Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4383|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Yoon Eun Hye rơi những giọt lệ đầy đau khổ

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-12-2012 08:19:50 | Xem tất
Dẫu biết rằng SY mang trong mình nỗi đau lớn, nhưng mẹ cô ấy đâu có lỗi gì. Bỏ đi 14 năm liền mà k tìm mẹ mình, về HQ cũng k tìm mẹ xem mẹ sống chết ra sao. Nhưng tin rằng, dù giờ cô ấy muốn xóa bỏ ký ức, rồi đây cô ấy sẽ k trốn tránh nữa, sẽ đối mặt với sự thực, trở về làm LSY của mẹ, của JW. Chỉ có tình yêu của những người mà cô thực sự rung động mới làm lành vết thương tưởng chừng mãi k lành trong lòng cô được!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-12-2012 08:52:39 | Xem tất
bingo_carot gửi lúc 7-12-2012 08:26
em thì nghĩ là SY hình như muốn nhận mẹ rùi đó ss

chỉ là cái hôm đến cửa hàng  ...

ss lại k nghĩ thế đâu. vì tự nhiên mất tích 14 năm và được nhiều người coi là đã chết

mà mẹ cô ấy và JW biết là vẫn còn sống đó thôi

chứ 14 năm có coi người khác là con thật thì con mình sao chối bỏ chứ

phải hiểu là 14 năm k có cô ấy bên cạnh thì chính JW và EJ là động lực để cho mẹ cô ấy sống cơ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-12-2012 09:15:57 | Xem tất
hvanho gửi lúc 7-12-2012 09:09
Bạn xem phim nên bạn mới biết 14 năm qua JW và mẹ SY sống thế nào thôi, chứ SY mới g ...

Đúng rồi mình xem nên mình mới biết thật. Nhưng tại e Bí nói có thể do SY nghĩ mẹ cô ấy đã quên cô ấy nên mới k tìm mẹ thì k đúng. Chẳng có bà mẹ nào như thế hết,

Về Hàn, SY cũng đâu có đi tìm mẹ mình. Dù mẹ mình vẫn ở nhà chú cảnh sát cũng chưa có chuyển đi đâu hết. Còn nữa, nếu khi SY đến đồn tìm JW mà k gặp EJ xách túi đồ có tên cửa hàng nơi mẹ SY làm thì chắc SY cũng chưa tìm đến mẹ mình xem mẹ mình sống ra sao đâu í.

K trách hđ của SY nhưng tạm thời chưa hiểu chi tiết này, vì tính ra SY chỉ còn mình mẹ là ruột thịt thôi, tình mẫu tử thì k thể nào nói cắt là cắt được mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách