Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Heybaby
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Radio VH] ♪♫♪ Theo dòng cảm xúc ♪♫♪ Radio số đặc biệt "Bến Xe" (Page 29)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-7-2013 16:48:58 | Xem tất
Đọc xong hết " Bến Xe" thì tớ không biết mình đã rơi bao nhiêu nước mắt. Nhưng sau khi tìm các infor về tác phẩm, nhất là sau khi tìm được bản Radio của các thành viên kites dựng nên thì cảm xúc của mình không thể diễn tả thành lời. Như có một cái gì cứ mắc nghẹn ở cổ họng mà không thể nuốt trôi, nước mắt lại không tự chủ được mà chảy ra lần nữa. Đây sẽ chẳng là một quyển tiểu thuyết nữa mà là một tác phẩm văn học đầy tính nhân văn và triết lý sống. Đôi khi không biết tác giả viết xong tác phẩm này có rơi lệ không? Cảm giác sau khi đọc xong tác phẩm này của mình là trống rỗng bởi vì trái tim như bị bóp thắt lại, đau thương vô cùng. Nghe phần Radio rất hay và cảm động, cảm ơn ban biên tập đã cho khán giả một chuyên mục sáng tao và hay như thế. Xin cám ơn đến sis Greenrosetq một lần nữa, xin cám ơn vì đã mang " Bến Xe" đến gần với đọc giả như chúng em. Cho chúng em cơ hội đọc một tác phẩm hay như thế! Em chỉ là một bạn đọc nho nhỏ, ít com nhưng em vẫn luôn theo dõi đến box, đến chị và các bạn. Chúc sis GR và các bạn luôn mạnh khỏe và có được những điều tốt đẹp trong cuộc sống!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách