Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Heybaby
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Radio VH] ♪♫♪ Theo dòng cảm xúc ♪♫♪ Radio số đặc biệt "Bến Xe" (Page 29)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-1-2013 00:40:49 | Xem tất
hi, h mình đang chờ tải về radio kì này, nhìn tiêu đề kia chưa nghe cũng đoán được có HTD và TSTT yêu quý, ^^. qua 2 số mà các bạn đã làm kì trước, mình cảm thấy rất thích cách mà các bạn thực hiện, có vẻ gần như là những bản review của các truyện ấy, có nhiều truyện mình đã đọc trước đó và mình thấy được sự đồng điệu trong cảm xúc với các bạn, nhiều truyện thì chưa đọc được và có lẽ sẽ tìm đọc trong thời gian tương lai ^^
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 ]# d  s( X" O" S5 M4 K
mình luôn ủng hộ và rất mong các radio số tiếp theo của các bạn!

Bình luận

:x mình làm đấy nhưng mà có những truyện mình còn chưa đọc kìa :)) sau này rảnh đọc sau hehe :x chúc bạn nghe radio vui vẻ nha  Đăng lúc 25-1-2013 01:02 AM
Chống chỉ định: ko nên nghe khi ko có khăn giấy, ko ăn và uống khi nghe Radio. BBT ko chịu trách nhiệm nếu máy tính ai đó bị hư vì bị phun nước. =))  Đăng lúc 25-1-2013 12:54 AM
hihi cùng chung cảm xúc. Hy vọng khi nghe số 3 bạn sẽ thích ^^  Đăng lúc 25-1-2013 12:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-4-2013 22:17:32 | Xem tất
nhiều lần đi ra rồi đi vào khu này, mình đều tự hỏi là khi nào thì có radio VH số 4, hic, thực sự mình rất mê mấy phần các bạn đã làm trước đấy{:181:}.
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ {+ V# y( F2 A& l+ C
haizz, cái thời cuồng ngôn tình của mình cũng qua rồi (chứ trước đó cứ dán mắt vào cái điện thoại suốt đến độ mấy đứa bạn tẩy chay luôn{:152:}), cộng với dạo này mình thấy không còn có nhiều tác phẩm hay và có ý nghĩa nữa, motip cũng na ná nhau cả, chủ yếu là đọc để giải trí, xong rồi quên luôn. gần đây mới đọc được tác phẩm bến xe, thực sự là mình rất thích luôn, mặc dù nhiều lần đọc mà nước mắt chảy tùm lum ý (mà mình không phải đứa mít ướt đâu{:144:}). có lúc đang đọc truyện, cảm xúc dâng trào, nghĩ tí phải cm ngay để giải tỏa cảm xúc, nhưng sau đó thì lại không biết viết như thế nào, cũng tại hồi xưa không có ai dạy mình như thầy Chương và cộng với năng khiếu bẩm sinh nên văn mình viết chỉ có mình thấy hay nên lại thôi, k viết nữa {:180:}
©2024 Kites.vn | 1 V7 f0 Y. v$ U9 h! ?All rights reserved
hôm nay vào nhìn được cái tít này, phải nhảy vào luôn, hihi, rất mong sớm được nghe số mới này của các bạn

Bình luận

cùng đếm ngược chờ zing nó duyệt rồi mình post hehe  Đăng lúc 7-4-2013 05:46 PM
Truyện hay và đẹp, sẽ mang đến cho chúng ta nhiều cảm xúc mà ^^. Sắp có rồi, k để các bạn đợi lâu đâu ^^  Đăng lúc 7-4-2013 09:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách