Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9918|Trả lời: 31
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Kim So Hyun nói về cảnh bị cưỡng bức: "Rất khó, rất mệt"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 15-11-2012 12:18:09 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Trong tập 3 drama "I Miss You" phát sóng tối ngày 14.11, Han Jung woo (Yeo Jin Goo) và Lee Soo Yeon (Kim So Hyun) bị kẻ xấu bắt cóc.

Sau tập này, Kim So Hyun viết trên twitter: "Hôm nay, mọi người xem "I Miss You" chắc bị shock lắm. Cảnh đó tuy không quay trực tiếp, nhưng để biểu đạt cho tốt sắc thái tình cảm, tôi thấy rất khó rất mệt mỏi."

Kim So Hyun bổ sung thêm: "Hy vọng trên đời này không xảy ra chuyện tương tự."

Trong tập 3, Kim So Hyun có cảnh bị kẻ xấu bắt cóc và cưỡng hiếp. Mặc dù bộ phim không trực tiếp phát sóng cảnh đó nhưng thông qua ánh mắt kinh hoàng của Kim So Hyun, bộ dạng tả tơi của cô bé và vẻ mặt bị đả kích nặng nề của Yeo Jin Goo, khán giả có thể suy đoán chuyện xảy ra.

Ngoài ra, diễn xuất của Kim So Hyun để lại ấn tượng sâu sắc cho khán giả khi cô bé thể hiện sợ hãi khi bị xâm phạm và ánh mắt tuyệt vọng như rơi xuống vực thẳm khi mối tình đầu Han Jung woo chạy trốn.

Nguồn Innolife
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 16-11-2012 10:20:21 | Chỉ xem của tác giả
Mún xem lắm r!
ban đầu lưỡng lự
h thì nhất quyết xem nhá! đôi trẻ diễn đạt quá đi thôi!...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

31#
Đăng lúc 16-11-2012 08:50:58 | Chỉ xem của tác giả
haizzz, hóa ra là thật à
cứ hy vọng là không phải
Khổ thân cho SY phải chịu những đớn đau về thể xác cũng như tâm hồn thế này
đã thế JW lại bỏ đi không nói câu nào nữa chứ, càng đau đớn hơn
Thảo nào mà Chun cứ bảo nhìn thấy EH là thấy có lỗi
Thương cho nhân vật SY này quá, và thương cho cả diễn viên còn nhỏ tuổi mà phải đóng cảnh này thì cũng ấn tượng lắm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 15-11-2012 23:57:58 | Chỉ xem của tác giả
sao rầu wa' zậy, đang tính koi phim này vì thấy 2 pé nhỏ này diễn xuất tốt
còn tưởng là mối tình ngây thơ xinh đẹp vì hiểu lầm hay j j đó xa nhau
ai dè...bị cưỡng bức...trời ạh wa' thê thảm đi
mặc dù bjk trg xh nhan nhản những chuyện như zậy nhưng mà coi phim vẫn thấy dã man kinh khủng
biên kịch xd nv nữ cũng wa' bi kịch đi
coi NG xg koi phim này chắc stress lun wa' :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 15-11-2012 23:37:03 | Chỉ xem của tác giả
Huhu, mới coi xong ep3, phải tua qua đọan nhạy cảm luôn vì chịu ko nổi. Tội nghiệp SY quá T.T
Mai có sub tập 4, ko biết tình hình có gì tiến triển ko chứ hiện giờ thì quá bi thương.
Đang buồn nhiều việc mà coi phim này xong thấy SY khổ quá tự nhiên cũng thấy số mình vậy mà còn sướng chán :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 15-11-2012 23:31:42 | Chỉ xem của tác giả
thế là thật á??? nghĩ đến đã thấy quá tội cho SY rồi, lại còn có cả JW ở hiện trường @@
dù hận BK sao mà ác quá đi nhưng phải thế này tình tiết mới lên đến đỉnh điểm, mọi chia cắt mới càng khổ đau sau này
cơ mà dù gì cũng quá đáng quá! :(( không muốn xem ep này chút nào hết ấy! thương SY kinh khủng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 15-11-2012 23:26:12 | Chỉ xem của tác giả
Ko hiểu sao xem đoạn này mình ko bị sock lắm
Ngày nào xem báo VN, cứ cách 2,3 bửa là có vụ cưỡng hiếp đc đăng lên, đa số là trẻ em vậy mà sau đó nó cũng bị phớt lờ đi, chả thấy nói đến bắt đc mấy thằng khốn đó ko, xử như thế nào ..v..v
Cách đây vài tuần, cũng có tin ' một bé gái Ân Độ 16t bị 6 thằng lưu manh bắt cóc và luân phiên hãm hiếp' cô bé vào bệnh viện, sau khi tình lại nói rằng 1 trong số đo là con trai của nghị trưởng gì đó, gđ cô bé có kiện cũng chả đc, kết quả yếu thế lại uất ức ng cha đã tự sát

Ngoài đời nhiều cảnh như vậy lắm, chĩ có các cô bé gái là chịu thiệt thôi, Phim ảnh cũng nên nhìn nhận sự thật này, và mọi ng nên chấp nhận nó để cùng đấu tranh chống lại bọn cưỡng hiếp pn. Trc kia, cái phim Chun cùng Lee Dae Hee đóng, nữ chính bị bắt qua Nhật còn nhỏ, sau đó bắt vào quán Bar làm suốt 10 năm, vậy mà nói là ko bị gì, chỉ hầu rượu thôi, ngay cả thằng đại ca cũng ko sơ muối gì do yêu cô muốn cô tự nguyện, mình thấy cực kì vô lý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 15-11-2012 22:22:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình ghét nhất là xem những đoạn bị cưỡng bức trên phim
Vì nó thật kinh khủng và đáng sợ, hơn là xem phim kinh dị ấy
Cơ mà nó thật, vì đời là thế, đâu có dễ mà 1 bé gái đang tuổi dậy thì bị 1 lũ côn đồ bắt cóc mà ko làm gì
Thực sự là bi thảm quá, ngay trước mắt người con trai mình thương
Cả đời cũng sẽ ko bao giờ lành đc vết thương này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 15-11-2012 22:01:12 | Chỉ xem của tác giả
hic... cảnh này đúng là shock
mới có mấy tập đầu mà đã u ám vậy rồi T__T
thế là bé SY ngày càng trầm cảm đi

trước giờ xem mấy phim, Soo Yeon toàn đóng vai phản diện thời niên thiếu
giờ đóng vai này đạt thế... tương lai k xa sẽ là diễn viên sáng giá í chứ ^^
ủng hộ đoàn phim. các bé cố lên!
chiếm nguyên mí tập đầu cũng phải gây ấn tượng chứ nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 15-11-2012 21:59:14 | Chỉ xem của tác giả
xem phim mà cảm xúc khó tả :|
JW bỏ chạy cũng chỉ vì mới 15t qá sợ hãi, lúc đó xem m cũng bị sock thật,có lẽ đó là lí do sau này nam chính bị dằn vặt chăng :v
mong chiếu luôn đoạn dv ng lớn, xem cảnh hồi nhỏ này thấy SY khổ qá đi mất thôi :|
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách