Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yk_nhubinh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Huyền Huyễn] Cặp Đôi Trời Định | Thập Tứ Lang (HOÀN + EBOOK)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-11-2012 07:13:12 | Xem tất
ôi thật là...trọng thương nghiêm trọng...mỗi câu mỗi từ của Mi ai đồ nghe thì tưởng cay cú lắm, ai ngờ chỉ là em  ...ngầy thơ thôi!{:438:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved. J& i; e+ m- l+ r! B
Sơn chuồng bò sp thật tội nghiệp, đang mừng húm được gặp em Mi, ai dè bị em quăng cho vài câu, mặt chắc còn đen hơn mặt than của Kiều huynh ấy chứ!
©2024 Kites.vn | All rights reserved  j% A% ^9 u( N, \' \) Y* D
Truyện vừa hay vừa vui, ngóng chap tiếp theo quá, không bik nhân vật ác nào mà Mi ai đồ nhà ta đỡ k nổi đây!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-11-2012 22:34:10 | Xem tất
"Vậy là nó thích ngựa đực rồi? Các huynh thử nhốt nó chung với đám ngựa đực xem sao"...câu này...mình không biết bình luận nó vô level nào...đúng nghĩa ngàn chấm lun! Quả là đúng chất Tân Mi ai đồ, đọc từ đầu đến cuối cứ là đổ mồ hôi hột với ai đồ nhà mình!

Bình luận

quyển sách mà tân hùng tặng con gái còn ngàn chấm hơn =))  Đăng lúc 21-11-2012 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-12-2012 21:49:22 | Xem tất
ngày mai là hết chính truyện rồi...haiza, tiếc quá, tự nhiên thấy hụt hẫng sao sao... Mỗi lần lên kite cũng chỉ dò dò xem Mi ai đồ như thế nào rồi tắt thôi, k chú ý đến những truyện khác! h thấy sắp hết vừa mừng vừa buồn, kiểu như đọc chưa đã! hít hà! :(, k bik có ngoại truyện k nhỉ???

Bình luận

MDH sắp đào tiếp thú phi rồi bạn =))  Đăng lúc 13-12-2012 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách