Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 26538|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event]MỪNG NGÀY ANH LÍNH KIM TAE PYUNG XUẤT NGŨ ~♥~ 06/12/2012

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-11-2012 16:17:13 | Xem tất
hehee lần này 6/12 là Thứ 5, lại có cơ hội ngồi nhà chơi game rồi {:297:}
cá độ, trò chơi j mình cũng tham gia tất, ngày Bin về dù có thua nhẵn túi cũng đã có Bin cứu vớt linh hồn em rồi
thế nên mong BTC nhân dịp này rút hầu bao rủng rỉnh mà thêm phần "lì xì" cho chị em có tinh thần chơi bời nhé, chưa j mà mấy chị em đã sợ rồi kìa

~~~ Mấy đứa nhà chị Táo lớn nhanh nhé ~~~

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-11-2012 13:04:40 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 24-11-2012 12:56
Welcome Back, Hyun Bin [Dec 6, 2012] [21-MO Project: Part 21 [END]

OEQc9aptI9A&[/utube]

thế là cái Project này đã kết thúc rồi, nhớ cái ngày trước em biết đến cái clip này là Part 7 hay 9 j đó, rồi tự dưng thấy mod nhà mình cứ post vào nhà lớn, mãi mới biết là nó từng part theo từng tháng :">
cứ ngỡ Part 21 còn lâu....lâu lắm.....nhưng mà chớp mắt đã đến rồi
clip lần này đẹp quá, nhạc ko lời nên phần hình ảnh design đc tập trung hơn, thích nhất hình ảnh đôi mắt, cánh mũi, xương cằm của anh màu đen trắng rồi hiện toàn bộ khuôn mặt ý
sắp đến ngày mong đợi rồi đấy

@Sel: 11h tối nay chốt hạ hả? đằng nào cũng ko kịp mặc cuồn mừng zai về, thôi thì rút hầu bao cá độ vậy, dù lần nào cũng thua nhẵn túi ) mà 10h59 ta sẽ post nhá ))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-11-2012 23:07:05 | Xem tất
Selly gửi lúc 22-11-2012 23:29
CÁ ĐỘ MỪNG BIN XUẤT NGŨ

Cá độ cá độ đây!!! bà con mau vào cá độ đê!!

Thôi thì mình cũng đặt kèo rồi đi ngủ, sao lần này giá cả tăng cao nên pà con thu chi từ tốn vậy, có vẻ ít người tham gia, có khi BTC lại nới thêm time cũng nên
Số page: 1619
Số tiền: 100$
Hên xui đoán số cuối: 5
Số tiền: 100$            
Đại gia bảo kê:
Giờ mới nhớ ra mình có người tình Tồ tẹt là đại gia  {:418:} đại gia có nhớ lời thề hẹn năm xưa...xin hãy nói 1 câu chân thành

Đời tôi cô đơn....nên yêu ai cũng cô đơn

Chuyển phát        Kite$ -200         đến HyunBinHouse Lồng ghép chuyển giap        2012-11-25 10:00

Bình luận

đóng dấu *cộp cộp*  Đăng lúc 25-11-2012 09:17 PM
lúc trước cuỗm tiền bỏ Tồ tẹt nơi xó cửa, h thì nói câu chân thành nỗi gì =))) ko tạt axit là may rồi =))  Đăng lúc 24-11-2012 11:49 PM
Em ôm trọn số tiền rồi lặng lẽ ra đi, giờ còn đòi hỏi gì chị nữa =))))  Đăng lúc 24-11-2012 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-12-2012 15:24:17 | Xem tất
5/12/2012
Hà Nội một chiều buồn tê tái...
Còn chưa đến 20 tiếng nữa là anh xuất ngũ rồi, cảm xúc bây h thật khó diễn tả
Nãy quay về nhà cũ, lục lọi những dòng đầu tiên ở nhà lớn, hóa ra lại đúng ngày sinh nhật nhà 12/6
Bỗng ko nhớ nổi mình bắt đầu biết đến nhà là khi nào, ko nhớ mình đã làm SR bao lâu?
Ngày Bin đi mình vẫn lang thang ngoài news, vẫn nhớ rõ trước khi nhập ngũ Bin tặng xe cho Quỹ nhi đồng LHQ, rồi public MV official Can't have you... vẫn nhớ mình đã đọc nhiều, rất nhiều những news như vậy về anh...
Giờ bỗng thấy cay cay, cuối cùng mình cũng chờ được đến ngày anh về, như 1 điều j đó kỳ diệu lắm đang len lỏi vào sâu con tim mình. Chưa bao giờ mình yêu mến một diễn viên, chưa bao giờ mình lại nhìn thấy ảnh chào tạm biệt của anh ấy mà lại khóc như vậy, nhiều lúc tự hỏi, thứ tình cảm này là gì đây?

7/3/2011, hàng ngàn người tiễn anh, chắc hẳn còn hơn trăm ngàn người nữa cũng chỉ đơn thuần nhìn ảnh của anh mà khóc, mà tự an ủi nhau, cùng chờ đợi đến ngày anh về. Tự dưng mình cảm thấy tiếc...sao mình không biết đến nhà Bin sớm hơn, nếu vậy chắc nước mắt cũng sẽ ko rơi lặng lẽ như ngày đó

Aloha!!
khóc như 1 con rồ. Chưa bao giờ nghĩ là mình sẽ buồn như thế. chưa bao giờ nghĩ mình có thể khóc 1 cách không thể kìm chế được như thế này, chưa bao giờ ngờ là sẽ như thế. Cứ xem clip là lại khóc, nhưng không thể không xem. Thực sự muốn có 1 ai đó ở bên cạnh lúc này. Để có thể ôm nhau và cùng khóc.

Chị sabina
Bên chị giờ này là 6h40 sáng, ngủ dậy việc đầu tiên là mở máy vào coi KST, vì biết là Bin nhập ngũ lúc 13h30, cũng sắp tới giờ. Chị coi như là ở bên cạnh em rồi nhé! Chị khg nghĩ là Bin khóc như thế, làm chị cũng... Giá mà Bin cứ cười như tấm hình ban đầu ấy... Để cho những fan của Bin yên tâm... Nhưng mà Bin khóc!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bow
Hôm nay ngôi sao Hyun Bin của mọi ngày thật bình dị, với cái tên Kim tae pyung hòa vào dòng người lên đường nhập ngũ như bao thanh niên Hàn Quốc khác, cúi chào các fan, ngoảnh mặt nuối tiếc nhìn fan có chút áy náy vì tình cảm của mọi người dành cho mình. Nhìn những hình ảnh đấy, đặc biệt là khi chứng kiến những giọt nước mắt đời thường của anh, giọt nước mắt mà từ trước đến giờ mình chỉ nhìn thấy qua 1 Samsik, 1 Tae Woong, Joo Won, tất cả đều làm mình xúc động ko thể ko bật khóc.

Chị Ki
Mong rằng 2 năm Binnie đi nhà mình vẫn rôm rả vào ra như hôm nay. Dành hết tình cảm của 700 ngày mong ngóng để chờ Binnie tái xuất trong ngày 6.12.2012. Hôm qua mình đã để nhắc nhở trong điện thoại rồi. Ko biết đến lúc đó cảm giác của mình sẽ thế nào nhỉ??? Hồi hộp quá. Bắt đầu đếm thôi 1 ngày 2 ngày, 10 ngày , 1 tháng, 2 tháng , 6 tháng, 1 năm , 20 tháng, 21 tháng. 5/12/2012. và ending 6/12/2012. Oppa của chúng em đã trở về

Selly
Nhưng khi nhìn tấm hình Binnie rơi nước mắt, bước đi và quay đầu nhìn lại, mình lại muốn khóc, bao nhiêu nỗi buồn cố gắng đóng kín, giờ chợt mở tung và đè nặng lên cơ thể đã mệt mỏi của mình. Chợt nhận ra ... mình thật yếu đuối....Nhìn nụ cười của Binnie, một niềm hạnh phúc khó tả khi biết chắc chắn rằng mình sẽ đợi được cho đến khi Binnie về...

Khóc thật rồi!
Nhìn ảnh anh cúi chào, anh bỏ mũ, anh quệt nước mắt trên má, anh ngoảnh đầu lại tạm biệt fan... những cảm giác nghẹn lòng ấy như ùa về, 21 tháng rèn luyện quân ngũ, anh có bao h nhớ đến ngày ấy mà khóc không? chắc là không đâu nhỉ? anh của em mạnh mẽ, rắn rỏi và chín chắn lắm, anh sẽ luôn nghĩ đến fan mà cố gắng, mà nỗ lực nhỉ? anh lớn đùng rồi, khóc như vậy xấu lắm! Giai điệu You raise me up lúc nào cũng văng vẳng, giọng trầm ấm của anh, gương mặt gầy gầy của anh, má lúm của anh, mỗi lần nhìn em nhớ lắm, hình nền desktop, điện thoại, rồi lịch, rồi album trong điện thoại nữa... cũng toàn ảnh của anh thôi, chắc em nghiện anh thật rồi >"<

Em đã từng nghĩ rằng, uh rồi anh sẽ trở lại, mạnh khỏe, tươi cười, rắn rỏi hơn nhiều so với cái ngày ấy, nhưng em cũng chưa bao h nghĩ là mình sẽ đợi được anh về. Cảm giác như anh cứ xa xăm như vậy thôi, còn em vẫn ngày ngày ra vào nhà Bin, cầu chúc cho anh bình an và mạnh khỏe, cứ mãi như vậy thôi, hôm nay lại như ngày hôm qua, và ngày mai lại như ngày hôm nay
Không ngờ em cũng chờ được đến ngày anh về, càng gần ngày ấy em lại càng hồi hộp cứ như mai em đón 1 sự kiện quan trọng lắm trong cuộc đời. Nhưng lần này em không đơn độc nữa rồi, em có nhà Bin, em có mọi người ở đây, tất cả đều chờ mong được nhìn thấy anh rạng rỡ tươi cười, chắc tim em sẽ đập thình thịch vì sung sướng cho mà xem. Ở đây, em có 1 gia đình, có những người chị người em mà em rất quý mến, dù anh có đi đâu làm gì, em vẫn có thể dõi theo anh, 1 năm, 2 năm, 3 năm nữa, em đã chờ anh đc 21 tháng rồi cơ đấy, nên chẳng có lý do gì khiến em thôi quý mến anh, thôi khâm phục anh, thôi yêu mến anh cả.

Yêu anh vì chính con người anh, chỉ đơn giản vậy thôi...
Hy vọng em sẽ vẫn ở đây, cùng với gia đình này, 1 năm, 2 năm, 3 năm....lâu hơn nữa :x
Chờ đợi ngày mai, anh cười, và nắng sẽ lên rạng rỡ...

Bình luận

Còn khoảng 15h nữa thôi, thời điểm Bin xuất hiện đã gần lắm rồi. Bồi hồi xúc động quá, khóc đây :(((((  Đăng lúc 5-12-2012 05:23 PM
Bow
cảm động :(( mà cái bài ta viết hồi đó sao chuối thế :((  Đăng lúc 5-12-2012 05:13 PM
đọc bài mà khóc rồi nè, bắt đền Sao đấy:)))))))  Đăng lúc 5-12-2012 05:07 PM
Quá hay Sao à, đọc xong sống mũi cứ cay cay, phải kìm nén kìm nén, chờ ngày mai rồi vỡ òa luôn!  Đăng lúc 5-12-2012 03:52 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
redapple + 5 bùn quá :(
violetrose + 5 Ôi, tấm ảnh ngoái đầu nhìn lại n.
sis_wanabe + 5 :(((((((

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-12-2012 08:23:41 | Xem tất
hnay fan đón anh đông thật đấy @.@

anh khóc rồi  :(((((((((((((((((((((((((

Bình luận

Anh ơi, nhìn anh khóc mà cũng muốn nức nở theo :(((((((((((((  Đăng lúc 6-12-2012 08:55 AM
bên ấy giờ đang lạnh kinh luôn :(((((  Đăng lúc 6-12-2012 08:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-12-2012 08:33:18 | Xem tất
ôi em biết làm sao :(((((
anh khóc rồi :(((((((((((((((((((

Vẫn ánh mắt, gương mặt, nụ cười này, nhớ sao mà nhớ quá mất thôi

Bình luận

Phải làm thế nào với anh đây :(((((((((((((((((((  Đăng lúc 6-12-2012 08:36 AM
cảm động quá mà, 1000 người chịu cái rét âm độ để chờ đc nhìn thấy em, em có cảm động ko :(((((((  Đăng lúc 6-12-2012 08:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-12-2012 09:04:27 | Xem tất
Thắc mắc tiếp là
sao hắn ta da trắng môi đỏ như nhai trầu thế này @.@
hay là do máy chụp =.=
có khi đêm qua đi tút lại nhan sắc thật =)))))
P/S: cái news ngoài kia thật kinh hoàng, hơn 5000 views rồi @.@ @.@

Bình luận

Bow
vốn da trắng môi đỏ mà =)))  Đăng lúc 6-12-2012 09:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-12-2012 21:04:09 | Xem tất
7/3/2011 - 6/12/2012
21 tháng - một chặng đường quân ngũ

Hôm nay là tiệc mừng lớn nhất của nhà Bin, tung hoành ở news, ở thớt quân ngũ, nhà lán, giờ thì quây quần tụ họp về đây để chúc mừng that man - chàng lính Kim Tae Pyung trở về
Mở tiệc ăn mừng thôi
Quan khách ổn định chỗ ngồi, còn quà tặng thì cứ đưa cho em ạ ;))

http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wMS8yNC8yLzIvInagaMEMjJiNDg3YjhmMTYzMjdhMjkwN2NhZGY4MzmUsIC4MzEyYmEdUngWeBXAzfFRoYXQgTWFdUngICjqcUIbaB7jrgqjsnpApfEh5dW4gQmldUngfHwy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-12-2012 00:35:08 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 7-12-2012 00:20
Thế là hết ep 175 rồi nhà
nhà ai có ý định manh nha mò vào acc ut em xem trc 2 tập kia  ...

em còn chút đoạn cuối chưa xem xong nhưng đành dứt tình đi ngủ đây
đau đầu nhức mắt quá rồi
xem show này xong em thấy Bin nên suy nghĩ tham gia nhiều show vào để mình ms có cơ hội ngắm anh, nghe từng câu từng chữ chân thật của anh chứ :((
2 anh chị MC này đúng là linh hồn của show thật đấy, hài hước dã man, đôi khi còn đẩy Bin vào tròng nữa tóm lại là, Bin nhà mình hiền lành, dễ thương, tốt bụng, thông minh, có khiếu hài hước,...xứng đáng làm người đàn ông vĩ đại trong đời em :xxxxxxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-12-2012 10:35:21 | Xem tất
Selly gửi lúc 6-12-2012 23:20
ĐÊM TIỆC MỪNG BIN XUẤT NGŨ  

(>◕ ف ◕)>    ~♥~   GAME TAG TỰ DO   ~♥~

1. Bạn muốn bộ phim sắp tới của Bin sẽ như thế nào?
Mong đợi lớn nhất là Bin đóng 1 drama để đc ngắm anh nhiều hơn, movie thì chưa thấy cái nào hấp dẫn mình từ trước đến h <xin lỗi Bin> nên nếu anh vào vai cổ trang tướng quân 1 tay nhiều mỹ nữ hoặc dạng mỹ nam lẳng lơ chắc sẽ gây ấn tượng lớn đấy nhỉ =))) hoặc dạng gangster hay vai phản diện nào đó thì cũng mới mẻ

2. Nếu hôm nay bạn có mặt để đón Bin, đang ngồi trong xe bus thì Bin đến cám ơn, trộm thấy Bin quên kéo khoá quần, bạn sẽ làm gì?
Máy ảnh thì khỏi fai nói vì lúc Bin đến đến lúc Bin về mình sẽ chụp + quay lia lịa cho mà coi ;)) nếu mà thấy anh sơ hở như vậy thì chắc chắn fai cầm áo HyunBin House hay nón lá Việt Nam lao tới che cho Bin, đồng thời thì thầm nháy mắt cho anh nhìn thấy chỗ sơ hở chết người đó, lúc anh khẩn trương kéo lên thì ôm anh thật chặt và kiss mấy phát

3. Bin kể trong show Taxi lúc bé Bin trốn tập bơi bị mẹ phang vào đầu, nếu bạn ở bên cạnh Bin lúc đó, bạn sẽ mách nước cho Bin trốn thế nào để mẹ Bin ko phát hiện ra?
Trốn tập bơi thì fai ướt người chứ anh ơi =)))
kéo Bin đi chơi, làm những j cần làm, cuối cùng dắt anh đến bể bơi ủn anh xuống, rồi nhảy xuống kéo anh lên =)) (anh mà ko tình thì hô hấp nhân tạo cũng ko thành vấn đề)
đến gặp mẹ anh đưa chút quà gọi là cảm ơn vì anh đã cứu mình, thấy con trai anh dũng như vậy, lại còn cứu đc mình chắc chắn mẹ ko bắt Bin đi tập bơi nữa :)))
đồng thời có cơ hội gần mẹ chồng tương lai hơn, còn Bin ko biết bơi á? ko xao ko xao, em biết bơi nên em sẽ bảo vệ anh :)))

4. Bước vào toilet bạn vô tình nhìn thấy cảnh tượng này, bạn sẽ làm gì?
*há hốc*
*thỏ thẻ* 2 anh ơi cho em........... dọn toilet, đề nghị 2 anh cởi quần áo trả lại em để em mang đi giặt ủi
Ko em hét gọi bảo vệ vì tội quấy rối nhân viên vệ sinh bây h
<lẳng lặng lấy máy ảnh *tách* >

Bình luận

câu 4 =))  Đăng lúc 8-12-2012 09:22 PM
câu 4 =))  Đăng lúc 8-12-2012 09:22 PM
"Những gì cần làm" là cái gì đây c Sao =))))))))))))))  Đăng lúc 7-12-2012 04:38 PM
Em cứu Bin á =)))))Tưởng tượng cảnh hai thân hình lăn lộn trong bể bơi, cố gắng hết sức trồi lên mặt nước để sinh tồn là đủ thỏa mãn rồi phải ko =))  Đăng lúc 7-12-2012 11:09 AM
má ơi =)) cảnh báo 18+ =)))  Đăng lúc 7-12-2012 10:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách