Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Milady
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Phượng Tù Hoàng | Thiên Y Hữu Phong (Ngoại truyện 5) Hoàn

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-1-2013 14:08:12 | Xem tất
Đọc truyện này mình rất hâm mộ bạn Phi ngây thơ. Bây giờ lại thêm em Lưu Tang nữa.
0 `( l; z& D5 O9 T! G6 b©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đầu tiên là vụ ước mơ được làm trai lơ. Bây giờ lại doạ Vương ý Chi nếu nhập phủ công chúa thì phải gọi mình là ca ca nữa chứ. đúng là chết cười mất thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-2-2013 10:19:00 | Xem tất
Đọc chương về công chúa Sơn Âm có thể thấy DC là người công chúa thực lòng thích và có lẽ DC chính là người đã tạo nên một Sơn âm công chúa sa đoạ như vậy.
. v/ y( C; f0 x©2024 Kites.vn | All rights reserved
Có vẻ như Sở Ngọc đang đi vào vết xe đổ của Sơn Âm công chúa khi dành tình cảm cho DC. Hi vọng SN có thể nhận được tình cảm chân thành của DC. :)

Bình luận

Like ý kiến của bạn mphuong!  Đăng lúc 18-2-2013 12:19 PM
việc SA sa đọa tình dục bừa bãi không thể đổ lỗi cho bất kỳ ai được đâu bạn, DC có quyền thích và không thích và có quyền biểu đạt điều đó!  Đăng lúc 18-2-2013 11:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-3-2013 09:09:05 | Xem tất
Xem tình hình này thì từ 7 năm trước Dung Chỉ đã có kế hoạch gì đó rồi. Có lẽ từ vài năm trước DC tiếp cận Công chúa cũng là nằm trong kế hoạch cả rồi. Nhưng nếu Công chúa vẫn là Lưu Sở Ngọc thì có lẽ DC sẽ thẳng tay thực hiện kế hoạch của mình còn nay lại ko phải, mà có vẻ DC đã có tình cảm với Sở Ngọc rồi. Tình hình là càng ngày càng gay cấn. Có lẽ sát thủ nhìn thấy DC nên mới biến sắc? Còn nhân vật phu nhân chưa thấy xuất hiện nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-3-2013 08:36:28 | Xem tất
Rất cảm ơn bạn đã post truyện đều đặn. Có lẽ đây là truyện có tốc độ post ổn định nhất trong những truyện mà mình đang theo dõi. Ở bên trên có đoạn "Sở Ngọc sai người vẽ dung mạo Hoa Thác" chỗ này có lẽ là Hạc Tuyệt chứ bạn nhỉ? Bạn kiểm tra lại nhé.

Bình luận

ok cảm ơn bạn, chắc tớ nhầm rùi  Đăng lúc 19-3-2013 09:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách