Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 19-9-2012 21:32:47 | Xem tất
Bow gửi lúc 19-9-2012 16:32
Nhà mình ai đọc tin này chưa, Bin xuất ngũ là tách khỏi công ty quản lý cũ, tách kh ...

Công ty AM của anh Jang già thế mà quản lý kém à? Mình tưởng anh ấy máu làm ăn thế thì quản lý đâu vào đấy chứ. Nhiều có tiếng mà không có miếng... AM đúng là toàn diễn viên hạng A không, sao lại để đến nỗi không trả lương được chứ.

Không hiểu Keyeast của anh Bae có khá hơn không? Dù sao thì vẫn ấn tượng công ty này, vì toàn nhận những nghệ sĩ khó nhằn. Lee Ji Ah vì vụ lùm xùm li hôn, phóng viên suy đoán là công ty Keyeast đã biết chuyện Ji Ah kết hôn rồi, nhưng vẫn nhận. Anh "Thái tử gia" của Goong bắt vì tội hút chích, tàng trữ ma túy ấy, sau đó đi lính, chưa xuất ngũ thì đã có tin tức anh ấy về đầu quân cho Keyeast. Hơn nữa, anh Bae mấy năm nay cũng rất ít đóng phim, mà lui về hậu trường, đào tạo lớp hậu bối, chắc là cũng chăm chút cho việc quản lý công ty và nghệ sĩ hơn. Chứ anh Jang thì bản thân công việc của riêng anh ấy thôi đã ngập đầu, đóng phim liên tù tì, còn thời gian đâu mà quản lý công ty.

Kiểu này hơi lo cho zai, dù sao sau 2 năm quay lại, còn cần 1 thời gian quen lại môi trường khắt nghiệt này. Nếu đổi ekip hết thì sợ càng bỡ ngỡ hơn.

Bình luận

chị cũng thấy anh Bae chăm lo tốt cho nghệ sĩ,nhg có vẻ xác suất khg cao thật,nhg làm diễn viên tự do thì vẫn cần phụ tá và quản lý mà  Đăng lúc 19-9-2012 11:01 PM
Về với bác Bae cũng tốt, zai lớn, zai bé của mình ở đây cả. Hehee P/s: Tuy nhiên em thấy xác suất Bin về Keyeast xem ra ko cao, có khi chàng lại nổi hứng làm dv tự do.   Đăng lúc 19-9-2012 10:30 PM
Hiện giờ em cũng chỉ đang nhắm tới nhà anh Bae thôi. Thấy bảo anh Bae bảo vệ và chăm sóc cho nghệ sỹ lắm. Cũng có vẻ tôn trọng chuyện đời tư của NS  Đăng lúc 19-9-2012 10:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 19-9-2012 23:28:37 | Xem tất
Bow gửi lúc 19-9-2012 23:03
Lúc đọc tin nghe thấy cái chữ SM đã thấy sợ, nhà mình ko quan tâm đến idol thì ko  ...

Công nhận là công ty Keyeast cũng nhiều người trẻ tuổi, nhưng cũng có phải là không có người "già" như zai nhà mình đâu, Joo Ji Hoon có phải là còn trẻ gì đâu, sinh năm 82 bằng tuổi zai à. Còn Ji Ah hình như bây giờ không còn là người của Keyeast nữa, nhưng cũng có phải là trẻ nhí nhảnh đâu. Lee Na Young cũng từng là người Keyeast mà.
Cái quan trọng là zai ban đầu theo anh Jang, giờ theo anh Bae, có vẻ không ổn. Vì anh Jang và anh Bae như 2 ông hoàng rồi, cạnh tranh nhau ngôi vị phải biết. Rừng không thể 2 hổ, nước khg 2 vua, mà anh Jang và anh Bae thì chả anh nào kém cạnh anh nào. Thị trường Nhật Bản bên anh Bae hoạt động tốt lắm, nếu thật sự đầu quân thì khg lo là bỏ lơ thị trường Nhật Bản đâu. Nhưng theo anh Bae thì nghe như mang danh "phản bội", có vẻ không ổn.
So Ji Sub giờ đầu quân cho YG à? Nhưng anh Subbie vẫn đóng phim thực lực và vẫn chứng tỏ thực lực của mình rất tốt, đâu phải do công ty quản lý đâu.
Nghệ sĩ tự do thì không ổn, nhìn Kyo đi, giờ không biết là lặn ở nơi nào luôn rồi, chả thấy đâu nữa, tưởng như biến mất khỏi thị trường Hàn Quốc ấy. Hôm trước chị đọc tin đài Hồ Nam thấy bảo là có phát hành sách tự truyện hay là clip gì đó, chả nhớ, trên trang đó có tung 1 vài hình, đúng là chưa nhìn thấy những hình đó bao giờ. Nhưng mà cũng chả vớt vát lại được danh vọng đã có 1 thời của Kyo.
Còn chuyện mở công ty, zai nhà không thiết tha mấy vụ làm ăn, chả thấy có tướng ông chủ, chả có tướng kinh doanh.

Tự dưng sực nhớ ra Kim Ha Neul, nàng Sky. Thấy thương quá! Làm như có điềm báo trước ấy nhỉ? Năm 2008, nàng ấy đóng On Air, nói về chuyện hậu trường của showbiz Hàn. Trong phim đó, Sky đóng vai nữ diễn viên hạng A, mà công ty quản lý không có tiếng tăm gì cả, nói chung là anh quản lý giỏi nhưng bị thất bại, dìm mấy lần nên lúc nữ diễn viên hạng A ấy đầu quân thì công ty dường như là con số 0. Rồi cuối phim, anh quản lý cũng sát nhập công ty với mấy công ty khác, lúc đó cô diễn viên hạng A do hợp đồng chưa hết, cũng chuyển sang công ty mới sát nhập luôn. Hiện tại, Sky giống vai diễn của mình năm 2008, Sky mới kí hợp đồng với AM không lâu, hẳn là chưa hết ngay được. Nên khi AM sát nhập với SM thì Sky cũng phải theo sang luôn. Chứ như Shin Min Ah và zai thì hết hạn hợp đồng, có thể là bay nhảy tìm chỗ trú thân mới.

Bình luận

Bow
Sky chắc hết hợp đồng cũng đi lun thôi, c nói phim đấy e lại nhớ đến anh Park :(  Đăng lúc 21-9-2012 11:56 PM
Bow
à mà ai bảo c zai hok có tướng kinh doanh, Bin nhà ta vẫn đầu tư BDS cùng bác Jang đấy ạ ;))  Đăng lúc 21-9-2012 11:55 PM
ai biết là Kyo giờ ở chỗ nào?bên TQ cũng khg nghe thấy Kyo nhận phim gì bên ấy,bên Hàn cũng khg,chả biết là giờ ra sao  Đăng lúc 20-9-2012 12:05 AM
Ủa? Em tưởng Kyo lấn sân sang TQ nên mới bỏ bê thị trường Hàn chứ. Ra là lặn 1 mạch sao  Đăng lúc 19-9-2012 11:58 PM
Bow
Kyo giờ như chả thèm thiết tha nổi tiếng nữa, nàng í có vẻ thong dong quá, nên mới làm dv tự do :(  Đăng lúc 19-9-2012 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 6-11-2012 19:51:55 | Xem tất
Aloha!! gửi lúc 6-11-2012 18:52
Hyun Bin có thể sẽ tự thành lập công ty quản lý sau khi xuất ngũ

Buồn cười, chị nhìn thấy chị GR lấy tin trên sina thì chị cũng chạy sang sina xem thử.
Sina lấy tin lại của báo Hồng Kông
Qua mấy lần thông tin không hiểu thực hư thế nào?
Ngộ cái là, lần trước có 1 bạn ở khu news K (hình như bạn đó là người nhà anh Bae) đăng tin anh Bae và 1 số diễn viên khác có ý định đầu tư ở TQ, tự mở công ty chế tác gì đó, bài đó dịch từ yahoo TQ hay Đài Loan gì đó. Thêm vào thông tin này sina lấy của báo Hồng Kông, chị thật ngạc nhiên là tin tức là truyền mà không thấy ai dịch tin từ báo Hàn, mà toàn từ báo TQ?

Lần trước cũng có bàn tới khả năng hắn tự mở công ty riêng mà Aloha, chỉ là chị thấy hắn không có tướng làm ông chủ thôi. Chứ không phải như anh Jang già, nhìn vào đã thấy rất máu me kinh doanh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 2-12-2012 19:18:26 | Xem tất
shinjiteru gửi lúc 30-11-2012 15:56
Cả nhà ơi, hôm nay Space có thông báo những người không đi đón anh được thì hãy g ...

Phần của chị, shin dịch dùm chị nhé:

Thời gian trôi qua thật nhanh, thoáng cái đã hai năm. Những tưởng không chờ đợi được ngày này...
Chào mừng Hyun Bin mạnh khỏe trở về! Hi vọng mau chóng nhìn thấy hình tượng người đàn ông rắn rỏi, chững chạc, trưởng thành trên màn ảnh nhỏ sau hai năm rèn luyện cực khổ!

Cảm ơn shin nhiều

Bình luận

vì 1 câu nói của emzai phải si nghĩ thì em thấy thật hân hạnh,thành ra cứ để zai si nghĩ đi chị ^^  Đăng lúc 3-12-2012 04:31 AM
Tại sao lại "Những tưởng không chờ đợi được ngày này..." với cả ba chấm nữa? Bộ em tính bắt zai phải si ngĩ hỉ??? ^^  Đăng lúc 2-12-2012 08:52 PM
em ghi là "1 fan từ VN" thôi,ghi tên thì trg cả ngàn cái tên ngta cũng chả biết mình là ai,ghi fan VN có khi còn nhớ ra là "à,có cả fan VN"  Đăng lúc 2-12-2012 08:15 PM
Vâng ạ :X Kí tên Sabina hả chị?  Đăng lúc 2-12-2012 07:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 19-6-2013 23:13:38 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 19-6-2013 22:42
cái ảnh 1 đẹp trai quá đi, giời ơi mũi cao tóc xõa,
thân hình đúng chuẩn người m ...

Nghe em rên khiếp quá, lôi về nhà cho em ngắm này

@baidu

Bình luận

Body chuẩn người mẫu.^^  Đăng lúc 20-6-2013 10:03 PM
bông hồng trước ngực :)))))))))))  Đăng lúc 20-6-2013 10:04 AM
body ngon nghẻ quá :(( mặc cây đen chuẩn không cần chỉnh, lại không bị gầy  Đăng lúc 20-6-2013 09:39 AM
body ngon nghẻ quá :(( mặc cây đen chuẩn không cần chỉnh, lại không bị gầy  Đăng lúc 20-6-2013 09:39 AM
Thời trang sân bay của zai đơn giản mà nam tính khỏe khoắn kinh khủng quá. Zai của lòng em...  Đăng lúc 20-6-2013 09:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 2-7-2013 18:56:26 | Xem tất
pronto gửi lúc 2-7-2013 08:12
Hóng đc tin mới mà chưa thấy ở đâu có news tiếng Anh cả nhà ạ
Ko rõ đây có phải l ...

Chị ra ngoài news đọc news về chị này mà chị ngán ngẩm chủ thớt.
PS một dòng rất ư là ba chấm...
"Đại mỹ nữ"??? Đại mỹ nữ kiểu gì mà chả ai biết đại mỹ nữ này là ai, đóng phim gì?
Nhà mình chắc lần đầu nghe nhắc đến tên chị này quá!

Bình luận

đúng là lân đầu tiên e thấy chị này... cơ mà k biết dung nhan chuẩn thế nào ;;)  Đăng lúc 2-7-2013 10:21 PM
Em nghĩ là bạn ấy thấy cái hoàn cảnh éo le của Bin nhà mình nên nói vui vậy thôi :))  Đăng lúc 2-7-2013 07:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 9-11-2013 01:29:49 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 8-11-2013 15:53
THÔNG BÁO ĐẶT LỊCH 2014

Đến hẹn lại lên, vẫn như những năm trước nhà mình típ t ...

Chơi dép vàng mới đủ chỗ dông dài với em.
Cho chị hỏi, em định là để Ếch des rồi em tự đặt in hả?
Ý chị là cứ nhờ Sò như năm ngoái.
Không phải là chị chê Ếch des không được, mà chị nhớ năm trước đó em không nhờ Sò des, em tự xoay rồi tự in, chưa hết năm lịch bị bạc màu. Còn năm ngoái nhờ Sò des rồi in chỗ nào đó, chị thấy quyển lịch trong tay chị vẫn còn đẹp chán, chả bạc màu gì cả.
Với cả, chị định đặt ba cuốn. Hai cuốn thì em có thể nào đừng cho phần nick mem nhà mình trong phần sinh nhật vào được không? Bạn chị đến nhà chị chơi, thấy chị có cuốn lịch Hyun Bin đẹp quá, hồi đó cũng bị chị dụ coi SG mà. Bạn ấy thích nên chị định năm nay nếu nhà mình có làm lịch thì làm riêng cho chị hai cuốn không có sinh nhật, để chị tặng bạn ấy với một bạn nữa. Nhưng bạn ấy cũng nói, là bạn ấy không thích thêm phần sinh nhật vào, vì bạn ấy chả biết đó là ai cả. Còn một cuốn còn lại cho chị, thì nhà mình làm thế nào thì cứ để thế, thêm phần sinh nhật không sao cả.
Năm ngoái em gửi lịch cho chị, tính luôn tiền ship là bao nhiêu, báo để chị biết.
Nếu mà chị Hậu cũng đặt lịch, thì em lấy tiền lịch phần của chị ở chỗ chị ấy luôn.
Còn nếu chị Hậu không đặt thì chị thu xếp gửi em.

Bình luận

cuốn của e hình vẫn còn như mới ý, nhưng đoạn note thì e ghi hết tên tuổi các kiểu liên quan đến nhà mình vs Bin vô đó hết roài :v  Đăng lúc 26-11-2013 01:44 PM
nếu vẫn in chỗ năm ngoái thì chắc chất lượng cũng như lịch năm nay chị ạ, chứ lịch năm 2011 rẻ hơn nhiều, chất lượng kém nữa  Đăng lúc 10-11-2013 10:25 PM
Giấy lịch năm 2012 đúng là đẹp hơn năm 2011, 2011 bạc màu nhanh quá.. Hình như năm 2011 tiền lịch cũng rẻ hơn. Chắc vì thế nên chất lượng in ko bằng  Đăng lúc 10-11-2013 02:08 AM
Chị đặt 5 cuốn mod nhé! Ba cuốn cho Sabina (+ luôn tiền ship vào nhé), còn hai cuốn của chị và Win thì chị sẽ nói Win ghé lấy.  Đăng lúc 9-11-2013 09:11 AM
lịch là ết des nhưng chỗ in vẫn là chị sò nhận in dùm mình như năm ngoái nha chị, còn phần bỏ SN thì để e nhắn ết rồi e báo lại c sau nha ^^  Đăng lúc 9-11-2013 06:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách