Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7127|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kết thúc "Nice Guy": Moon Chae Won khẳng định được thực lực diễn xuất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 18-11-2012 15:47:31 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Tối hôm qua 15/11, bộ phim chiếu tối thứ 4, 5 của đài KBS "Nice Guy" đã phát sóng tập cuối đã kết thúc rất có hậu, nữ diễn viên chính Moon Chae Won thông qua bộ phim này đã chứng minh được thực lực diễn xuất của mình.

Trong phim Moon Chae Won đóng vai tiểu thư Seo Eun Gi, người từ nhỏ đã được nuôi dưỡng và giáo dục rất nghiêm khắc để sau này kế thừa tập đoàn Tae San. Vì từ khi sinh ra cô đã mang trọng trách kế thừa sự nghiệp của cha, nên tuổi thơ của cô không giống với những người bạn cùng tuổi khác, cũng từ đó hình thành nên tính cách lạnh lùng, cứng đầu, sống chết vì Tae San của cô.

Tiểu thư băng giá Eun Gi tình cờ gặp được chàng trai Kang Maru (Song Joong Ki đóng) và từ đó mới biết đến hương vị của tình yêu. Nhưng khi biết đối phương chỉ vì muốn trả thù mẹ kế của mình là Han Jae Hee (Park Shi Yeon đóng) nên mới cố tình tiếp cận mình, cô đã không ngần ngại đâm thẳng xe mình vào xe của đối phương và từ đó bị mất trí nhớ. Tuy rằng Eun Gi không còn nhớ những chuyện trước đây, nhưng cô vẫn không quên được tình yêu của mình dành cho Maru. Trong lúc cùng Maru chiến đấu giành lại tập đoàn Tae San về cho mình, ký ức của cô hồi phục trở lại. Nỗi hận của cô phát tác và cô quyết tâm trả thù Han Jae Hee và Kang Maru. Nhưng tình yêu của cô dành cho Maru vẫn luôn dằn vặt cô. Cuối cùng Eun Gi đã hiểu được ý nghĩa thực sự của tình yêu, cô cùng Maru bỏ đi tự tìm lấy hạnh phúc đơn giản của mình.

Các phim "Painter of the wind", "Shining Inheritance", "The Princess's Man" đã giúp cho khán giả thừa nhận khả năng của Moon Chae Won, thì đến "Nice Guy" đã giúp khán giả có cái nhìn rõ nét về biểu hiện xuất sắc của Moon Chae Won. Diễn xuất trong phim của Chae Won đã giành được sự quan tâm rất lớn của khán giả.

Trước khi "Nice Guy" phát sóng có nhiều ý kiến nghi vấn đề khả năng đóng "vai ác" của Moon Chae Won. Sự lo lắng của khán giả đã trở thành động lực cho cô nỗ lực hơn nữa. Cuối cùng, Chae Won đã khắc họa được hình ảnh "sát khí" nói thẳng ra là sự độc ác của Seo Eun Gi và sự bối rối, nhu nhược trong tình yêu của cô một cách chân thực, rõ nét nhất.

Đặc biệt cảnh quay dưới mưa lớn khi cô đến bày tỏ lòng mình với Maru, thú nhận lòng mình, thổn thức đến rơi nước mắt trong cơn mưa, cảnh vì muốn che giấu lòng mình mà cố tình để Maru hôn, ánh mắt thể hiện rõ sự lạnh lùng, vô cảm... Những cảnh đó đã làm khán giả nhận thức rõ Moon Chae Won thực sự nhập tâm vào vai diễn như thế nào. Cuối cùng cô đã dùng chính thực lực diễn xuất để chứng minh giá trị của mình và để lại ấn tượng sâu sắc trong lòng khán giả.

Liên tục chuyển đổi tính cách lạnh lùng, ngây thơ... của Moon Chae Won cũng nhận được đánh giá cao của những người trong nghề. Đạo diễn Kim Jin Won cũng khen cô: "Moon Chae Won đã chuẩn bị rất kỹ càng cho vai diễn, dựa vào kịch bản cũng thể hiện rất nhiều biểu hiện. Mỗi lần nhìn thấy cô ấy đều cảm thấy cô ấy thực sự là một tấm gương cho cả đoàn phim chúng tôi." Một nhân viên khác trong đoàn cũng nói: "Càng về sau Moon Chae Won càng nhập tâm, cứ qua mỗi cảnh quay lại khiến chúng tôi bất ngờ. Bản thân cô ấy rất cố gắng và cũng rất chịu tìm tòi sáng tạo. Chính vì sự nhập tâm của cô ấy mà khán giả mới có thể yêu mến bộ phim như vậy."

Trong làng giải trí xuất hiện một diễn viên trẻ có diễn xuất tiến bộ vượt bậc như Moon Chae Won thực sự là một việc vô cùng vui mừng. Khán giả cũng từ đó mà kỳ vọng rất lớn vào vai diễn tiếp theo của cô.

Cr: baidu Chae Won
Vtrans: [email protected]
--------------
Thanks nàng lee đã dịch tin nhiều nhiều {:444:} , chờ mãi ko thấy e Kat mang ra thôi  thì mình lại mang ra{:399:}

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
rosy_rosy + 5 Ủng hộ 1 cái!
Joongie_girl + 5 Hết film rồi buồn :((((((
Jay + 5 Ủng hộ 1 cái!
pharmcop + 5 ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 25-11-2012 14:16:34 | Chỉ xem của tác giả
moi người ơi cùng vote cho Moon chae Won - best icon nhé, và kêu gọi mọi người vote nữa nhé. mỗi ngày được vote 1 lần ai có facebook hoặc Twitter đều được nhé.
you can vote for Moon Chae Won - best icon
http://besticon.kbs.co.kr/
cách vote : http://imgur.com/mIJt7
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 18-11-2012 23:06:13 | Chỉ xem của tác giả
Trước kia cũng biết chị qua shinning nhưng không ấn tượng lắm nhưng khi xem phim này thì mình bị thu hút hoàn toàn, lúc đanh đá ,lúc nhu mì ,dịu dàng ,ánh mắt không lẫn vào đâu được,có bạn bảo với mình rằng lúc chị tìm anh sau 1 năn và viết tên anh ,nhìn chị giống thiên thần quá ,mình cũng cảm thấy vậy ,rồi cái đoạn chị ngượng ngùng muốn hẹn hò với anh nhưng mắc cỡ nữa chứ ..,rất nhiều ,rất nhiều ..từ này về sau phim nào có chị là có em nhé chị !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 18-11-2012 23:00:43 | Chỉ xem của tác giả
thực sự

Won diễn nội tâm và biến hóa rất nhiều

từ lạnh lùng, cá tính đến dịu dàng

Ki cũng vậy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 18-11-2012 22:37:50 | Chỉ xem của tác giả
m` nghĩ Moon Chae Won khẳng định được từ hồi Princess's man cơ
Phim đó hay mà cảm xúc thật làm
Ai chưa xem xem r là biết

Bình luận

Chuẩn *ôm*  Đăng lúc 18-11-2012 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-11-2012 22:17:18 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã dịch tin :x
Mỗi lần thấy news khen diễn xuất của gái nhà là mừng húm :">
Gái mà biết được chắc cũng vui lắm, cố gắng thế cơ mà ^^
Cuối năm nay mấy cái giải best gái cứ rinh hết về cho vui cửa vui nhà nhé :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 18-11-2012 21:55:59 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng chị đã được công nhận về diễn xuất
mong chị thành công hơn nữa
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-11-2012 20:58:16 | Chỉ xem của tác giả
Ơ !
Chae Won có đóng trong Painter Of The Wind nữa à ???
Ô 2 nàng Moon của mình chung phim à !!!!!
Tìm gấp !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

Trời đất ông mưa này =))...phim này là họa sĩ gió, fan Việt hội fan này đông lắm, nhưng Chae Won đóng vai thứ chính thôi nhưng mà hay  Đăng lúc 18-11-2012 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-11-2012 20:57:10 | Chỉ xem của tác giả
Thật vui vì HQ có thêm 1 nữ dv thực lực, vì cá nhân mình cứ thấy các nam dv HQ thế hệ 85-89 có phần áp đảo về cả chất lượng và số lượng hơn các bạn nữ.
Mong rằng sau này sẽ xuất hiện thêm nhiều nữa để phim Hàn có thêm nhiều couple vừa xứng đôi vừa tài sắc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-11-2012 19:38:31 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng phim thành công nha ss yêu
Diễn xuất của ss là khỏi phải bàn cãi nữa rồi. Thích ss từ TPM rồi
chúc cho những dự án tiếp theo của ss thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách