Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 6-8-2012 11:33:36 | Xem tất
hum nay thấy bạn làm engsub Taxi số 1 đã làm tiếp eng cho số 2

up vào đây cho mọi ng, cũng chưa đảo qua xem sub thế nào, chắc ko chuẩn bằng sub Tàu nhà đang dịch nhưng cứ để đây cho mọi ng tham khảo

=====
vừa xem đoạn đầu có 2 cô stylist, cô thì luôn tay vào trong áo anh chỉnh sửa, cô thì lấy giấy xoa xoa mặt anh...huhu đời bất công

Bình luận

trời ơi, đúng phần chị cần. cám ơn em lắm lắm. ko có phần Esub này, chắc chị chết ngộp trong đám Csub mất thôi.  Đăng lúc 6-8-2012 03:27 PM
Yêu em Bow quá! Chị đang cần cái này.^_^  Đăng lúc 6-8-2012 02:35 PM
Làm gì mà lắm stylist thế, gọi một cái những 2 đứa lao vào, một đứa thì luồn tay vào ngực anh, đứa kia thì lợi dụng sờ soạng khuôn mặt yêu dấu ấy :((((((   Đăng lúc 6-8-2012 02:26 PM
Giời ơi mấy cái này là cứu mạng cho editor và timer nhà mình rồi :xxxx Yêu Bow quá :xxxx  Đăng lúc 6-8-2012 02:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 27-8-2012 16:34:18 | Xem tất
Engsub phần cuối cùng của Show Taxi

vid making aritaum, thích nhất là ngắm bts ;;)

AMFL trên nền Kiss the rain :x

Bình luận

:x  Đăng lúc 28-8-2012 08:26 AM
Đàn ông là cứ phải mồ hôi bụi bặm mới men lỳ, thơm tho quá cũng ko tốt đâu =))  Đăng lúc 27-8-2012 09:49 PM
chị đơm đặt gì đâu,em xem clip hậu trường KSS khg thấy à,quay mùa hè,áo ướt sũng mồ hôi luôn  Đăng lúc 27-8-2012 05:35 PM
Thanks em.^_^  Đăng lúc 27-8-2012 05:06 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 hí hí

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 4-9-2012 23:38:57 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 4-9-2012 15:53
Hyun Bin MV - Glad You Came [21-MO Project: Part 19]

HAPPY BIRTHDAY OUR AMAZING NAMJA!!!!!! ...

trời ơi đã đến vid 19th rùi, còn 2 vid nữa thui
nhớ hum nào lập thớt nhặt nhạnh mãi mới đến vid số 10
xem cái vid này lại nhớ quảng cáo samsung, thích nhất là clip BTS lồng bài That man, xem đi xem lại ko chán,
khuôn mặt đăm chiêu, cười nhếch môi này, rồi lại nhắm mắt mơ màng, vô cùng đáng iu, oaaa
nói thật mình thích clip mừng SN năm ngoái hơn, năm nay bạn í hình như bê nguyên cái BTS đấy, chọn bài này cũng ko thấy hay
mình lôi clip này ra xem thích hơn, dầu sao cũng cảm ơn withhyunbin nhiều lắm, 21-MO project góp phần giữ lửa cho fan chúng ta mà {:444:}

CF BTS nào cũng đáng iu, khoái xem hơn cả cf chính
bonus cái này tớ reup từ Tàu khựa ) iu thế này ko bê về phí quá

Bình luận

ước gì em đc là 1 in những staff mà đảm nhận bên khâu trang điểm với làm tóc ý, như thế sẽ đc * sờ* BIN~.~  Đăng lúc 13-9-2012 08:22 AM
ngất rùi:x:x  Đăng lúc 13-9-2012 08:20 AM
Ôi ko ngờ Bin hát hay thế, giờ suốt ngày nghe That man của Bin thôi. Người đâu mà vừa đẹp, vừa hát hay, vừa diễn tuyệt đến thế!  Đăng lúc 5-9-2012 04:58 PM
Thích quá.^_^  Đăng lúc 5-9-2012 09:22 AM
xem đi xem lại mà vẫn ngất ngây :x  Đăng lúc 5-9-2012 12:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 19-9-2012 16:32:57 | Xem tất
Nhà mình ai đọc tin này chưa, Bin xuất ngũ là tách khỏi công ty quản lý cũ, tách khỏi bác Jang rồi, òa

Còn đang lo vụ chọn tp come back đây mà tự nhiên đổi công ty quản lý, tìm được công ty tốt hợp với mình có phải dễ đâu, gắn bó với bác Jang từ hồi còn ngây thơ dại dột, giờ lại tách ra là sao??

hix, lo cho zai nhà tôi quá, ko bít ngồi trong trại anh có trằn trọc suy tư vắt chân lên trán nghĩ ra chiến lược nào chưa, 5ting anh iu {:408:}

Jang Dong Gun bắt tay với công ty giải trí SM,
tạo thành "ông lớn" trong ngành giải trí

SM C&C, công ty con của công ty giải trí SM vừa tiến hành sáp nhập với công ty quản lý AM E&T. Sáng ngày 19, phía SM C&C tuyên bố: "Gần đây chúng tôi quyết định sáp nhập với công ty quản lý AM E&T". Thông qua hoạt động sáp nhập này, SM C&C sẽ mở rộng quy mô, tiến vào lĩnh vực quản lý diễn viên và sản xuất phim ảnh.

Đại diện SM C&C Kim Young Min cho biết: "AM E&T là công ty quản lý tên tuổi có nhiều ngôi sao nổi tiếng trong và ngoài nước như Jang Dong Gun, Kim Ha Neul, Han Ji Min. Việc hợp tác sẽ giúp chúng tôi mở rộng sự nghiệp quản lý diễn viên và sản xuất phim ảnh ra châu Á. Đồng thời thông qua mạng lưới toàn cầu của SM C&C, các diễn viên của AM E&T cũng có thể vượt qua phạm vi châu Á, trở thành ngôi sao thế giới".

Nguồn Tvdaily
[email protected]

PS: Nói thì có vẻ hay ho nhưng theo tin đồn trên mạng, AM quản lý kém, không đủ tiền chi trả cho những ngôi sao hạng A nên mới bị SM mua lại.

Hợp đồng của Hyun Bin và công ty AM đã hết hạn trong thời gian anh tại ngũ. Một nhân vật có liên quan tiết lộ, sau khi xuất ngũ anh mới tính đến chuyện có tham gia đại gia đình SM C&C hay không.

Shin Min AH cũng vừa kết thúc hợp đồng với công ty quản lý AM, cô không tiếp tục gia hạn hợp đồng. Đợi đến khi drama "Arang" kết thúc, Shin Min Ah mới có quyết định về công ty quản lý.

Natehttp://kites.vn/thread/jang-dong ... tri-353558-1-1.html

Bình luận

sut
móa ơi :|  Đăng lúc 20-9-2012 01:51 PM
giữ hình tượng Lính Hải Quân Lục Chiến bảo vệ tổ quốc  Đăng lúc 19-9-2012 10:23 PM
@Tồ: em nghĩ sắp tới Bin sẽ ko đẩy mạnh hoạt động ở Nhật nữa đâu, Nhật và Hàn đang căng lắm, nghệ sĩ Hàn sang Nhật toàn bị lên án, nói chi Bin đang ..  Đăng lúc 19-9-2012 10:23 PM
May mà Bin hết hạn hợp đồng lúc này. Thế cũng tốt, để anh í tự quyết định con đường tương lai.^_^  Đăng lúc 19-9-2012 09:30 PM
Chạy theo lợi nhuận, bắt đóng phim thị trường thì còn gì là Bin của chị :((. Mà nghe nói chỗ anh Bae có vẻ cũng tốt, ko biết ntn  Đăng lúc 19-9-2012 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 19-9-2012 23:03:06 | Xem tất
sabina gửi lúc 19-9-2012 21:32
Công ty AM của anh Jang già thế mà quản lý kém à? Mình tưởng anh ấy máu làm ăn th ...

Lúc đọc tin nghe thấy cái chữ SM đã thấy sợ, nhà mình ko quan tâm đến idol thì ko biết chứ, bọn nó chơi bẩn, kiểm soát bóc lột nghệ sỹ tàn bạo, vụ JYJ của Yoo chun là điển hình, chúng nó chỉ giỏi đào tạo idol hát hò, kiểu chạy theo lợi nhuận thị hiếu hút fan, chứ chất lượng dv với film của SM thì thấp lè tè. Hóng thấy dân tình bên DC cũng la ó loạn xạ, Bin ko phù hợp với tính chất của SM chút nào. Cái ông nhà mình lại còn cái kiểu thích phim nghệ thuật, khó nhằn, thử đòi đóng mấy phim như I’m happy hay FOL xem, cho ra rìa ngay, bị ép đóng mấy phim thần tượng chim cò hoa lá cành thì thôi rồi :((( Vợ chồng bác Jang chắc mải đầu tư bất động sản, ko quan tâm để ý đến AM hay sao mà giao quản lý cho ng khác nên công ty mới hoạt động kém hiệu quả mang tiếng là toàn dv hạng A. Bọn SM muốn bành trướng nên muốn thâu tóm cả cái dàn dv thực lực ấy chứ>'< Em vẫn tin là zai nhà mình quyết ko đi theo thằng SM đâu :D

E thấy Keyest của bác Bae cũng rất ổn, nhưng thấy công ty đấy toàn mấy anh trẻ trung năng động tính bay nhảy như KHJoong hay Kim soo Hyun, ko bít lão già kém nhí nhố ấy có đu nổi ko. Quan trọng là Bin vốn về phe bác Jang, bác Jang bác Bae đều là 2 ông vua điện ảnh xứ Hàn mà xem chừng ko thân thiết lắm, nên khả năng bỏ bác Jang về bác Bae hơi thấp. E nhắm thấy King Kong ent. của chị già Kim Sun Ah là ổn nhất, công ty này cũng có tiềm lực, nhiều sao đầu quân vào đây mà ss GR cũng nói công ty này thường xuyên dành được suất béo bở trong các dự án khủng, cũng tốt cho Bin ^^

Rất tiếc cái thị trường Nhật, AM hoạt động rất ổn mảng này, vì bác Jang cũng vốn là Hallyu tiểu biểu bên Nhật, và nổi tiếng bên Nhật cũng là thước đo đẳng cấp của sao Hàn, nhưng ko phải công ty nào cũng lấn sân sang được thị trg này. E rất thích cách hoạt động của Bin ở Nhật, ko muốn Bin bỏ ngỏ các thím già bên ấy âu :(((((

Khả năng nữa là Bin sẽ làm diễn viên tự do như Song Hye Kyo bây giờ chẳng hạn. Khả năng thấp nhất là Bin ta lập công ty riêng :D

Dù thế nào e tin là Bin sẽ có quyết định sáng suốt, 3 tháng nữa là rõ thôi :D

Bình luận

em ơi,nếu anh Jang khg rủ rê thì liệu zai có đầu tư BDS cùng với anh ấy khg?tự bản thân zai chị nghĩ chả có tướng làm ăn đâu,có bạn bè rủ rê hùn hạp thì ok   Đăng lúc 22-9-2012 09:28 PM
Bow
đây c star ạ, nhưng toàn tiếng Hàn thui :D http://gall.dcinside.com/list.php?id=hyunbin  Đăng lúc 21-9-2012 11:55 PM
Bow ơi, trang DC là trang nào vậy em? Chị muốn xem quá.^_^  Đăng lúc 20-9-2012 07:25 AM
Đúng là ngán mỗi vụ anh Bae vs anh Jang ko thân thiết. Chứ về nhà anh Bae có phải ngon ko. Hay hợp tác vs Kyo lập công ty riêng cũng đc ý :-"  Đăng lúc 19-9-2012 11:56 PM
Nếu có thêm ng giúp đỡ để Bin có thể làm diễn viên tự do thì sẽ tuyệt đúng ko. Anh có thể làm bất cứ điều gì anh muốn. Ôi chao thật là lo lắng quá đi :(   Đăng lúc 19-9-2012 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 26-9-2012 16:06:59 | Xem tất
Hyun Bin xuất hiện vào ngày 25/9

Vào ngày hôm qua 25/9, Hyun Bin đã có bài phát biểu tại thao trường Gar Ryoung Dae tỉnh Choong Cheung, nơi tập hợp các cơ quan đầu não của các bộ phòng quân, không quân và thủy quân, để chào đón ngày kỷ niệm 64 năm lực lượng quân đội nhân dân. Dự kiến vào ngày kỷ niệm chính thức lực lượng quân đội 1/10 tới đây, anh sẽ được phong cấp lên hàm trung sĩ.

Bình luận

Mấy cô mình nghe được giọng nói của Bin, còn chị chỉ toàn nghe tiếng đàn piano không à! hix...hix...hix...  Đăng lúc 28-9-2012 03:01 PM
Giọng nói của Bin càng ngày càng ấm áp, ôi nhớ anh quá Bin ơi!  Đăng lúc 27-9-2012 09:30 AM
òa, giá như hình nét thêm chút nữa  Đăng lúc 26-9-2012 09:07 PM
Nhớ anh Bin quá. Thanks em Bow up tin nhá.^_^  Đăng lúc 26-9-2012 08:43 PM
ôi ôi Bin xuất hiện rồi :xxxx nhìn thấy anh, nghe giọng nói của anh mà em nhớ anh quá Bin ạ :(  Đăng lúc 26-9-2012 07:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 28-9-2012 10:51:51 | Xem tất
AAAAAAAAAAAAA, hôm nay lên báo nè, tha hồ ngắm {:298:}
tháng 9 tháng 10 kỷ niệm quân đội có khác, hắn ta xuất hiện hơi bị nhiều ))

[28/9] Anh lính Hải quân Hyun Bin
tham gia lễ kỷ niệm 62 năm lấy lại Seoul

Vào sáng nay 28/9, nam diễn viên Hyun Bin đang thực hiện nghĩa vụ quân sự tại đơn vị Thủy quân lục chiến đã tham gia lễ kỷ niệm lấy lại Seoul 28/9 được diễn ra tại quảng trường hòa bình bảo tàng chiến tranh Yongsan Seoul.

Lễ kỷ niệm có sự tham gia của các quan chức đứng đầu lực lượng quân đội, nghị sĩ quốc hội cùng khoảng 1500 chiến sỹ Hải quân và dự bị.

.................Ngắm típ thì vào link này nhoa x
http://kites.vn/forum.php?mod=re ... 121&pid=3967186

Bình luận

trên má trái ấy c Ha=((((((((((((  Đăng lúc 1-10-2012 01:38 PM
hả hả? Sẹo nào? Sao em nhìn ko thấy?  Đăng lúc 29-9-2012 09:00 AM
chết mất thôi đẹp zai quá!!!!!!!  Đăng lúc 28-9-2012 03:04 PM
Hình như hồi trước khi vô lính, BIN cũng có vết sẹo nhỏ ở bên má trái mà.)))))))0  Đăng lúc 28-9-2012 02:23 PM
Đúng rồi, có vét sẹo lõm trên mặt kìa, hu hu  Đăng lúc 28-9-2012 02:13 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách