Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 26534|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event]MỪNG NGÀY ANH LÍNH KIM TAE PYUNG XUẤT NGŨ ~♥~ 06/12/2012

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-11-2012 21:11:24 | Xem tất
Thấy Mod lập thread mới chạy vào hóng, nhìn bức ảnh xong ngã rạp tại trận {:442:}
Bin à, sao lại có người như anh (((
Đẹp trai, dũng mãnh, manly không chịu nổi
Con e gái đi qua nhìn màn hình cũng phải thốt lên: ui ảnh này đẹp trai thế!
Mà trước giờ nó rất hay tỏ thái độ dửng dưng khi nhìn thấy Bin cơ.
Đúng là nhìn anh gỗ đá cũng phải động lòng, thì con tim yếu đuối của em ra nông nỗi này cũng là điều dễ hiểu

Được nghỉ phép cả tuần không biết giờ này đang làm gì rồi nữa, chăc lại bù đầu đọc kịch bản, tụ họp bàn bạc chuyện công ty...

Còn 17 ngày nữa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-11-2012 00:58:31 | Xem tất
Selly gửi lúc 22-11-2012 23:29
CÁ ĐỘ MỪNG SINH NHẬT HYUNBINHOUSE

Cá độ cá độ đây!!! bà con mau vào cá độ đê!!  ...

Người yêu mình sắp về, mình làm một quả ngôi sao hi vọng kiếm tiền đi ăn chơi phè phỡn với người yêu mình tí nhỉ ))))))))
Rút kinh nghiệm lần trc bị mấy kẻ khó lường ấy lật kèo
Lần này mình qđ sẽ chờ đợi cho họ vào đặt cửa trc rồi mình tính ))))))))))))

Số page: 1605 {:436:}
Số tiền: 400 xèng
Hên xui đoán số cuối: 6
Số tiền: 200 xèng
Đại gia bảo kê: {:429:}

Chuyển phát        Kite$ -600         đến HyunBinHouse Lồng ghép chuyển giap        2012-11-24 01:03

Ngoài lề tí chút )))
Đây là biểu cảm của Bin khi nhìn thấy số tiền cá độ 300$ của Si đa. "Mấy đồng bạc lẻ thế này thôi sao???. Tưởng Si đa giai đoạn cuối thì ko còn gì để mất, ai ngờ kẹt thế"

Còn đây là khi Bin nghe tin Bụng chửa đặt số page 1652: " Chết sặc Chắc Bụng chửa nghĩ page sẽ tăng nhanh như vòng hai của em í" ))))))

Còn đây là tỉnh cảm giành riêng cho Tồ ta "Ôi, em làm tất cả đều là vì anh sao?"

Bình luận

may mà em không đang uống nước như anh, chứ không chắc cũng "Li vơ phun" vì mấy cái gif ngoài lề của c =))))))))))))))))  Đăng lúc 25-11-2012 11:31 AM
dìm hàng kinh dị =))  Đăng lúc 24-11-2012 11:05 PM
đóng dấu *cộp cộp*  Đăng lúc 24-11-2012 08:17 PM
khoái mấy cái biểu cảm của Tồ quá ;-)))))))))))))))  Đăng lúc 24-11-2012 02:07 PM
quá kinh =))))))))))))  Đăng lúc 24-11-2012 12:16 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
violetrose + 5 Chết mất :xxxxxxx
redapple + 5 chết mất với cái biểu cảm =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-12-2012 01:51:41 | Xem tất
6/12/2012 - 1h42' sáng - còn hơn 6 giờ nữa là em sẽ được nhìn thấy anh của em trong ngày xuất ngũ
Hai năm qua em luôn mong đợi ngày này, em đã tưởng tượng hàng chục cái kịch bản cho nó
Nhưng khi thời khắc đó sắp đến gần, em chẳng làm gì được cả. Chỉ biết rằng niềm hạnh phúc nghẹn ngào đang ngập tràn, lan tỏa khắp trong tim.

Một đêm em sẽ bồn chồn ngay cả trong giấc ngủ, còn anh thì sao?
Hãy ngủ ngon anh nhé, dù em biết chắc rằng anh đang hồi hộp lắm phải không :x
Sẽ có rất nhiều người chờ đón giây phút anh xuất hiện.
Ước gì em có thể đứng đợi anh ở đó, để nắm chặt bàn tay và nói với người anh hùng của lòng em rằng: Anh vất vả rồi <3

Anh lính hải quân dũng cảm Kim Tae Pyung ơi, làm sao em có thể quên được những tháng ngày gian khổ ấy
Tập huấn khắc nghiệt, nằm ngủ ngoài trời giữa mùa đông băng giá, lăn lộn bùn lầy, rào gai, chạy bộ, trèo cao, chiến đấu tới đứt từng hơi thở...Những bữa cơm ăn không đủ no, những giọt nước mắt, máu trộn mồ hôi, nỗi cô đơn giữa muôn ngàn ánh mắt dò xét xa lạ...

Dù cho tôi không thể làm tốt hơn những đồng đội khác, tôi cũng cố cư xử để không làm phật lòng họ

Em biết chứ, em biết anh à :(( Thế nên anh của em ơi, anh đã vất vả rồi <3
Anh làm em khóc, khiến em cười, làm em nhớ phát điên lên.

Em đợi anh 2 năm
Và sẽ còn đợi mãi
Dẫu dòng đời mê mải
Không bao giờ đổi thay

Chẳng dám nghĩ tới ngày
Được cùng anh gặp gỡ
Chỉ cần còn hơi thở
Không bao giờ em quên...

Người đàn ông thần kỳ này, anh đã làm gì với em thế?
Đêm nay em lại ước trong giấc mơ của em có anh!
Và em sẽ tiếp tục ước mơ, ngày mai, ngày kia, và cả ngày sau sau nữa....
Anh sẽ đến chứ?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-12-2012 08:14:05 | Xem tất
Đây có phải là anh ko, có phải ko :((((((((
Gần hơn 1 chút nữa đi :((((((((((((
AAAAAAAAAAAAAAAAAA

Mặc bộ này sao, người đàn ông của em anh vẫn mặc bộ quần áo này sao :XXXXXXXXXXXXXXXXX
Ấm áp quá, anh cười đẹp quá, em hạnh phúc quá :XXXXXXXXXXXXXXxxxxxx

Bình luận

Trước a đã tuyệt vời, nay a còn tuyệt vời bội phần hơn nữa ^^  Đăng lúc 6-12-2012 08:54 AM
yeah!!! về rồi :x  Đăng lúc 6-12-2012 08:23 AM
ôi em thấy anh rồi :(((((((((((((  Đăng lúc 6-12-2012 08:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-12-2012 08:28:34 | Xem tất
Anh đây rồi :((((((((((((((((((

Anh làm gì thế, quỳ sao :((((((((((((

OMG, em yêu mái đầu của anh, em yêu khuôn mặt này, em yêu người đàn ông này :((((((((((((((((((((
Em muốn bay tới đó :((((((((((((((((((((

Đã bảo anh đừng khóc mà, anh khóc thế này em phải làm sao :(((((((((((((((((((((

Bình luận

Sao tóc Bin bóng mượt thế nhờ, cái gì cũng đẹp thế này là xao???  Đăng lúc 6-12-2012 08:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-12-2012 00:27:33 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 7-12-2012 00:20
Thế là hết ep 175 rồi nhà
nhà ai có ý định manh nha mò vào acc ut em xem trc 2 tập kia  ...

Thèm chảy rớt dãi ra rồi đây, làm sao em nỡ :((
Chị có down đc 2 tập đấy đâu, từ hôm qua tới giờ down đc tập 175, nhưng còn chưa có thời gian nào để xem nữa. Mới mở đầu đã đi vào lòng nhau thế, thêm 2 tập nữa chắc hại chết chị em ta mới thỏa mà :((

P/s: Liệu có thể nào sub các tập (những đoạn bị trùng) sẽ khác nhau ko em. Theo trí nhớ của chị thì những tập sau hình như sub khác với tập này 1 chút đó. Ko biết editor đã đồng bộ chưa, hay mỗi ng một mảnh thì bùn ;)

Bình luận

Em xem thử đi, chị cũng kiểm tra kỹ lắm rùi, ko biết còn sót cái nào ko?  Đăng lúc 8-12-2012 07:06 AM
Chị làm time, xem đi xem lại, còn phải so sánh sub E rồi mở từ điển ra xem nghĩa nữa, thế nên chị nhớ rõ lắm. Rất nhiều chỗ khác nhau đấy  Đăng lúc 7-12-2012 12:30 AM
cơ mà có lệch chỗ nào nữa ko thì chịu vì ko check nỗi ^^  Đăng lúc 7-12-2012 12:29 AM
chắc phải đợi xem mới rõ, em cũng tính đường đó nên nhờ chị star check kỹ lại 1 lượt 3 ep để thống nhất, cả em trong quá trình TS cũng edit cho khớp  Đăng lúc 7-12-2012 12:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-12-2012 14:12:57 | Xem tất
Selly gửi lúc 6-12-2012 23:20
ĐÊM TIỆC MỪNG BIN XUẤT NGŨ  

(>◕ ف ◕)>    ~♥~   GAME TAG TỰ DO   ~♥~

Hu hu ko viết đc sớm, bao nhiêu ý tưởng hay bị mọi người chiếm sạch cả rồi :((
Sáng viết đc tí tẹo, trưa tí tẹo nữa, giờ thì lại thấy trùng, ngồi edit cong mông lên đây :((((

1. Bạn muốn bộ phim sắp tới của Bin sẽ như thế nào?

Muốn Bin đóng một vai bình dị và gần gũi, ví dụ như một người chồng, người cha của mấy đứa con chẳng hạn
Tuy nhiên ko thể thiếu đc sự mạnh mẽ nam tính
Thế nên thế nào nhỉ, tốt nhất là một vai trung đội trưởng trong quân ngũ, bom đạn ác liệt, chiến đấu anh dũng rồi bị thương
Đem lòng yêu một cô y tá, lỡ có con với nhau....Rồi xa cách, nhớ nhung, và ngày trở về tìm lại nhau chứa chan hạnh phúc.....
Hức hức thôi có gì mình edit lần nữa sau :((

2. Nếu hôm nay bạn có mặt để đón Bin, đang ngồi trong xe bus thì Bin đến cám ơn, trộm thấy Bin quên kéo khoá quần, bạn sẽ làm gì?

Ko thể để Bin xấu hổ trc bao ng đc, mình sẽ bí mật bảo cho Bin ngay lập tức
Dù sao thì Bin cũng mặc chip cẩn thận roài nên ngoài màu sắc chip ra sao thì ai sơ múi đc gì mà ham chứ =))
Chuyện này sẽ là một kỷ niệm đep mà mình và Bin có với nhau, nhớ nhau cả đời chứ chả chơi =)))

3. Bin kể trong show Taxi lúc bé Bin trốn tập bơi bị mẹ phang vào đầu, nếu bạn ở bên cạnh Bin lúc đó, bạn sẽ mách nước cho Bin trốn thế nào để mẹ Bin ko phát hiện ra?

Bin nhất định phải nghe em:
- Nhanh cửi quần áo ra đưa em giấu cho, mặc mỗi quần đùi thôi nhé
- Đứng yên để em phun nước cho nào, gớm đi bơi mà ko ướt?  mẹ mắng chết!!!
(Nói xong cầm bình xịt phun nước từng tí một lên khắp cơ thể Bin, lưu ý: phải phun ẩm cả quần đùi nhé =))))))
Sau khi cả cơ thể Bin đã bám đủ những giọt nước li ti ẩm ướt (cũng có thể lúc đó Tồ đã lả lướt ra rồi =)))))), đến lúc ấy mới thả cho Bin về nhà =))))))))))

4. Bước vào toilet bạn vô tình nhìn thấy cảnh tượng này, bạn sẽ làm gì

Bẽn lẽn thỏ thẻ: "xin lỗi em nhầm phòng ạ" rồi xấu hổ từ từ đóng cửa.
Phải từ từ thôi để Bin đủ thời gian nhìn thấy khuôn mặt xinh đẹp đang đỏ bừng vì xấu hổ của Tồ ta. Bằng mọi giá, lúc nào mình cũng phải dễ thương trong mắt Bin chứ =))))

Sau đó sẵn sàng đổi cả tính mạng để kiếm cho bằng được bộ tóc giả đàn ông, rồi lập tức quay trở lại
Là đàn ông, em chẳng sợ gì cả ;))
Bin cứ tự nhiên làm gì Bin muốn, còn em thì cứ đứng đó ngắm thôi =)))))))))))))))

Bình luận

:)  Đăng lúc 8-12-2012 09:18 PM
Bin chung thủy và cô y tá cũng chung thủy chịu tủi nhục nuôi con đợi Bin về mà. Sao có thể con anh, con tôi chứ, nát tan cả kịch bản đầy nhân văn của ngta =))  Đăng lúc 8-12-2012 12:12 AM
kết quả là con anh, con tôi,... Bin dằn vặt suốt đời xao >"<  Đăng lúc 8-12-2012 12:07 AM
sao cái câu 1 nó giống phim VN thời kháng chiến thế =)))) thiếu mất đoạn cuối, khi anh xa cách đã lấy 1 cô thôn nữ nơi anh trú ẩn và có vs nhau mấy mặt con  Đăng lúc 8-12-2012 12:06 AM
Hài quá Tồ ơi.))))))))))))))  Đăng lúc 7-12-2012 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách