Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện đại] Nếu Không Là Tình Yêu | Diệp Lạc Vô Tâm (Hoàn- Đã xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-2-2013 10:38:57 | Xem tất
Minh da theo doi truyen tu dau toi bh ko bo sot 1 chuog nao het. Thuog nam chinh & nu chinh wa di. Ho bi nguoc nhau toi ta. Khog biet khi nao moi co the hanh phuc ben nhau ma co the ko toan tinh, khong lo lang nua. Mog ket thuc HE cua ma Tam wa moi ng oi. Mai hom nay minh moi dang ky tai khoan de dc cm cug cac ban va anh chi. Mong la se dc lam quen voi nhiu ban co cung dam me vs so thich voi minh hon nhe. Gui loi chao dau tien den cac ban. Cung goi loi cam on den ss GR da dich truyen hay nhu the nay. Em ham mo chi lam lam.{:410:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-3-2013 16:24:27 | Xem tất
ôi ôi hóng mãi mà vẫn chưa có chương mới nữa mọi người ơi. Sắp phát điên lên được rồi này.
©2024 Kites.vn | " v* ~- @2 k1 h) n; m4 PAll rights reserved
Một ngày mình lượn là ra vô không biết bao nhiều lần để hóng truyện.
' F1 V8 ~( G" c: O$ T: N4 M- ~  C©2024 Kites.vn | All rights reserved
SS GR ơi chị nhớ đến chúng em nhé, e rất thích truyện này và cả NHNA nữa nha ss.
5 D0 R- s" I) v0 I: {$ p( D©2024 Kites.vn | All rights reserved
Iu ss nhìu lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-3-2013 16:13:31 | Xem tất
pagesetup8x gửi lúc 28-3-2013 22:10
©2024 Kites.vn | All rights reserved* a, W9 M' G1 V' {' w9 G! a
Chài ơi, ss Green ơi,  bắt đền ss đây, giờ này còn mò vào hố của ss , sắp ph ...

hahhaha, doc cm cua ban that su rat buon cuoi nhung dang yeu cuc, ung ho ss GR va ma Tam ban oi, minh cung ngong suot day, haizzzz....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-8-2013 08:40:02 | Xem tất
a.
©2024 Kites.vn | 7 y' w* w) [# [All rights reserved
hay quá mọi người ơi. Thế là sau bao ngày chờ đợi cũng có kết quả tốt đẹp rồi. Mình ở rất xa Hà Nội nên không có dịp dự offline được nhưng chắc chắn sẽ mua sách ủng hộ SS Green. SS ơi chúc mừng ss ra sách xuất bản nhé. Em rất hâm mộ ss và đặc biệt yêu thích truyện Nếu Không Là Tình Yêu này.
©2024 Kites.vn | 9 i3 @# G9 D4 {) x* SAll rights reserved
Congratulation!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách