Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: YeuBacMou
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dục Vọng Đen Tối | Thánh Yêu (Chương 50: .

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-1-2013 23:52:00 | Xem tất
YeuBacMou gửi lúc 7-1-2013 23:02
©2024 Kites.vn | 0 V. P; ~; {# ]# ^: E  u$ |  fAll rights reserved
Chào bạn
©2024 Kites.vn | All rights reserved# ?' L8 j  i0 a" x: y
Tôi là người edit truyện này
©2024 Kites.vn | All rights reserved; Q7 {/ J! N3 \: o( E5 _0 f
và người beta là nàng Chich_bong

tớ ko hiểu bạn đang nói rỳ,avar đó là tớ lấy trên mạng về,tớ vào đọc truyện thì tớ cmt thôi sao nói tớ cop truyện là sao??? hôm nay tớ mới đọc cái nì,tớ cần được giải thích..? rất vui vì đọc đc truyện của bạn nhưng cũng đừng vì thế mà nói ng khác vô lí như vậy chứ

Bình luận

Bạn đợi mềnh nhớ, hẹn mai, bh phải lên chuồng rầu, chào thân ái và quyết thắng =)))  Đăng lúc 8-1-2013 12:13 AM
cái ava này vô tình lọt vào mắt của một robber bên trường tồn, lại lọt vào mắt bạn, quả là mắt ngắm đồ giống nhao,  Đăng lúc 8-1-2013 12:01 AM
bạn cũng có mắt nhìn người mới chọn được cái ava nhìn vào ava là biết con người mặt dày, vô sỉ, tơ trẽn, con mắt chọn ava của bạn cũng đặc biệt :))  Đăng lúc 8-1-2013 12:00 AM
ava trên mạng à :)) thế cho tớ xin cái link với :))  Đăng lúc 7-1-2013 11:59 PM
ô hô, cô gái trong ava xinh ghê, nhất định là nổi bật trong 1 đống ảnh hot girl trên mạng nên mới được bạn VO TÌNH chiếu cố chọn làm ava đây  Đăng lúc 7-1-2013 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-1-2013 12:32:29 | Xem tất
pebi1803 gửi lúc 8-1-2013 00:01
©2024 Kites.vn | All rights reserved. S+ s5 M1 z% l: l
Chào bạn. Mình xin trả lời thắc mắc của bạn giúp cô bông. Hiện bên trang trươngton ...

Trước nay mình toàn đọc truyện bằng điện thoại trên wattpad..Đây là lần đầu mình đọc trên web..thấy truyện hay thì mình comment.nick này mình cũng mới lập..mình thậm chí còn ko biết cái trang truongton rỳ đó mà bạn nói là rỳ,mình cũng chưa có vào bao giờ...Nếu chỉ vì một cái avar mà  các bạn đã quy chụp cho mình một đống tội và lời lẽ ko được hay cho lắm thì mình nghĩ mình cần được giải thích....Nếu các bạn thật sự biết nghĩ,thì chỉ nghĩ đơn giản nếu mình thật sự là cái ng mà các bạn nói kia thì mình ko điên đến mức lại sang đây để đúng cái avar như thế để vào cmt.trừ khi đó là ng thích bị ăn chửi...Còn mình mình chưa điên...Thật thất vọng khi đã vào đây.mình hiểu bức xúc của các bạn...Nhưng làm rỳ cũng phải nghĩ...Không thể chỉ vi 1 bức ảnh mà quy chụp cho ng khác như thế.nếu phải nói thì chỉ do mình đen đủi nên mới chọn nhằm cái ảnh đó làm avar...Dù sao nó cũng chỉ là 1 bức ảnh và ko có lỗi rỳ hết...Trước giờ mình cũng có viết truyện nhưng chỉ là truyện ngắn hoặc những dòng cảm xúc của mình chứ ko có làm truyên như thế này bao giờ..

Bình luận

còn oln không bạn, chào thân ái :)  Đăng lúc 8-1-2013 12:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách