Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9920|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Kim So Hyun nói về cảnh bị cưỡng bức: "Rất khó, rất mệt"

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 15-11-2012 12:47:09 | Xem tất
Phim này nên để mac 16+ thì tốt hơn
SY bị bắt, bị cưỡng hiếp, bạn trai nhìn thấy, sau đó bỏ chạy lúc mình đang tuyệt vọng... Chắc chắn ai rơi vào cảnh này cũng nghĩ ' anh ấy xem mình như giẻ rách rồi, nên ko thèm cứu nữa' đôi mắt tuyệt vọng là phải, khúc sau SY còn bị tông xe nữa... Có thể sống tiếp và trờ thành ng phụ nữ thành công sau này đúng là 1 kì tích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-11-2012 23:26:12 | Xem tất
Ko hiểu sao xem đoạn này mình ko bị sock lắm
Ngày nào xem báo VN, cứ cách 2,3 bửa là có vụ cưỡng hiếp đc đăng lên, đa số là trẻ em vậy mà sau đó nó cũng bị phớt lờ đi, chả thấy nói đến bắt đc mấy thằng khốn đó ko, xử như thế nào ..v..v
Cách đây vài tuần, cũng có tin ' một bé gái Ân Độ 16t bị 6 thằng lưu manh bắt cóc và luân phiên hãm hiếp' cô bé vào bệnh viện, sau khi tình lại nói rằng 1 trong số đo là con trai của nghị trưởng gì đó, gđ cô bé có kiện cũng chả đc, kết quả yếu thế lại uất ức ng cha đã tự sát

Ngoài đời nhiều cảnh như vậy lắm, chĩ có các cô bé gái là chịu thiệt thôi, Phim ảnh cũng nên nhìn nhận sự thật này, và mọi ng nên chấp nhận nó để cùng đấu tranh chống lại bọn cưỡng hiếp pn. Trc kia, cái phim Chun cùng Lee Dae Hee đóng, nữ chính bị bắt qua Nhật còn nhỏ, sau đó bắt vào quán Bar làm suốt 10 năm, vậy mà nói là ko bị gì, chỉ hầu rượu thôi, ngay cả thằng đại ca cũng ko sơ muối gì do yêu cô muốn cô tự nguyện, mình thấy cực kì vô lý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách