Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: YeuBacMou
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dục Vọng Đen Tối | Thánh Yêu (Chương 50: .

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-12-2012 20:14:07 | Xem tất
em sụp hố này luôn rồi, không cam tâm làm silent reader, ráng ngoi lên cmt ủng hộ, ss edit mượt lắm ấy, em là em thích cái vụ múa cột của chị này, tưởng tượng thôi cũng thấy khoái rồi *mai đi đăng kí học múa cột mí được* :D, mặc dù sắp thi nhưng vẫn chạy qua đây hóng chap mỗi ngày, sis Mou fightting :X

Bình luận

Gọi ss vậy thì còn gì bằng nữa :"> Mà em nói em phải *đá đít* ss chớ, em nói ở đây ss làm sao mà bít đc :D  Đăng lúc 9-1-2013 05:38 PM
Ồ bây giờ mới quay lại xem comt, em cũng thích Bác à, tuyệt quá, dạo này em còn đọc truyện nhà ss ko? tối nay vào chơi nhé, có HOT =))  Đăng lúc 9-1-2013 05:37 PM
ui, em biết là bác ý mà, em thần tượng bác ý từ hồi còn ở chel cơ :D, vậy gọi là ss "iu" nhé :X  Đăng lúc 20-12-2012 07:34 PM
Cảm ơn em đã ủng hộ ss, yêu em nhiều lắm :x | gọi ss là "Yêu" nha, còn Mou = Jose Mourinho phải gọi là Bác cơ em ạ :))  Đăng lúc 20-12-2012 11:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-12-2012 19:38:47 | Xem tất
anh zai này chắc là nam chính rồi, khổ cho chị Ân, cự tuyệt làm chi rồi bị ảnh hành, thể nào cũng chẳng xin dc việc đâu, phải quay lại đó làm à :(, ngược rồi, ngược rồi, em là em khoái ngược lắm, ngược thê thảm vào là càng có động lực đọc hoài luôn, thanks ss, iu ss "iu" nhá :X

Bình luận

"cự tuyệt làm chi rồi bị ảnh hành" ~~~> :)) ss thích câu này của em á =))  Đăng lúc 20-12-2012 11:42 PM
Cảm ơn em, ss cũng iu em :x  Đăng lúc 20-12-2012 11:42 PM
mí anh cường thủ hào đoạt này thì phải ngược mới vui chứ, đợi ảnh bị ngược lại, em ngồi em cười :D  Đăng lúc 20-12-2012 10:40 PM
đúng.ngược vậy thì đau lòng lắm.phải có ngọt nữa.mình muốn vừa ngược vừa ngọt ấy  Đăng lúc 20-12-2012 10:19 PM
ko được phải vùa ngược vùa ngọt mới hấp dẫn ko thì đau long lăm đó  Đăng lúc 20-12-2012 09:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-12-2012 00:11:34 | Xem tất
em mới học bài xong là nhoi lên đọc liền, vừa đúng lúc ss tung hàng nhé, hên quá :D theo đà này thì sắp có "thịt" ăn rồi, Tước ca mới đầu muốn thử zị thôi, "ăn" riết là nghiện chị Ân hồi nào không hay, chắc chắn không tha cho chị ý rồi :-<, ss edit mượt lắm ấy, ủng hộ ss "iu" hết mình luôn. bi giờ em đi ngủ được rồi :D

Bình luận

em ngoan học bài muộn ghê ^^ Chúc em ngủ ngon nha :x  Đăng lúc 22-12-2012 12:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-1-2013 23:21:28 | Xem tất
em là em cắm lap nguyên đêm đợi chap mới nhá {:161:}  em mới thi xong hai môn, má thả cho em chơi một đêm,  lâu rồi không vô thăm nhà của ss, không ngờ nhiều chiện xảy ra như zị, bợn gì đó ăn cắp thành quả của mí ss hình như tốt nghiệp "thô bỉ học" ấy nhỉ, phải làm như vậy với nó gru gru{:426:}, đúng là không biết xấu hổ. ss 'iu' với chị 'chich' cố lên, thi xong em sẽ ráng vô cmt thường xuyên {:155:}

Bình luận

:v tớ cũng đang thi bạn ạ ôn bục mặt nhưng ham mê tiểu thuyết k bỏ đc lại đang nhảy 2 hố hôn nhân k tinh yêu của chị Tâm và nửa hoan nửa ái  Đăng lúc 9-1-2013 11:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách