Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Heybaby
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Radio VH] ♪♫♪ Theo dòng cảm xúc ♪♫♪ Radio số đặc biệt "Bến Xe" (Page 29)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 3-2-2013 19:07:16 | Xem tất
Bạn ơi mình hỏi một chút , ban biên tập làm radio chỉ giới hạn các tác phẩm được box literature dịch hoặc edit thôi ah ? vì số thứ 2 là first love ý mình nghĩ bên nhau trọn đời của Cố Mạn là tác phẩm rất điển hình mà , mình chỉ góp ý thế .Nhân đây cũng rất cám ơn các bạn trong Ban biên tập radio đã mang đến cho các thành viên những số radio hay mong các bạn sẽ tiếp tục cố gắng nhé .Mình luôn ủng hộ các bạn. ah mình có 1 góp ý về sau các bạn có thể làm chủ đề theo tác giả , hoặc chủ đề truyện giống nhu là số radio thứ 3 này có thể chọn thể loại hiện đại hài hước hoặc tác giả. Mình có chút đóng góp hihi. Mong những số radio về sau càng ngày càng ay , càng hoàn thiện hơn , mong các bạn trong ban biên tập các VJ mọi người một năm mới vui vẻ.

Bình luận

truyện hay thì nhiều nhưng thời gian làm chtr và sức lực của team có hạn nên mỗi số chỉ làm được khoảng 3 truyện là cùng á bạn ^_^ chúc bạn năm mới vui vẻ   Đăng lúc 3-2-2013 07:18 PM
để làm, chúng mình làm theo chủ đề đó thôi? Yêu không ko tiếc/ Mối tình đầu/ Đời đời kiếp kiếp, vì tác phẩm thì nhiều mà chọn hết sao được hở bạn?   Đăng lúc 3-2-2013 07:17 PM
ko phải bạn ạ, mà là ưu tiên cho những truyện được dịch/edit bởi thành viên của kites tại box trước, nhưng bên cạnh đó chúng mình sẽ luôn chọn những tp hay   Đăng lúc 3-2-2013 07:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách