Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết- Hiện Đại] Yêu Không Lối Thoát | Lam Bạch Sắc (Ngoại truyện- Hoàn + Đã xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 14-1-2013 23:04:50 | Xem tất
GIang Thế Quân đã thề là sẽ cho Từ thị khuynh gia bại sản nên thấy TUN có ý định buông tay thì tìm cách giật dây.
& T  F9 [. S& R$ N) L% D+ T7 J©2024 Kites.vn | All rights reserved
Lộ Chinh có lẽ cũng có tình cảm với VL mình không tin là người như LC phải về phe GTQ lừa VL làm gì vì như LC nói là tiền không phải là muc đích để LC giúp VL huống hồ Từ thị đang có nguy cơ như vậy không phải là miếng mồi ngon để nhảy vào. Có điều LC ko ngờ rằng hai người họ đã kết hôn bí mật từ lâu cho nên mới bất ngờ và uống say như thế.
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 d) m7 [% |7 n6 n5 c- i
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 R8 W6 o$ ^& X% K
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 18-1-2013 19:58:00 | Xem tất
Ơ. TUN vẫn nghĩ là VL và LC vào phòng xxx à... Bó tay thật. Tưởng phải nghe được đối thoại giữa hai người chứ.
7 f8 b9 x* N: e+ }6 i( E- C' n! U©2024 Kites.vn | All rights reserved
Truyện này với cả HNKTY toàn rủ nhau ngược cùng lúc. Thôi thì ngược thì ngược luôn cho nhanh để con tim bớt hồi hộp.
©2024 Kites.vn | All rights reserved. W1 p# {' K+ S- A
Mình vẫn tin vào cảm giác của mình là LC thật sự có tình cảm với VL. Chính vì càng không có được cô, thì cô trong lòng anh mới có một vị trí nhất định.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 20-1-2013 22:16:51 | Xem tất
Tự nhiên mình lại thích kết SE á, không cho hai người bên nhau cho thú. Trước khi ra tay phải nghĩ đến hậu quả, các cụ bảo rồi "chơi dao có ngày đứt tay", đùa với lửa có ngày cháy nhà. Anh đã tính kế trả thù rồi lại còn vương vào tình cảm, giờ bố của VL chết cũng là một phần tay anh gián tiếp. Cứ cho đời trước ân oán đi, giờ anh trả thù, trả thù xong rồi sao, vẫn muốn con gái người ta ở bên mình, yêu mình sao? Nếu muốn có HE thì TUN cũng phải vì VL trả giá nhiều chuyện thì mới có thể cho VL hồi tâm chuyển ý.
©2024 Kites.vn | All rights reserved* I- R3 {% c/ E2 f; I2 M
Đến đoạn này là ngược cả 2 bên rồi. Nguyên nhân khiến VL ko ly hôn với TUN chỉ đơn giản là cổ phần Từ Thị sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 25-1-2013 00:15:42 | Xem tất
TUN vẫn đánh cuộc một lần vào VL bằng cách viết thư gửi kèm áo cưới. Nếu cô còn nghĩ đến anh dù một chút, nhận lấy áo cưới và mở ra thì sẽ thoát được cảnh này còn nếu cô thực sự tuyệt tình thì TUN sẽ mặc cho Từ thị phá sản hoặc Vl phải mất Từ thị vào tay TUN.
4 J: z% H7 d, w+ ^( S# {& B4 Z©2024 Kites.vn | All rights reserved
Lại còn phần hợp đồng với LC nữa, chuyến này Từ thị tan nát rồi. Lộ Chinh vì giúp VL lại còn mất uy tín với bố.
©2024 Kites.vn | 5 m0 d4 y/ g& k4 R5 B8 _9 J0 `$ cAll rights reserved
Liệu TUN còn đưa ra yêu cầu gì với VL để cứu hoặc giữ Từ thị? Đồng ý làm đám cưới, quay về sống chung và ko đc li dị?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 4-2-2013 23:40:31 | Xem tất
Lộ Chinh đúng là có cảm tình thực sự với Viêm Lương. Trước đây tuy ký hợp đồng để giúp VL nhưng đó cũng chỉ là hình thức chứ bản chất là LC vì VL nên mới giơ tay ra giúp cô. Giờ tuy cô thất bại nhưng LC cũng chả thiết tha với khoản tiền đã bỏ ra giúp cô, còn đến để chứng kiến người trong lòng chụp ảnh cưới. LC mà ko được lòng độc giả mới lạ đấy.
©2024 Kites.vn | All rights reserved: X( D, u: ^8 D) c$ `* h6 M
TUN và VL càng hận lại càng yêu, càng không thể buông tha cho nhau. Thà là ở bên cạnh để giày vò, dằn vặt nhau chứ cũng ko chịu ly hôn. Mình ko hiểu nếu VL  sơ sảy mà để có thai với TUN thì thế nào nhỉ? Liệu VL có giữ lại đứa con ko? Không biết LBS sẽ làm thế nào để tháo nút thắt cho hai người có cái kết HE đây. Tình hình này ngược còn dài, HE còn xa vời lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 14-3-2013 22:01:56 | Xem tất
Nhutphonglin gửi lúc 14-3-2013 21:37
©2024 Kites.vn | # I7 J( i" C; _  g! X) v' _All rights reserved
Hôm trước vừa đọc xong cảm xúc tuông trào, có thể nói là cảm xúc viết thành m ...

Tôi thì không thấy LC buông xuôi số phận mà vì dù anh cố gắng giúp Vl thế nào thì người cô chọn là TUN hoặc có thể nói là lúc VL hiểu được tình cảm của LC thì cô đã là vợ của TUN rồi, chả thay đổi được gì. LC dùng 2 năm để quên VL và quen người con gái khác có phần hơi giống cô. Nhưng đến khi về làm lễ đính hôn, gặp lại cô thì anh lại có quyết tâm hủy bỏ lễ đính hôn chứng tỏ tình cảm anh dành cho VL cũng rất sâu nặng. CÓ điều VL và TUN vừa yêu vừa hận cứ quấn lấy nhau, hành hạ nhau không buông tay thì LC dù có muốn gì cũng khó mà chen được vào và VL lại có mặc cảm mình không xứng với LC nữa.
1 e8 y5 A7 Q. d% W  E5 ?) ]( ^+ {9 ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
Còn cảm xúc của VL dành cho LC tôi nghĩ là hợp lý. Cô nhìn thấy được LC vì mình làm nhiều thứ và không hề đòi báo đáp thì đó đích thực là tình yêu mà người con gái nào cũng mong muốn được người đàn ông của mình yêu thương như thế. VL mong muốn có được tình yêu như thế chứ không phải là VL yêu LC, hai vấn đề này khác nhau mà.
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 a, U! o% M& E5 s; e
Các cụ cũng bảo" Yêu nhau lắm cắn nhau đau". Nếu chỉ hận mà không yêu thì chả ai có thể hy sinh cuộc sống của mình để chịu đựng giày vò như thế. VL là không muốn nhìn nhận là mình yêu TUN, yêu người đàn ông lừa dối mình, đến với mình vì mục đích.
! r3 i* j/ E* b: f©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình nghi TUN có lẽ cũng có bệnh gì đó và là bệnh nguy kịch. Có lẽ sau này má LBS cho2 người này HE là khi VL nhận ra người cứu cô khỏi cơn bão là TUN, người âm thầm giúp cô và luôn bên cô là TUN... còn cách hóa giải hận của 2 người như nào còn tùy thuộc vào sự phù phép của má LBS nữa.
©2024 Kites.vn | All rights reserved- g2 J" |6 `. Q' u) p! V2 c
Nhưng mà đọc ngược quá cũng mệt lắm. Chuyện của LBS thì thường là hận thù dai dẳng, nhiều tình tiết quấn quít phát sinh dây dưa rối rắm. Như chuyện Sai lầm nối tiếp cũng thế, lúc đầu đọc hay càng về sau càng xoắn hết cả não. Bị mệt ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 24-3-2013 22:39:02 | Xem tất
Dù cô đối với anh chỉ đơn thuần lợi dụng, anh cũng câm tam tình nguyện

Giai Chinh cũng si tình quá, bất chấp tất cả mà yêu người phụ nữ không xứng với mình. Hóa ra ngày trước anh khoanh tay đứng nhìn là vì để trừ nợ 1 tỷ cho VL. Sau nhiều truyện giai phụ cũng ngon lành thế hả trời. Ôi mẹ Lam cho TUN và VL mau chóng được HE đi để anh LC cho con mẹ ơi.
©2024 Kites.vn | 3 B! r% }7 V' h  zAll rights reserved
Trong lúc vợ mình chăm sóc người đàn ông khác thì bản thân mình phải nằm viện một mình. Khổ thân cho giai Tưởng. Cơ mà ân oán tình thù giữa hai anh chị như thế này biết cởi nút như nào?
- t1 v1 h6 S9 W©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nếu VL và TUN có HE thì LC lại lần nữa thất bại. Cũng khốn khổ cho anh quá, giá mà mẹ Lam xây dựng hình ảnh LC xấu đi một chút thì tốt :((
©2024 Kites.vn | / B2 W( S2 c  c. m, QAll rights reserved
Tốc độ ra chương mới của mẹ Lam cũng tậm tịt quá, toàn làm độc giả ngồi chờ vêu mặt, dài cổ. Hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách