Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Heybaby
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Radio VH] ♪♫♪ Theo dòng cảm xúc ♪♫♪ Radio số đặc biệt "Bến Xe" (Page 29)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-11-2012 15:54:13 | Xem tất
Ah em vừa nghe hết chương trình Radio của box mình
/ T1 N3 E1 `4 ]) g1 j  o©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thật sự rất hay ạ
& L. g6 j2 e* f: t9 }! G# y©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nghe xong là em thấy có 1 list ngôn tình rất hay mà em chưa đc đọc
©2024 Kites.vn | All rights reserved) y0 h( W1 D( d- a, F0 k3 O9 a
phải ghi lại để đọc mới đc hihi
©2024 Kites.vn | & W2 o# \( p' t5 IAll rights reserved
Nhạc nền của radio rất hay ạ
©2024 Kites.vn | # Z3 i4 L. r7 iAll rights reserved
Nhà cho em hỏi là cái bài nhạc nền lúc giới thiệu truyện Này, chớ làm loạn là gì thế ạ?
©2024 Kites.vn | All rights reserved& J+ q+ Q' z) o, E9 P1 X% v
Em nghe mãi mà không nhớ ra :(
  _7 G3 i7 S3 o% q! I, C©2024 Kites.vn | All rights reserved
Sẽ tiếp tục ủng hộ chương trình Radio này, mong chờ số tiếp
©2024 Kites.vn | 1 c2 a" M* s  x* B" UAll rights reserved
Cám ơn mọi người, em có nên reg thử 1 chân VJ ko, hihi em nói giọng nam cũng ko biết như nào, tại chưa làm bao giờ hết ;))
©2024 Kites.vn | All rights reserved) [- c' w6 |+ T1 \, Z- }
©2024 Kites.vn | 3 g) Z1 d) A" ^& r8 z+ T8 bAll rights reserved
Edit: Em đăng kí nhận test VJ lun ạ :)

Bình luận

bạn ui, có số thứ 2 rùi zô nghe nha  Đăng lúc 24-12-2012 02:37 AM
ok em có gì tối gửi test cho em ^^  Đăng lúc 30-11-2012 04:27 PM
cảm ơn ss, e nghe rồi, hồi đó e nghe bản tiếng Nhật nên giờ nghe nhạc nền có chút ko nhận ra :))  Đăng lúc 30-11-2012 04:13 PM
Bài đó là Become the wind, bạn nghe tại đây nhé: http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=mMvO1DGQw5  Đăng lúc 30-11-2012 04:07 PM
là bài Become the wind á ^^ bạn cứ đki đi, mình sẽ gửi test mà ^^ :X cảm ơn đã ủng hộ :x  Đăng lúc 30-11-2012 04:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-12-2012 13:48:24 | Xem tất
Em vừa nghe xong part 1 thôi
©2024 Kites.vn | ; T; Q4 c( l2 ^# d$ j) F# v. QAll rights reserved
nhưng vì cảm động quá
( q3 i4 H1 }8 r" F0 J; Q( }1 @* J©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nên phải chạy vô cm ngay và luôn
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 ]; V2 g8 e3 X. o/ B
©2024 Kites.vn | All rights reserved) k' ?# C3 b3 Z$ a7 z& N
Ôi, phần review về truyện MTĐ quả thật quá sức cảm động
©2024 Kites.vn | All rights reserved- Q; U' [5 d5 F( R& _/ \
Em vừa nghe mà nước mắt cứ thế tí tách rơi
©2024 Kites.vn | 1 t: i( j4 h2 t" B5 g# Y5 W& K& l7 QAll rights reserved
Mối tình của họ thật đẹp, đầy nuối tiếc nhưng đẹp :)
" e; p3 {& |' T1 m0 v8 V& `©2024 Kites.vn | All rights reserved
Giọng VJ quả thật rất truyền cảm và ấm áp :D
3 R- O0 _& I5 j+ T©2024 Kites.vn | All rights reserved
$ z( ]# r7 X$ t+ z6 U: M9 Y©2024 Kites.vn | All rights reserved
Qua đến SNVT, em hơi shock với giọng VJ đầy màu sắc phim hongkong =))))
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 X: k! j$ w& R. k
xong đến đoạn ss ấy đọc tiếng anh thì quả thật em chỉ mún lăn ra cười
# Y( \1 N) V0 o- j, t$ v©2024 Kites.vn | All rights reserved
ss ấy mà đọc review CĐTĐ thì chắc cười vỡ bụng mất, hay quá là hay
©2024 Kites.vn |   X( B6 D' O# n/ H2 q& qAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 G/ y: M0 u0 d* t, ]* g
Sẽ có Edit sau khi nghe part 2, chúc cả nhà giáng sinh vui vẻ nhé :)
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ D9 }. M" a( y' I  p

Bình luận

có số thứ 3 rùi bạn ơi, vào nghe nữa đi nhé :x nghe và comt ủng hộ nhé :x  Đăng lúc 24-1-2013 03:47 AM
nghe tiếp rùi comt nhé em :x  Đăng lúc 24-12-2012 01:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-1-2013 02:40:20 | Xem tất
Từ hôm phát hành số 3 em đã đàng hoàng down bản full về máy rồi, nhưng mà nay mới có tâm trạng, thế là bỏ vô mp3 nằm ngeh định nghe rồi ngủ luôn. Nhưng mà nghe xong thì dâng tràn một cảm giác bi thương, xúc đọng nên em phải bật dậy mở máy gõ vài chữ, sợ cảm xúc trôi tuột mất.
©2024 Kites.vn |   D6 i0 Q' m- Q* K. nAll rights reserved
Thật ra trong 3 tác phẩm thì em mới chỉ được đọc Hoa Tư Dẫn thôi. Và đó thực sự là một tác phẩm khắc cốt ghi tâm đối với em. Do đó khi nghe đến đấy Hoa Tư Dẫn, đến năm cô gái với năm số phận khác nhau, với năm tình yêu khách nhau, nhưng đều phảng phất ngọt ngào, cay đắng, yêu thương, uất hận, tất cả đều khiến em chua xót, khiến mắt em tràn lệ. Thật sự cảm ơn bạn VJ đã gợi lại nguyên vẹn những xúc cảm em có được khi đọc Hoa Tư Dẫn... Quả thật rất tuyệt vời!
©2024 Kites.vn | ! Q* P0 D: g9 r) a: h7 B/ i& Q+ zAll rights reserved
Các bài nhạc trong radio số 3 này vẫn tuyệt vời như thế, từ các ca khúc đến phần nhạc nền, các bạn làm radio đã vất vả rồi. Thật sự cám ơn các bạn đã cho chúng mình một món quà tuyệt vời thế này... Phải nói sao nhỉ hàng ngày cứ tiếp xúc với máy tính, với con chữ, dạo này mình ít khi giao tiếp nói chuyện với người khác, thật sự có cảm giác quên đi sự giao tiếp bằng mặt âm thanh với người nói rồi. Nhờ có những món quà radio bé nhỏ này, nội tâm mình như được khơi dậy từng chút một, như có người tương tác, hiểu được lòng mình, cảm giác đó tuyệt biết bao. Cám ơn các bạn nhé
0 }1 G7 {2 S0 @' H©2024 Kites.vn | All rights reserved
À còn về hai truyện đầu, vì mình chưa đọc nên chưa cảm hết được, nhưng nhìn chung có vẻ nhuốm đuộm màu sắc bi thương. T__T. Nhưng mà giọng của các bạn VJ đầu lại đậm chất phim hongkong quá, nên mình hơi bị giật mình, từ đợt trước mình shock nay vẫn chưa chữa đc {:441:}, tại từ bé mình hơi nhạy cảm với chất giọng kiểu này, thật ra là tại nghe không rõ vài chỗ nên nội dung hơi không thấm sâu cho lắm... Mà cá nhân mình nghĩ chất giọng kiểu này phù hợp với thể loại hài hước hơn... Mình chỉ góp ý tí xíu thôi, các bạn đừng phật lòng nhé. Đơn cử mình thấy cũng là giọng nói đó nhưng chỉnh tông như lúc nói thoại của các nhân vật thì mình nghe rất rõ, nhưng đến phần bình luận, thì hơi rối và trầm quá, không nghe rõ được. Hihi, dù sao các sản phẩm của khu học Văn học chúng ta về sau sẽ luôn càng ngày càng tốt hơn trước, mình sẽ luôn sát cánh ủng hộ các bạn. Cảm ơn các bạn nhiều lắm.

Bình luận

hà hà :))  Đăng lúc 29-1-2013 03:59 PM
thật ra em nghe nhiều giọng chị Shock sẽ thấy quen và cảm động á :)) mới đầu nhiều ng nghe sẽ buồn cười nhưng dần dần sẽ quen và thấm ^^ cảm ơn em nhé  Đăng lúc 29-1-2013 04:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-4-2013 00:07:31 | Xem tất
Dạo này em bận quá ít có thời gian vào khu văn học. Lên fb thấy ss Thỏ share link radio số mới cứ tưởng ráng nhịn được đến cuối tuần nhưng nay vẫn phải nghe mất rồi. Thật sự quá ám ảnh, chưa từng có nhân vật nào khiến em day dứt nhiều như thầy Chương, cứ nghĩ đến là khóc. Không ngoài dự đoán, khi nghe radio số này, em cũng nước mắt, nước mũi từa lưa. Thương cho số phận khắc nghiệt của hai nhân vật chính, ngưỡng mộ nhân cách và tài năng của họ. Mong rằng trong một thì tương lai, một thì kiếp sau nào đó, họ sẽ tìm được nhau, để hai tâm hồn tài hoa lại được hòa nhập, đồng điệu. Trong một thời gian dài sau sau này, chắc cảm xúc của em về tác phẩm này sẽ vẹn nguyên như thế... quá cảm động, quá ám ảnh!
©2024 Kites.vn | $ ?" K# ?. ?4 l& E5 Q8 G2 `! f" X- XAll rights reserved
Cảm ơn chị GreenRose đã mang đến cho chúng em một tác phẩm, một kiệt tác tuyệt vời như thế. Cảm ơn Radio Team đã cho ra một số Radio chạm đến từng cung bậc cảm xúc như thế, để cảm nhận, hồi tưởng, gặm nhấm, day dứt cũng như hạnh phúc với từng nốt trầm, nốt bổng của Bến Xe.

Bình luận

ko ngờ em lại bị ss lôi kéo tội lỗi quá :)  Đăng lúc 10-4-2013 01:08 PM
ôi cảm on em :*  Đăng lúc 9-4-2013 01:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách