Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5541|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Viên kẹo ngọt" Han Ji Min rơi nước mắt tại buổi họp báo khi nghĩ về ô

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 17-11-2012 15:14:26 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Nữ diễn viên Han Ji Min đã khóc tại một cuộc họp báo

Han Ji Min đã tham dự buổi chiếu VIP của đạo diễn phim tài liệu Mami Sunada,bộ phim mang tên " Ending Note" được chiếu ra mắt tại Cine Code Sunjae( Hàn quốc) ngày 16.11.Han Ji Min đã được hỏi nếu cô ấy đã từng có một lời chia tay đẹp trong cuộc sống của cô ?Và cô tiết lộ : "Tôi thực sự nghĩ về ông nội tôi rất nhiều khi xem bộ phim này. Ông nội tôi cũng qua đời vì căn bệnh ung thư nhưng bà tôi đã không thể bên cạnh khi ông qua đời. "

Han Ji Min nói thêm, "Bà tôi nói lời tạm biệt sau khi ông tôi qua đời. Bà tôi thì thầm vào tai của ông nội tôi lần cuối cùng ... ", sau đó bà tự trách :" Tôi xin lỗi "...nước mắt trào ra và quá xúc động, cô ấy ko thể tiếp tục"

Sau đó, Han Ji Min giải thích, "Bà tôi nói với ông tôi rằng bà yêu ông. Bà đã cố gắng không khóc và giữ bình tĩnh nói lời tạm biệt và khi bạn hỏi tôi câu hỏi đó, nó như đưa tôi về cái khoảnh khắc thiêng liêng ấy...."

Han Ji Min sẽ là người kể chuyện cho " Ending Note"hay còn được gọi là "Phi rào cản",bộ phim sẽ được tiết lộ vào thời gian tới đây.Với câu chuyện có thật xoay quanh một người đàn ông Nhật Bản đã nghỉ hưu và mang trong mình căn bệnh ung thư giai đoạn cuối ,nói về cách tiếp cận của ông với cuộc sống xung quanh cũng như cái chết đang cận kề....

Source:http://kpopfever.com
     Vtrans:[email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
cucai + 5 Ủng hộ 1 cái!
Joongie_girl + 3 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 18-11-2012 20:13:12 | Chỉ xem của tác giả

Chài.. đọc xong hẻm biết nói gì luôn!
híc, ai cũng có một hồi ức buồn khi nói về ông bà mình nhỉ
Ước gì ông bà luôn khỏe mạnh và sống lâu

Bình luận

ta dạo này làm tàu ngầm ;))  Đăng lúc 18-11-2012 08:17 PM
hí hí,lâu lém ms thấy ss^^  Đăng lúc 18-11-2012 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 18-11-2012 09:00:20 | Chỉ xem của tác giả
ai cũng thế cả

khi 1 ng thân chết đi

ở bên cạnh là đau đớn tột cùng, k ở cạnh là hối hận vô vàn

mình cũng đã tự thân nhìn thấy rồi

những ng ở bên cạnh khóc, khóc và khóc và gào thét....

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 18-11-2012 00:08:18 | Chỉ xem của tác giả
Nhìu lúc thấy câu "con người tốt hay không là nhờ cái gốc rễ là gia đình" quả thật không sai chút nào, ss Min đã có một gia đình thật tuyệt vời, từ ông bà cha mẹ đến chị em, hehe, nhìn vào con người của ss Min, ko chỉ là fan mà những ai không là fan cũng thấy con người ss ấy toát lên vẻ thân thiện, gần gũi, giản dị đáng mến. Một nũ diễn viên có một hình tượng đẹp :)))))))) cả về ngoại hình và nội tâm hí hí hí, mặc dù những lời khen trên thì cũng đã có bạn nói rùi cơ mờ thật sự cứ mỗi lần đọc news về ss Min thì không nói là ko dc =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 17-11-2012 23:15:41 | Chỉ xem của tác giả
đề nghị mốt quăng news ban đêm ss mới giựt tem dc =))

ss Min là người sống tình cảm mà, vs ss chắc gia đình là lựa chọn trên hết, nhắc đến ông của mình mà ss rơi nước mắt ngay buổi họp báo :((

cứ mỗi news về ss Min là biết thêm một khía cạnh mới của ss :xxx

P/s: *đạp* sao giành news của tui hả cô kia =)))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-11-2012 22:46:55 | Chỉ xem của tác giả
ss Min là người tình cảm, có thiên hướng về gia đình, chắc chắn ss ấy được sống trong một gia đình đầy ắp tình yêu.
Mình có đọc tin cũng trong buổi họp báo này ss Min có nói nếu ss ấy chỉ có thời gian ngắn để sống thì ss ấy sẽ dành nó cho gia đình.
Cảm ơn em Hạnh đã dịch tin nhé :x

Bình luận

heeee, dạo này chăm chỉ quá em ;))  Đăng lúc 17-11-2012 10:49 PM
thiên hướng về gia đình,iem kết câu nầy*đập bàn*  Đăng lúc 17-11-2012 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 17-11-2012 22:19:39 | Chỉ xem của tác giả
Cảm giác nhìn người thân của mình  qua đời là khoảnh khắc mà khó ai có thể quên được.
Mình may mắn khi  chưa rơi vào hoảng cảnh này.
Nhưng mình rất thấm thía cái cảm giác nhìn người thân trên giường bệnh mà k làm gì được.
Chỉ như vậy thôi mà mình còn chịu không nổi
huống chi là ss Min.
ss Min rõ ràng rất quan tâm và luôn muốn dành thời gian cho gia đình.
vì thế mà ông-một thành viên quan trọng như vậy mất đi. Dù thời gian có trôi qua cũng khó nguôi ngoai được.

Bình luận

^^  Đăng lúc 17-11-2012 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 17-11-2012 22:05:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ông Min còn tự tay xây một ngôi nhà để cưới bà Min về làm vợ. Cả bố và min đều sinh ra và lớn ln trong căn nhà đấy. Ông bà là người chăm sóc Min cho nên Min rất yêu ông bà.Nhìn đã thấy Min được may mắn sống trong gia đình hạnh phúc. Chắc vậy nên bạn ấy nhìn luôn rạng rỡ vui vẻ nhỉ.
Cảm ơn em đã dịch tin

Bình luận

u ss^^  Đăng lúc 17-11-2012 10:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-11-2012 22:04:13 | Chỉ xem của tác giả
Những ng tốt bụng thường là người sông tình cảm.
Ông bà chị tình cảm vậy thà nào chị có cuộc sông tốt.
Chị Min có đôi mắt đẹp quá.

Bình luận

chị đang ảnh lên tường nhà iem giống ss hay đăng trong nhá Min í!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 17-11-2012 10:35 PM
Em ten doc ơi, gửi ảnh kiểu gì em nói giùm chị vơi. Gửi link ảnh đã up lên photobucket đc ko?  Đăng lúc 17-11-2012 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 17-11-2012 21:53:39 | Chỉ xem của tác giả
ủa xem mấy ảnh mấy chệ êm post trong nhà đâu thấy chệ MIn khóc đâu
chỉ là ngấn lệ thâu mà {:402:}
xem mấy tấm ảnh ss chụp với gia đình trông có vẻ thân thiết, hạnh phúc lắm á
chẳng trách ss lại xúc động đến thế khi kể về ông mình
thanks xì tẹt đã tran news {:444:}

Bình luận

á tới liền  Đăng lúc 17-11-2012 09:59 PM
nhà gác đang cóa ggame chệ mèo,phi vào ngay đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 17-11-2012 09:59 PM
ss cứ tưởng bợn xì tẹt bị ai bắt cóc rầu chớ ^^, lo lắng suốt mấy ngày đây này, sợ hỏng coá ai chơi gem với ta, khe..khe  Đăng lúc 17-11-2012 09:59 PM
hí hí,ss iu,mấy hum nay êm về quê,giờ ms lên nên không trả dép ss đc:(  Đăng lúc 17-11-2012 09:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách