Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
201#
Đăng lúc 2-7-2013 15:07:19 | Xem tất
tinbonita gửi lúc 2-7-2013 14:33
T chưa đủ điểm để đc vào bình luận trả lời bạn Pronto nên t còm kiể ...

Ồ bạn này đóng quảng cáo bánh Chocopie với Ki hả?
Mình có nghe mn khen lắm, còn xem cả video, cơ mà chẳng nhớ mặt cũng ko để ý tên nên ko biết :D
Xét về hình thức thì bạn ý xinh đẹp và dịu dàng chuẩn rồi, chỉ còn lo mỗi khoản diễn xuất thôi.
Hi vọng diễn xuất của bạn ấy thật sự tốt, chứ thật lòng mình muốn Bin đc diễn chung với sao nữ nào đó vừa có tên tuổi, vừa có khả năng hơn.
Nhưng thôi, có Bin là quá đủ để mong đợi, hóng hớt từng ngày từng giờ rồi :xxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

202#
Đăng lúc 8-7-2013 10:33:17 | Xem tất
Lâu lâu chả có tin gì của Bin buồn đời quá đi mất nhà ạ
Biết đi đâu để kiếm Bin bây giờ
Tối qua mình ngồi chán đời lượn UT xem clip cho đỡ nhớ {:402:}
Thế là lại bị show taxi hành tới tận 2h đêm {:398:}
Lần nào cũng thế, ko xem thì thôi chứ cứ dính vào cái taxi này là kiểu gì cũng bay luôn buổi tối, hấp dẫn ko thể chịu đc
Đấy là mình còn biết sợ đời ngày mai ko dậy nổi đi làm, chứ nếu ko có gì ràng buộc chắc mình xem cả 3 part thông đêm mất

Mới đầu tháng 7 thôi, sang tháng 8 chúng ta sẽ đc thấy Bin chứ?
Ko biết khi ấy mặt mũi bị dính bộ râu giả thì sẽ thế nào nhỉ {:110:}
Rồi sang tháng 9  này tổ chức sinh nhật cùng fan trong nước nữa, Bin ko bị rào cản ngôn ngữ nữa chắc sẽ trò chuyện giao lưu thỏa mái lắm đây {:161:}

Mà tóm lại thì bây giờ anh đang làm gì hả anh ơi {:430:}

Bình luận

gần 3 tháng nữa mới đến Sn ảnh. 25/9 mà này mới có 8/7. Hức ...  Đăng lúc 8-7-2013 10:42 AM
Chị ngày nào cũng hóng tin Bin mà chả thấy, buồn thúi ruột... hay Zai lại chuẩn bị tung 3 quả quảng cáo nữa nhở ? Giống như lần trước ý...  Đăng lúc 8-7-2013 10:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 8-7-2013 17:07:16 | Xem tất
zenkyhn gửi lúc 8-7-2013 12:59
Hay là Bin đang hẹn hò chị nhở  em thấy showbiz hàn đang ầm ầm tin tức kết hô ...

Đấy làm fan của cái anh này là cứ phải sống trong thấp thỏm như vậy đấy
Mòn mỏi mong ngóng mãi chả thấy đâu, xong một hôm nào đó anh bất ngờ và chói lòa xuất hiện, rồi hãm hại chúng ta bằng những sì tai lên xuống thất thường thì em bảo ai mà chịu đc

Chị thấy mấy idol Kpop hay tham gia game thực tế dẫn nhau về thăm nhà rồi chào hỏi bố mẹ, vào thăm phòng của nhau ôi sao mà thèm khát thế
Giá mà Bin cũng tham gia show, chả dám mơ đc Bin dẫn về nhà như thế đâu
Chỉ cần đc thỏa mãn 1 ngày theo bước chân anh, chỉ cần họ tiết lộ một ngày làm việc của anh diễn ra ntn, anh đi gặp ai, làm gì, ăn uống ra làm sao thế là cũng đủ mãn nguyện lắm rồi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách