Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6269|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cô gái nhạy cảm Moon Chae Won "Có rất nhiều người theo đuổi bạn đúng không?

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-12-2012 15:24:21 | Xem tất
Nói thiệt lòng mình cũng ấn tượng nhất ở Chae Won cái khoản có rất nhiều fanboys ;D Đây vừa là ưu thế, vừa là bất lợi của bạn í. Ưu thế ở chỗ fanboys thường không hâm mộ kiểu điên cuồng hâm mát, rất bình tĩnh sáng suốt hiểu chuyện, đã vậy còn rất... chung thủy nữa, hiếm khi thay lòng đổi dạ. Bất lợi cũng từ đó mà ra, nhiều fanboys như thế, lòng nào mà nỡ bỏ fans đi lấy chồng hả trùi, bản thân các fans chắc cũng chỉ muốn người mình hâm mộ độc thân lâu tẹo, để tình yêu *chúng ta dành cho nhau* được trọn vẹn, không bị chia sẻ =))))))

Khi hỏi về người yêu lí tưởng của mình, cô cười "Tôi không có mẫu người cụ thể nào cả."

---> mình nhớ năm ngoái bạn gái có khoe "không thích người có quá nhiều cơ bắp" và "thích người mắt một mí" *hay 2 mí nhỉ, ặc, quên rồi* Năm nay dẹp hết mấy tiêu chuẩn đó qua rồi à ;D

Nhưng tôi ngạc nhiên rằng không ai mời tôi ra ngoài cả.

---> thứ lỗi nhưng mình không tin =)))))) Mình chỉ lo nhiều người mời quá, bạn gái không biết chọn ai nên cho de hết cả đám thì có :">

Bình luận

ơ hơ! 3 năm nữa thì cũng hơi sớm đấy người iu à =)))))) Ta thấy tiếc nhưng chả biết vì sao nữa=))))  Đăng lúc 11-12-2012 03:56 PM
hihi... cái này vui là chính mà ^^, mà Lu nói 3 năm nữa muốn Chae Won lấy chồng là buồn lắm nhé >.<  Đăng lúc 11-12-2012 03:35 PM
Mình ko nghĩ Chae Won biết nói dối khi trả lời phỏng vấn nàng Lu à =)))))), chắc cũng có nhưng mà ko nhiề u như chúng ta nghĩ ^^  Đăng lúc 11-12-2012 03:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách