Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thoathan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Không Muốn Làm Quân Cờ Của Vương Gia: Khí Phi Tái Nan Cầu | Phôi Phi Vãn Vãn (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-10-2012 09:00:52 | Xem tất
Lọt page 2 rồi {:402:}  Bắt đền cô thoathan, chẳng báo trước gì hết để tôi chiếm chỗ page 1

Vô ủng hộ cô hai chân hai tay rồi đi ra, đợi khi nào hoàn tôi nhảy, chứ tôi sợ nhảy hố chưa hoàn lắm rồi :X

Cố lên cô nhé, má Vãn là siêu siêu lừa tềnh, càng về sau càng dài dã man nên cô phải chuẩn bị tinh thần vững chắc nha.

5ting!!! {:412:} {:412:}

Bình luận

đã biết :)) 100 chương đầu cứ tàng tàng, sau đó thì dài miên man nàng ạ :))  Đăng lúc 30-10-2012 11:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-11-2012 22:49:06 | Xem tất
Vào nhận chồng, nhận chồng

Hồi ở bên Thứ nữ mình đã từng nói "Quân Ngạn là chồng của Ong và Rùa".

Vì thế bây giờ chồng mình xuất hiện, mình phải vô nhận mới được.

Cấm giành Quân Ngạn với mình, chồng mình đã được đóng dấu đóng mộc rõ ràng, động vô là mình đá bay hết

Kể cả biểu muội của chồng mình cũng mặc kệ, dẹp sang một bên

Tuyên bố chủ quyền lần nữa: Quân Ngạn là chồng của Ong và Rùa, cấm giành giựt, bon chen và nhận vơ

Nếu không thì: {:426:}

Bình luận

c đừng vơ chồng lung tung nhá, anh đó là của em rồi, em mới có ý tưởng nhận anh ấy làm "tiểu tình nhân" đây =))  Đăng lúc 2-11-2012 12:49 PM
cùng lúc làm Hoàng hậu 2 nước, ss Ong đi máy bay hử?? Theo a Ngạn thì để a Khâm cho e đi ss *năn nỉ ó* >.<  Đăng lúc 2-11-2012 03:46 AM
=)) zai của mềnh phải giành giựt tới cùng luôn =))  Đăng lúc 1-11-2012 11:27 PM
@Ong: may mà hồi đó tớ nhanh chân, ko bây giờ cũng bị Ong đá bay rồi =)))  Đăng lúc 1-11-2012 11:08 PM
Ong với Rùa đã đóng dấu lâu rồi =)) Giờ ván đã đóng thuyền, gạo đã nấu thành cơm rồi Thoa ơi =))  Đăng lúc 1-11-2012 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách