Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết- Hiện Đại] Yêu Không Lối Thoát | Lam Bạch Sắc (Ngoại truyện- Hoàn + Đã xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-10-2012 18:15:34 | Xem tất
Kể ra cũng duyên thật, mới ngụp lặn cái Dục Vọng xong, lượn lờ hỏi đứa bạn bên đó là dạo này có truyện nào hay hay ko? trong số đề cử cũng có bộ này, nó cũng tích cực PR vì biết mình cũng là đứa khoái đọc mấy truyện đấu đá, âm mưu chốn thương trường, cơ mà nghe xong thì cứ thấy sao giống mấy vụ hay gặp trong lakorn của Thái thế??{:398:}, thêm cái thấy còn đang sáng tác thế là coi như gió thoảng qua tai luôn{:441:} ài dè hôm này lượn vào đây thì thấy đập ngay vào mắt, ko tin được??? thôi thì tin tưởng gu của GR, hầu hết lân la ngụp lặn trong khu này cũng chủ yếu là đọc truyện của GR thôi.....haizz, ta lại đào hố chôn thân chốn này....{:438:}

Bình luận

èo, nãy lượn xem Nối Tiếp Sai Lầm, hóa ra đã đọc lâu rồi=''=!! truyện cũng khá có điều hồi đó LBS viết còn khá non tay,âm mưu cũng chưa thâm sâu như bgiờ^^   Đăng lúc 31-10-2012 11:10 AM
ừ, bữa trc thấy cái tựa tiếng Bông cũng nghĩ chắc là ''Nối tiếp sai làm rồi'':D, cơ mà chưa có đọc, mới đọc mấy chap 客官不可以 thấy cũng khá là ok^^   Đăng lúc 31-10-2012 09:43 AM
步步错 chính là Nối tiếp sai lầm ở mình có bản TV rồi.  Đăng lúc 31-10-2012 08:59 AM
cũng nhiều phiếu nhất!bộ 步步错 thì lại có đứa bảo JQ mà nhiều mánh khóe thương nghiệp quá đọc nhức đầu, mệt!thui thì quyết định chọn 客官不可以^^  Đăng lúc 29-10-2012 10:40 PM
Hình như truyện của BLS đa phần ngược với SE thì phải. Tớ mới đọc 2 truyện thì cả hai là HE  Đăng lúc 29-10-2012 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-11-2012 09:30:10 | Xem tất
Chẹp, cái pj làm file truyện bằng flash này đúng là đẹp + sáng tạo thiệt cơ mà kiểu này sự nghiệp cày truyện đêm bằng điện thoại của mềnh đến đây là chấm dứt!!, ko biết các bạn chẻ sao chứ mình dù chưa già nhưng cứ đọc truyện trên máy tính 1 lúc là bắt đầu hoa mắt nhưng đọc trên đt thì bao lâu cũng được???.Anyway, đây là vấn đề cá nhân thui, dù sao cũng vẫn ủng hộ vì đây là  cách để bảo vệ công sức của người dịch mà.

Bình luận

^ ^ tiếp tục ủng hộ ss GR và dự án nho nhỏ này của tụi mình nha :)  Đăng lúc 13-11-2012 09:45 AM
Khổ, đọc xong bây giờ mới thấy có bản dành cho smartphone="=, kiểu này là vẫn ôm đt đọc truyện được rồi! thanks^^  Đăng lúc 13-11-2012 09:43 AM
mình đã up file hình lên, bạn đọc được mà, cũng hok quá nặng để load đâu bạn :)  Đăng lúc 13-11-2012 09:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-1-2013 10:47:37 | Xem tất
Hợ, mẹ Lam đã trở lại và lợi hại hơn trước!{:419:}
©2024 Kites.vn |   C) k$ I( }" t+ [7 KAll rights reserved
Làm SR cơ mà đọc xong cũng phải trồi lên cảm thán mấy câu!
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 x6 g# W0 n, A) f8 k9 C  b9 b
Dạo này bận quá vô thấy một mớ truyện mới làm hơi bị ngợp, gì thì gì trong mấy truyện bây giờ thì hóng bộ này nhất mà cũng chỉ muốn đọc bộ này thui vì ko có nhiều thời gian để nhảy nhiều hố 1 lúc nữa!{:441:}
# B( x/ N3 {/ q) j- S8 K9 B©2024 Kites.vn | All rights reserved
Anh Tưởng sắp bị ngược tới nơi rồi, tới tận 48 chap rồi anh mới bắt đầu bị ngược thì mẹ Lam ưu ái anh quá rồi còn gì!{:438:}
©2024 Kites.vn | , X, q+ O+ u% sAll rights reserved
Lại kê ghế hóng tiếp!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-4-2013 00:04:41 | Xem tất
Tình hình là ngụp lặn bấy lâu nay, đến chết ngáp vs cái truyện này, hôm nay thấy 1 cơ số bạn than nhạt, mệt nên mình cũng ham hố nhảy vô than chung vậy!
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ |$ P6 H, c; q/ r, x% l
Thực sự là mình trc giờ rất ít kiên nhẫn chờ đợi cái gì đó, giờ do theo cái bộ này mà mình sắp tu thành chính quả rồi đây.....
©2024 Kites.vn | ) d' C1 d  X+ o; S9 s# X; PAll rights reserved
Cũng đã từng đọc qua 1 số truyện ngược nhưng vs cái kiểu ngược vs mật độ dày đặc và dông dài như NHNA chắc là lần đầu quá! Mình ko hiểu sao mà cứ phải dày vò và kéo dài lê thê vậy?? giờ mẹ Lam hết ý tưởng rồi hay sao ý? thấy truyện như đi vào ngõ cụt vậy....chưa kể 1 tuần có 1 chap, đứt hết cả mạch cảm xúc, đọc đã ức chế rồi mà vấn đề cần giải quyết thì cứ mãi dậm chân tại chỗ!
©2024 Kites.vn | All rights reserved% \* I+ X4 r& w* g0 Y" a- l6 U- ?
Nói chung là thực sự rất mệt mỏi, cảm giác khác xa so vs lúc đầu đọc truyện! Mong mẹ Lam tập trung làm cho xong cái bộ này đi cho con nhờ, 70chap end là đẹp rồi ý (dù biết vs cái mạch truyện thế này chắc hơi khó=''=), mình là mình ko muốn drop 1 chút nào đâu, hy vọng chap sau lấy lại phong độ và hứng thú, gì thì gì truyện này vẫn là số 1 vs mình trong số những truyện của ss GR post từ thời điểm truyện mới lên sàn cho tới tận bây giờ!

Bình luận

Uhm, mình cũng nghĩ tầm 70 hoặc hơn tí xíu thôi. Có điều... Haizz... Ai bẩu tác giả bận quá cơ!  Đăng lúc 2-4-2013 12:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-4-2013 20:23:45 | Xem tất
Đúng là sét đánh giữa trời quang mà!!!!{:442:} Dạo này toàn bị dính vụ này, truyện nào thấy hay đang đọc dở là bị ngừng vì truyện đã được mua bản quyền để xuất bản....chả biết cái Amun này sao vì mình cũng chưa bao giờ mua truyện của NXB này cả (có thấy nhưng ko có cảm tình mấy!)...ko biết thế nào nhưng chỉ là cảm nhận cá nhân thôi nhé là mình ko thích làm ăn kiểu này, sao ko mua bản quyền truyện mới toanh về xb ấy? vậy thì mới có động lực, háo hức mà mua truyện chứ...đằng này bản dịch trên mạng hoàn chỉnh, chất lượng thế này, cũng gần đi tới hồi kết rồi chả lẽ mua sách về để đọc mỗi mấy chương cuối à??? mà  dạo này gặp khá nhiều vụ NXB thấy truyện hot hot được dân tình chú ý trên mạng cái là mua bản quyền, cũng chả biết là NXB mua bản quyền trước lúc người dịch/edit nào đó post lên mạng hay ko nữa???
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 {. i( H' O) Y+ l
Truyện thì đang có bước tiến mới, tối qua đọc mà thở phào nhẹ nhõm vì cuối cùng mẹ Lam cũng cho cái ngày này đến...giờ chả lẽ lại lết cái thân lười ngồi mò mẫm đọc tiếng Bông sao?? mà có muốn đọc cũng chả được, trên Tấn Giang nó xài VIP hết rồi thì làm sao đây???
©2024 Kites.vn | 4 S/ s4 C# e; ?0 }( ~9 YAll rights reserved
Đi tự kỉ.......{:437:}

Bình luận

cũng cảm thấy vui lắm :D.  Đăng lúc 9-4-2013 10:01 PM
cũng cảm thấy vui lắm :D.  Đăng lúc 9-4-2013 10:01 PM
Thực ra thì mình cũng thích đọc online, truyện mình thích mà bị drop vì bq mình cũng tức lắm. Nhưng nghĩ đi cũng phải nghĩ lại. Truyện mình thích đc xuất bản  Đăng lúc 9-4-2013 10:01 PM
do văn hóa đọc onl tràn lan mà mình cũng lăn xả nhiều bộ quá nên đâm ra giờ quyên luôn cái cảm giác cầm cuốn sách trên tay rồi..chắc sẽ cai truyện mạng 1 time...   Đăng lúc 9-4-2013 09:48 PM
ok, đồng ý vs quan điểm của ấy! mình thực ra rất thiếu kiên nhẫn thế nên nhiều cuốn hay thực sự cũng chả bao giờ chịu đọc lại cả đâu...=''=ngẫm chắc   Đăng lúc 9-4-2013 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách