng là "open filming" thì mình hiểu đó là buổi quay phim mở, cho phép cánh nhà báo và người hâm mộ vào chứng kiến quá trình ghi hình, chứ không phải là cảnh mở đầu ^^ Tất nhiên, nếu là quay ngoại cảnh thì chuyện có nhiều người xung quanh là bình thường, nhưng những buổi quay phim mở này khác bình thường ở chỗ cho phép người không phải của đoàn làm phim được chụp hình một cách đàng hoàng, coi như một cách PR cho phim.

Định không nhiều chuyện vì mắc đan áo ấm, nhưng vì... miss các bạn nhỏ quá nên vẫn phải nhảy vào... nhiều chuyện, sorry ^^;

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Hông có ý kiến về cảnh quay và diễn xuất của các bạn nhỏ, tất cả đều đã được xác minh chỉ qua mấy tấm ảnh ^^ Nhìn thấy mấy em trai em gái diễn xuất giỏi thế này dù tuổi còn nhỏ, mình lại càng trông mong mấy em gái đó lớn nhanh, để mấy oppa hơi trẻ trẻ bớt đi được phần nào tiết mục đóng với các noona =)))))

Trước khi gió đông về có lẽ sẽ coi I Miss You ;D

Bình luận

tuy các noona đc đảm bảo về dx nhưng ngoại hình vẫn hơi chênh, vs khó tạo chemistry nữa :))  Đăng lúc 24-10-2012 06:16 PM
đúng r đó, chứ mấy giai trẻ trẻ , ngay như Ho trong Miss u này cũng đóng vs noona hoài xD  Đăng lúc 24-10-2012 06:14 PM
*Mới đọc được bài báo nói sơ quan về nhân vật của Choi với Jang trong School* Có vẻ thú vị ^^!  Đăng lúc 24-10-2012 12:28 PM
Cảm ơn bạn :)  Đăng lúc 24-10-2012 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách