Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện đại] Nếu Không Là Tình Yêu | Diệp Lạc Vô Tâm (Hoàn- Đã xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-12-2012 09:18:57 | Xem tất
chắc dạo này Xmas lành lạnh nên TT cho H để mọi ng thấy ấm hơn nhở? cơ mà H liên tục thế này thì cứ gọi là ...
©2024 Kites.vn | & e2 ~- r# ~7 {$ k' s7 R' ]All rights reserved
e chỉ thắc mắc là anh Vũ thương chị Ngôn từ hồi nhỏ rồi vậy thì sao gọi là "cưới trc yêu sau" nhỉ? hay đó đơn thuần chỉ là tình thân, mãi đến khi va chạm thể xác mới nhận ra cái thứ tình cảm tội lỗi ấy?ôi >20 chap rùi mà vẫn ngòn ngọt chắc tới tết tây đồng bào mình mới dc ngược nhỉ
©2024 Kites.vn | 8 P" b1 ^/ Q: z# k& J% I! T2 iAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-4-2013 18:14:12 | Xem tất
Bộ này e nghĩ chắc Tâm Tâm sẽ sửa lại phần lớn HNKTY vì có vài chỗ e thấy nó rất ngượng ngượng, lấn cấn. Ngay cả bản thân e cũng drop giữa chừng k theo nữa vì hết hứng thú. E hi vọng truyện này sẽ giống ĐPHCSV  là Tâm Tâm sẽ viết chỉn chu trước khi ra sách, chứ em là em thấy a Vũ so với mấy trai khác của TT vẫn chưa bad lắm (dù rằng TT bảo lỡ iu ảnh rùi nên k ngược ảnh được), trong khi e vì 2 cái chữ "hố lửa" mới nhảy hehe.
©2024 Kites.vn | All rights reserved! y. G( x2 h0 N$ ~' D6 c
Àh mà khi sách phát hành ss GR mở chương không sợ ảnh hưởng đến lượng tiêu thụ sách hả ss? em tưởng sách ra rồi thì bên nxb họ k cho post online nữa chứ. mà ss mở ra bọn đầu cơ lại vào mà cop mà type rồi làm lậu linh tinh ức hết cả chế >'<

Bình luận

ss ơi! khoảng bao lâu nữa thì có sách XB. Khi nào có ss nhớ treo thông báo để em đi mua nhé $____$  Đăng lúc 11-4-2013 09:26 PM
Sách xuất bản thì họ sẽ type từ sách chứ type bản của ss làm gì? ^^ Tâm Tâm sửa cũng khá, ss đang chán hết cả người vì phải dịch lại.  Đăng lúc 11-4-2013 06:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách