Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5747|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Kang Hyung Joon cầu hôn Lee Soo Yeon

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 29-11-2012 04:42:48 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Kang Hyung Joon (do Yoo Seung Ho thủ vai) đã cầu hôn Lee Soo Yeon (do Yoon Eun Hye đóng).

Trong tập 7 của bộ phim "I Miss You" được phát sóng vào ngày 28 Tháng 11, Kang Hyung Joon rất lo lắng việc mất người yêu của anh, Lee Soo Yeon vào tay Han Jung Woo.

Khi Hyung Joon hỏi cô tại sao trở về nhà quá muộn, Soo Yeon ngập ngừng một lúc và trả lời: "Em đã gặp Han Jung Woo".

Câu trả lời của Soo Yeon làm Joon té xuống khi đang chạy xe đạp trong nhà, ngay lập tức Lee Soo Yeon đỡ anh đứng dậy.

Sau đó, anh nhìn Soo Yeon và nói một câu thật đầy bất ngờ: "Em sẽ lấy anh chứ?" Soo Yeon khá ngạc nhiên, và Hyung Joon nói thêm: "Em đã có đối tượng để kết hôn rồi sao?"

Soo Yeon đang mệt mỏi nên trả lời: "Chúng ta sẽ nói về chuyện này sau." Hyung Joon thúc giục cô cho anh câu trả lời ngay và nói:"Chúng ta đính hôn bây giờ đi".

Hyung Joon ngọt ngào: "Anh đã nghĩ đến việc kết hôn với em từ khi anh 18 tuổi, nhưng anh có thể chờ đợi cho đến khi em đã sẵn sàng. Anh không nhớ đã phải mất bao lâu nữa. "

Soo Yeon giải thích: "Em gặp Jung Woo không phải vì em thích anh ấy mà bởi vì em không muốn để anh ta yên."

Source: en.korea
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +17 Thu lại Lý do
loveIU93 + 5 cuồng lắm rồi:))
Jay + 5 harry chả bik chọn thời điểm j cả .
camngoc + 5 Ủng hộ 1 cái!
icevy + 2 Harry-Zoe của mình..^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 29-11-2012 23:59:48 | Chỉ xem của tác giả
....cứ để zoe đi, trả thù, xong ròi way lại.....
sao bây giờ.....có giữ ng cũng ko đc...:(
tội harry....sao tự nhiên mún cho se ghê gớm..:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-11-2012 21:55:53 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên xem phim mà mình không muốn nữ chính đi với ai hết á...
Ai cũng yêu say đắm hết mà lại tội nữa chứ...
Híc, rốt cuộc phải làm sao đây...
{:269:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-11-2012 18:36:30 | Chỉ xem của tác giả
nghe đau lòng quá, vậy là....Zoe sẽ trả thù Jung Woo ư :(
có lẽ cô k biết rõ sự thật về việc chạy đi của Jung Woo
và k biết Harry đã làm j...:(
film này về sau thảm lắm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-11-2012 14:08:20 | Chỉ xem của tác giả
mình thực sự lo sợ cho hyun jun, phim nói về nỗi đau cả tình đâu sy và jug woo .nhưng mà mình lại thấy thương và đồng cảm với hyun jun hơn ? 왜? 왜?...
hic,sự thực thì ngời thứ 3 mới lôn là người bị tổn thương ! vì 2 người kia sẽ hạnh phúc, dù là trong đau khổ.vì họ bên nhau
hic,xen phim này là mình chỉ nghĩ tới hyun jun thôi !
có khi nòa bác biên kịch ,thay đổi nội dung không nhỉ ?
dừng để hyun jun đau.huhu
p/s : sao mình cứ thích vài nam thứ thế này .biên ịch ác qá.goong cũng thế ! mà bof cngx thế ! ôi cái cuộc đời này !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-11-2012 13:07:23 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này mình thấy rất thương Joon
khi bé phải xa mẹ
k hề có người thân thích họ hàng
đến cái bà y tá Jung cũng chỉ là vì để lợi dụng cậu để được sống trong cảnh giàu có thôi
người thân duy nhất của Joon chỉ là SY nên lúc nào cậu cũng mang trong mình nỗi lo sợ sẽ có 1 ngày SY rời bỏ mình để đến với JW :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-11-2012 12:39:56 | Chỉ xem của tác giả
Câu cuối, nghe hơi bị đau lòng, nhưng mà cho đến bây giờ SY vẫn nghĩ rằng JW đã bỏ rơi cô triệt để mà,

lòng thù hận và tuyệt vọng đã khiến cô ấy nghĩ như vậy, ko thể trách được.

Nhưng mà Yeon ơi, vượt lên trên cả thù hận và sự thất vọng ấy lại là tình yêu ko thể nào quên đấy.

Yeon làm Woo khổ thì Yeon cũng chẳng sung sướng được đâu :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11#
Đăng lúc 29-11-2012 12:31:45 | Chỉ xem của tác giả
Khổ cầu hôn xong lại rơi nước mắt :((

Ngoài Zoe ra Harry không còn ai nữa cả
Xem preview tập 8 Harry muốn chạy lại để giữ Zoe nhưng không thể vì đôi chân  ='=
Phim càng ngày càng thảm mà

Bình luận

Thươg quá đi thuiiiii hihi  Đăng lúc 30-11-2012 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-11-2012 09:52:13 | Chỉ xem của tác giả
nghe câu cuối mà thấy đau tim quá
thù hận cũng là một mặt của yêu thương, nghĩ đúng vwois trường họp của SY, cố quên nhưng khó
tội Jun, cảm giác ng yêu thương nhất của mình bị ng khác cướp đi, chờ đợi bao năm rồi đấy
thỏ điên ơi chuẩn bị mà nhận sự trả thù từ sy, ôi đau lòng quá, 14 năm quá, JW cũng đâu có phút giây nào hạnh phúc đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-11-2012 09:28:17 | Chỉ xem của tác giả
RH_YS gửi lúc 29-11-2012 08:51
hình như mình 3 phải hay sao ý

Soo Yeon về bên ai mình cũng gật đầu cả

mình cũng cảm thấy vậy, SY ở bên cạnh ai cũng đc, cô ấy đã chịu quá nhiều tổn thương rồi, bh người nào có thể làm cho cô ấy đối diện với quá khứ và chấp nhận nó, tha thứ cho nó và quên nó đi, làm cô ấy hạnh phúc ở hiện tại là mình sẽ ủng hộ cô ấy

cô gái bị tổn thương sâu sắc như vậy rồi bh xứng đáng có được hạnh phúc đích thực bên gia đình, bên người thân và người yêu mình hihi

mình nghĩ dần dần người làm đc điều này sẽ là JW... người đeo chuông phải gỡ chuông thôiiiii
nhưng nếu kết thúc là với HJ thì cũng rất tốt, HJ yêu thương YS rất nhiều ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách