Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết- Viễn tưởng] Độc Quyền Chiếm Hữu | Đinh Mặc (Phát hành ngày 20.3)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-1-2013 19:54:00 | Xem tất
Chúc cả nhà năm mới vui vẻ. Chúc chị GR có nhiều sức khoẻ để dịch truyện cho bọn em, hehe♥♥♥
7 ?/ Q% R/ g% r! z3 w) K$ N©2024 Kites.vn | All rights reserved
Năm mới có poster mới thật là thích, hợp hơn cái cũ nhiều.
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 {4 q) Q% l. y- o3 P
Đầu năm ước nguyện lớn nhất là chị Mặc viết nhanh nhanh nhiều nhiều xí đọc cho sướng:D

Bình luận

năm mới vui vẻ :xx  Đăng lúc 1-1-2013 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-1-2013 18:02:34 | Xem tất
Em mới đi thi về, nghiền ngẫm mấy lần , nghỉ ngơi một hồi mới com đc, thật là mất máu mà.
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 I; _$ K/ I! L7 X* t, {3 v4 \2 E
Anh Huyền bá đạo quá, ngôn ngữ hoàn toàn gây sốc, hành động thì miễn bàn, phụt máu mũi .
1 @' D. B- I5 }$ u7 ^5 m2 Z©2024 Kites.vn | All rights reserved
Làm thế nào mà anh kiềm chế đc cho tới giờ vậy
©2024 Kites.vn | All rights reserved- J* b) Q/ @3 X
Chị Dao ở bên cạnh anh cũng bắt đầu hiểu anh quá ha, muốn đi chơi qua đêm nhưng mà sợ anh bắt đền 2 lần vào sáng hôm sau. Chị cũng không thường đâu nha
©2024 Kites.vn |   s8 h, K* n. d/ e: C: N5 MAll rights reserved
Có lẽ Mạc Phổ là hiểu anh Huyền nhất nhất luôn á, tẩm ngẩm tầm ngầm mà toàn nên chuyện lớn, anh đích thị là công thần mà. Nhớ chap trước sắp xếp chuyến đi là anh, chị Dao cũng nói là vì thế mà chị bị anh ăn mà.
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 N; x( [  i, T0 y, |# Y
Bây giờ chị cứ từ chối đi chị, kiềm chế mấy bữa để đêm dã ngoại nó càng lãng mạn và sung sướng, em chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-1-2013 23:35:15 | Xem tất
Chap trước mất máu bồi chưa kịp bây giờ lại tiếp tục thế này thì có chết em không.
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 `! e. r' q' m0 q; d$ V3 ]
Không ngờ là anh Phổ thâm sâu thế, đưa đến đây thì khác gì chuốc rượu 2 anh chị, kiềm chế sao nổi.
©2024 Kites.vn | 8 K7 k. S4 o4 x2 p5 u. ^. VAll rights reserved
Chị Dao à, em là em thấy độ tự chủ của chị không đc như chị tưởng đâu nhá. Chị quyến rũ anh, rồi còn chơi "đồ" của anh nữa, giữa chừng lại bỏ ngang làm anh nhẫn nhịn không thôi. Sau rồi còn chê anh massage không chuyên nghiệp nữa chớ. 2 anh chị chơi nhau hớn hở thế thiệt là đã đã
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 k6 @8 D- J. U6 `! v- I7 W7 s' N" E
May mà cuối cùng anh vớt vát lại được một câu " Chỉ cần có thời gian là làm". Vì có câu này của anh mà em thỏa mãn lắm đấy
/ Y8 z2 \2 d) @9 a+ p6 Z©2024 Kites.vn | All rights reserved
6 ~0 k$ c2 m4 o©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hôm nay có H lại có thêm Kitesbook đẹp mê ly, đọc sướng miễn bàn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-1-2013 21:46:41 | Xem tất
Ừ, anh ngắm đi!

Làm em còn tưởng chị Dao ngây thơ chứ{:313:}, ở với anh bao lâu rốt cuộc vẫn là chị hiểu anh nhất. Anh thật là bá đạo, mất trí nhưng logic vẫn rất "khoa học". Bản chất vốn là không thay đổi được.
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 ^& O" w" T4 Y- Z) x: \
Đọc chap này xong sướng quá. Ngày hôm qua rớt nước mắt vì đôi TUN-VL, với CMV-NN. Bây giờ chỉ còn trông đợi vào 2 anh chị nữa thôi đó, 2 đôi kia bắt đầu ngược đến đau lòng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-1-2013 22:16:05 | Xem tất
May mà HD có đề phòng nên dặn dò anh Huyền trước, bây giờ mới thấy tác dụng. Không biết anh Huyền ra sao rồi nữa. Anh mau tỉnh dậy đi tìm chị đi, Hồ ly lộ đuôi rồi kìa.
©2024 Kites.vn | - J, W: L) m2 rAll rights reserved
Chuyện ebook đó không có biện pháp nào khả thi hả ss. Nếu nhất quyết phải ngừng truyện thì buồn lắm. Nhưng ss cứ làm điều mà ss thấy là tốt nhất ạ. Chỉ hận cái hội kia{:431:}.

Bình luận

yeah, đúng là hận cái hội kia lắm lắm lắm lắm luôn T.T  Đăng lúc 28-1-2013 10:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-3-2013 18:16:05 | Xem tất
Đọc xong chương cuối thấy nể Đinh Mặc thế, nghĩ ra bao nhiêu tình tiết mà mình không ngờ tới. Theo mình cái kết cục như thế này là tốt nhất rồi, bởi vì tình tiết truyện đã phát triển đến như thế thì không thể nào đưa đến một cái kết khác hợp lý hơn. Mặc dù truyện mang màu sắc viễn tưởng nhưng vẫn áp dụng quy luật thực tế của cuộc sống cho nên đọc vẫn rất ngấm.
©2024 Kites.vn | All rights reserved* U: J8 s9 ~8 T- M( o% i% M
Hóng mấy NT, từng hy vọng về đất của anh Dịch hồ ly trong truyện nhiều hơn. Đoạn cuối mà H-D nhìn thấy đó chắc là anh Dịch nhỉ.
- K/ `' O1 ?$ z' x2 B©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn chị GR đã cần mẫn dịch truyện cho bọn em suốt thời gian qua. Vẫn tiếp tục 2 hố kia và đón chờ các hố mới của chị♥♥♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-3-2013 21:38:39 | Xem tất
Uầy hôm qua cứ ngồi chờ chap 60 full của HNKTY mà quên mất để ý bên này, hôm nay mới vào đọc được. Thích cách ghen của anh ghê, "Đối thủ không thể xem thường"
©2024 Kites.vn | * B1 h- n/ `( U: ^0 X# lAll rights reserved
Vì cái PS của ss GR mà các bạn com nhiệt tình ghê. Hóng cái NT người-thú này từ khi nghe ss giới thiệu lần trước rồi. Bình thường anh H đã BT lắm rồi mà bây giờ còn BT hơn nữa thì không biết đến mức độ nào. Đúng là Không có BT nhất, chỉ có BT hơn mà.
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ n1 Q5 U( E9 S* J4 v
Ss cũng cho em xin một suất với nhé, mất máu em cũng không ngán đâu, cùng lắm thì đi chuyền thêm vài bịch
©2024 Kites.vn | # {3 a1 _" V  f  `& L5 EAll rights reserved
[email protected]
©2024 Kites.vn | 2 W+ p9 }4 |& W. }  fAll rights reserved
Thank ss nhiều lắm♥♥♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-3-2013 16:18:00 | Xem tất
Em đọc xong rồi, em đọc xong rồi. Đến đây thì em nể anh H lắm lắm thật rồi đấy. Có ai lại như anh không cơ chứ. Lại thêm HD hiền lành thật thà, dễ mềm lòng nữa, khiến anh không thể hoãn cái sự BT lại được
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 _0 ], @9 l3 D* A; F
Ôi vậy là chính thức chia tay anh thật rồi. Ngồi hóng xem còn có nốt cái NT về DPT nữa không là đẹp.

Bình luận

có chứ, bấn anh H chết đi đc, không có trừ khi xảy ra thảm họa giống Stan làm mất net nên không hóng đc:))))  Đăng lúc 6-3-2013 05:44 PM
thế ra 2-3 chap như này nữa thì có hóng nữa ko =))))  Đăng lúc 6-3-2013 05:40 PM
Dù mất máu vẫn không thể kiềm chế đc, may mà có 1 chap kiểu này, chứ có 2-3 chap nữa chắc phải truyền mất mấy bịch máu:))  Đăng lúc 6-3-2013 05:26 PM
cứ hóng cho lắm vào rồi xịt máu mũi =)))))))))  Đăng lúc 6-3-2013 04:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách