Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện đại] Nếu Không Là Tình Yêu | Diệp Lạc Vô Tâm (Hoàn- Đã xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-2-2013 10:55:54 | Xem tất
Thương a Vũ quá biết ngay Văn Triết Lỗi cũng là người nham hiểm mà , khổ Ngôn Ngôn tin tưởng nhầm người a Vũ luôn luôn số 1 trong lòng e .Con mụ nặc nô cũng nham hiểm thật , nhưng sao mấy năm sau a chị vẫn ngược nhau quá không biết truyện còn diễn biến thế nào ?
©2024 Kites.vn | All rights reserved: ~5 _0 k& z5 p$ V7 b
Thaks chị GR
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-2-2013 20:43:35 | Xem tất
Truyện bắt đầu đến đoạn hay rồi đây , không biết VTL bị tai nạn xe có liên quan đến a Vũ không nhỉ ? Còn Tề Lâm sẽ như nào đây .NN còn tình cảm với anh Vũ lắm không phải chỉ vì muốn a về gặp ba mà còn vì nhớ a í :x  .Anh Vũ vẫn là soái ca trong lòng mình :xxxxxxxxxxxxx
1 U) i6 \! ]; Y©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thaks chị Gr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 12-2-2013 18:34:36 | Xem tất
Không biết tiếp theo 2 anh chị sẽ như thế nào , còn Tề Lâm chắc vẫn yêu Ngôn Ngôn hoắc đó không phỉa là yêu .Văn Triết Lỗi tỉnh lại sẽ như thế nào .Truyện chắc sẽ càng gay cấn
) B! _" @* I5 X©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thaks chị Gr chuasc chị và mọi người năm mới vui vẻ , vặn sự như ý ...
©2024 Kites.vn | * E, `! R+ h* x, G1 G6 {2 O' xAll rights reserved
Happy new year 2013 :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 17-2-2013 23:09:50 | Xem tất
Em mong nãi ôi a Vũ bá đạo 2 năm trở về tính cầm thú bh đã đc bộc lộ : '' diện xuất tệ cũng chả sao .Thời buổi này ,chỉ cần cởi đồ phím vẫn hay như thường '' :)))))))))))))))))))))))
©2024 Kites.vn | All rights reserved, U$ @! Z2 @' F* Q
Vừa mở máy tính ra thấy chap mới vui quá
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 g0 }, ~/ e' u8 z, ~
Thaks chị

Bình luận

bản chất cầm thú của các soái ca con mẹ Tâm đã bộc lộ :)  Đăng lúc 20-2-2013 12:18 PM
bản chất cầm thú của các soái ca con mẹ Tâm đã bộc lộ :)  Đăng lúc 20-2-2013 12:15 PM
mình cũng thíc cái câu " Chỉ cần cởi đồ phim vẫn hay như thường ", hết sức là "ác" :))  Đăng lúc 19-2-2013 12:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-2-2013 12:40:38 | Xem tất
Hai người như thế này mãi đến bao giờ mới kết thúc đây ? Chương này mình rất thích câu này của a Vũ : '' Em còn có tôi '' đúng có 1 người như a Vũ không chuyện gì là không giải quyết được cả .Không biết ánh nhìn của trợ lí Kim vs a Vũ là có ý gì ? truyện chắc còn nhiều bất ngờ a chị còn ngược nhau dài dài :D
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 x0 n( J$ k( q3 q/ \% _- D' D
Thaks chị Gr

Bình luận

* tung hoa * cho Vũ ca nhà chúng ta :x  Đăng lúc 20-2-2013 06:34 PM
Mình cũng thích nhất câu "em còn có tôi" hay quá cơ, cám ơn GR_SS nhóe1 Tung hoa ..........đợi chương mới hehehe  Đăng lúc 20-2-2013 02:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 22-2-2013 12:03:17 | Xem tất
Đau tim quá ôi mong a chị nhanh nhanh ngọt cho e k e đau tim e ngất bất tỉnh :(( .Ngôn Ngôn bị tổn thương nhiều quá nên chắc k tin vào ai k dám tin a Vũ yêu mình .Nhưng Vũ ca nhà ta đã ra tay tần suất cần thú dã tâm tăng lên gâp 100 chị làm sao thoát đc .Bao giờ hòa bình mới lập lại đây , k biết Vương Triết Lỗi thế nào r ?
2 ?: z7 s3 O0 ], F©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thaks chị Gr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-3-2013 21:35:24 | Xem tất
Anh đã học được cách yêu một người , anh sẽ dùng cả cuộc đời để yêu am ...đời người rất ngắn chỉ có hiện tại là đủ rồi .Ôi cuối cùng nghi vấn đã đc giải đáp còn NN nữa thôi .Thương a Vũ nhất .Truyện này bh mới kết thúc k biết còn diễn biên nào nữa k .Còn VTL và HTN nữa mà .
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 G( h, ~0 [3 Y2 H
Thaks chị gr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 4-4-2013 13:18:11 | Xem tất
Mong dài cả cổ bh có chương mới thích quá đi , yêu a vũ quá a vẫn bá đạo như ngày nào thích nhất câu : '' anh không sợ ông trời trừng phạt a chỉ sợ em đau lòng '' .Không biết Văn Triết Lỗi có định làm gì k nhưng a Vũ bá đạo thế mà hem phải lo hehe .Chương này ngọt quá đi
©2024 Kites.vn | All rights reserved) k. d+ X% @% t
Thaks chị Gr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-4-2013 21:31:41 | Xem tất
Truyện kết thúc hụt hẫng quá nhưng dù sao cũng là 1 cái kết hay nhưng e thắc nhắc sao k nói đến chị Tâm Tâm bạn Ngôn Ngôn vs a Trịnh Minh Hạo nhỉ .Thích đoạn cuối của truyện đoạn Ngôn Ngôn nói ra suy nghĩ của mình về tình yêu trong hôn nhân thật là quá đúng .Bao giờ mới thoát khỏi kiếp FA tìm đc ng như a Vũ đây .Chị tâm hình như đang viết truyện về chị í trong quân đọi bạn a Trác Siêu Việt thì phải .Cuối cũng cảm ơn chị Gr vì đã dịch 1 bộ hay cho bọn e .Mong chị ngày càng có nhiều bộ truyện dịch hay hơn nữa e lót gạch hóng trc ạ :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách