Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện đại] Nếu Không Là Tình Yêu | Diệp Lạc Vô Tâm (Hoàn- Đã xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-1-2013 12:12:11 | Xem tất
Woa! Bạn là dịch giả của "Độc quyền chiếm hữu" cùng với "Hôn nhân k tình yêu" luôn ư? Hay quá!
©2024 Kites.vn | " u! m) x; e" ]$ A( f& tAll rights reserved
Ban đầu đọc thì thấy tính cách anh Cảnh Mạc Vũ này hơi gia trưởng thế nào í, thấy anh k có gì gọi là yêu thương Ngôn Ngôn cả... nhưng dần về sau thì mình thật khâm phục và ngưỡng mộ tình cảm của anh với Ngôn Ngôn, rất ngọt ngào song cũng rất... "cầm thú"
©2024 Kites.vn | ' O" Y6 i% g: Z8 l/ cAll rights reserved
Mà sao bạn k đăng bài viết giống bên "Độc quyền chiếm hữu" mà lại up những pic hình lên... À, hơi khó đọc một tẹo nhưng k sao, miễn có đọc là được rồi, hìhì!
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 n* r) @. T9 ]* ]8 y+ {
Bạn ơi, nghe mọi người bảo truyện "ngược" là gì vậy? Mình k hiểu vấn đề này cho lắm! Hic...
©2024 Kites.vn | ) w2 [; W5 ~; x3 S3 r6 ~$ P1 IAll rights reserved
Cố lên bạn nhé, luôn ủng hộ truyện!Ủng hộ dịch giả!

Bình luận

đôi lúc tớ cũng tải ảnh về điện thoại hix =='.. cũng sắp đến thời kỳ đọc truyện bằng dcom rồi T_T  Đăng lúc 8-1-2013 08:32 PM
Hix. khổ thân mình dùng 3g >"<.. load ảnh tốn $$$ lắm luôn...  Đăng lúc 8-1-2013 01:17 PM
up pic hình là để tránh bị lấy cắp :)  Đăng lúc 8-1-2013 12:55 PM
không chỉ có 2 truyện ở trên đâu, chị GR còn đang dịch cả truyện Nửa Hoan Nửa Ái nữa cơ ^^  Đăng lúc 8-1-2013 12:54 PM
truyện ngược là ngược tâm hay ngược thân ấy bạn, là bị đau đớn, dằn vặt về mặt tinh thần hay thể xác. ở đây là CMV và NN ngược tâm nhau :(  Đăng lúc 8-1-2013 12:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-1-2013 20:54:13 | Xem tất
Thanks bạn đã dịch!!!
©2024 Kites.vn | ' N  J$ X. R" K9 }9 p$ ^All rights reserved
Đọc mấy chương này mà thấy thương NN quá Còn anh Vũ thì chắc là đang có uẩn khúc gì đây.. Nhưng mà nếu mình là NN, khi thấy anh ấy quần áo k chỉnh tề ngồi trong cùng 1 bồn tắm với bạn Nặc thì chắc mình còn nổi đóa hơn NN nữa quá! OK, ly hôn đi, cho anh khỏi viện lí do này nọ, cho con nhỏ Nặc Nặc gì đấy mai này k thể ngẩng mặt nhìn anh Vũ nữa.. Hic!
©2024 Kites.vn | All rights reserved& Q6 J6 b3 ?4 j9 I
K biết NN có sao k đây! Mà chắc chị sẽ k bị gì đâu.. {:412:}Cố lên chị NN nhá!
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 G* |: \3 i1 k" L) z1 T
Nghĩ lại mà vẫn ức chế.. K ngờ mụ Nặc ấy lại dùng mấy loại mùi hương vớ vẩn kia mà làm NN nhà ta sẩy thai.. Này thì ác này..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách