Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3029|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Oneshot] [Oneshot |K+] Có thứ chia tay gọi là hạnh phúc??? | JunielAppler | Daragon - compl

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-3-2014 21:02:19 | Xem tất
Mình ko biết bạn đã suy nghĩ những gì khi viết câu chuyện này. Nhưng, mình k đồng tình lắm với cái tình huống trong chuyện. Về vấn đề ctay là hạnh phúc... theo mình thì cũng có thể có (trg 1 vài trường hợp).
Quay trở lại với tình huống trg chuyện, mình cảm thấy nó đi hơi nhanh  và nhiều cái mình k thể hiểu đc (dù cho là 1 oneshot mình nghĩ cũng nên để ng` đọc hiểu rõ thì tốt hơn)
Vd như đoạn đầu, bạn bảo là Dara đg ngòi trên giường r sau đó tả mấy cái cảm xúc, rồi cảnh tiếp theo lại là nói ctay với gờ, mình thấy hai cảnh... nó k ăn nhập j vs nhau cả ~.~ vấn đề chính là mình k hiểu đc 2 nv đg nc trực tiếp ở một nơi nào đó (nghĩa là đã chuyển cảnh k còn ở cái cảnh Dara ngòi trên giường) hay là Dara đg nhớ về quá khứ và trước cảnh ctay thì bạn cũng nhắc tới Ji Yong HIỆN lên trên màn hình di động nghĩa là tên Ji Yong hay cái-mặt của nó hiện lên màn hình di động mình cũng k thể hiểu đc :v
Tiếp theo, cái tình tiết cta để theo đuổi ước mơ.
Mình vẫn thấy nhiều người vừa theo đuổi ước mơ vừa có ny. K vấn đề j cả mà Mình lại nghĩ nó càng tốt, vì có ny nên ms có động lực làm tốt hơn, cố gắng vì ny. Hoặc là đc ny cổ vũ j j đó... Tóm lại là mình nghĩ bạn nên thêm phần để ns rõ tsao lại phải ctay??

P/s: mình có nặng lời thì bỏ qua nha :v
Mà cái đoạn lên sân khấu ns j ấy :v Ở ngoài đời mà thằng Gờ dám to gan tuyên bố v thì chắc bố Yang sẽ giết nó ngay sau khi xuống sân khấu mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách