Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6845|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Yoo Seung Ho nhận được nhiều lời khen ngợi

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-12-2012 10:19:07 | Xem tất
Tại sao bảo Harry không được lựa chọn? Nếu chọn tình yêu, ai bảo không thể chọn nó?

Nhiều người trong đời khi yếu thế bị dẫn dắt thì gọi là không được lựa chọn nhưng Harry lớn rồi, đã có suy nghĩ riêng, có suy nghĩ, có kế họach, có sức mạnh tài chính và điều quan trọng là cự ly của Harry cực kỳ gần với tình yêu của Harry.

Thế sao bảo không có lựa chọn? Nếu quyết tâm mãnh liệt và cố gắng, làm được chứ. Trong tình huống xấu nhất, Harry có thể an lòng là mình đã cố gắng hết sức. Tại sao phải trả thù, biến cuộc đời vốn có thể bình an của mình nhuộm trong biển khổ chung với kẻ thù.

Ai trên trời này cũng có thể lựa chọn cả, chẳng qua là họ lựa gì mà thôi!

P/S: bạn nhocant thân mến, lựa chọn ý là quyết định, sau quyết định là một chuỗi hành vi phù hợp tương trợ với quyết định của mình. Nghĩa là mình ủng hộ Harry lựa chọn tình yêu và làm hết sức có trái tim của SY, trái tim đó nếu k phải dành cho Harry. Thì Harry cũng k phải trả thù, k làm 1 người ác độc, k làm việc xấu xa, k trả giá cho hành vi xấu xa. Harry sẽ bình an, dù không có Zoe bên cạnh nữa!

Bình luận

có ngu mới không trả thù, kẻ giết cha giết mẹ, hại cả gia đình đang yên vui hạnh phúc tan vỡ. Ai hại mình có thể bỏ qua, nhưng đụng đến gia đình thì mơ đi   Đăng lúc 6-12-2012 06:31 PM
làm j để cứu lấy Harry và mẹ của cậu,để họ phải trốn chui trốn nhủi như một con chó thế,gặp bạn bạn sẽ lựa chọn ko trả thù dù mẹ mình bị sát hại s   Đăng lúc 6-12-2012 03:03 PM
nếu ko trả thù thì cái chết của mẹ Harry thì thế nào, cái chân Harry thì thế nào, ai trả lại tất cả những điều ấy cho Harry, cảnh sát sao, 14 năm trc cảnh sát đã   Đăng lúc 6-12-2012 03:00 PM
Tại sao phải trả thù là câu hỏi k phải ai cũng có thể trả lời. Ngoại trừ những ng trong lòng có thù.  Đăng lúc 6-12-2012 11:19 AM
có người chọn bạn thì bạn phải chọn người đó sao?  Đăng lúc 6-12-2012 10:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách