Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết- Viễn tưởng] Độc Quyền Chiếm Hữu | Đinh Mặc (Phát hành ngày 20.3)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-12-2012 22:45:30 | Xem tất
Đã qua cuộc binh biến và quá trình bắt cóc đầy bất ngờ rồi, giờ Dao Dao và Mục Huyền sẽ từ từ bồi đắp tình cảm vợ chồng và gỡ bỏ những khúc mắc trong nhau.
©2024 Kites.vn | All rights reserved. E7 j5 e1 y* _; S8 K, ^+ ?6 m
Không biết sắp đến còn có sóng gió gì nhưng phải gian truân 1 tí, đắng cay 1 tí thì 2 NV chính mới nhận ra tình yêu dành cho nhau chứ!
©2024 Kites.vn | All rights reserved( O  f% l+ S) }1 E3 K# Z" a
©2024 Kites.vn | + }0 T& ~. W, h2 V- j) m2 Z  qAll rights reserved
Chúc Mừng Năm Mới tất cả mọi người nhé.

Bình luận

chứ hai truyện kia gần như oánh nhau từ đầu đến cuối. Đại khái độc TQ thích yếu tố tình cảm nên ĐM chiều theo ^^  Đăng lúc 31-12-2012 10:59 PM
Mới có chương mười mấy, chắc chắn còn nhiều cuộc phiêu lưu. Truyện này ĐM thêm yếu tố NT nên diễn biến hơi chậm,  Đăng lúc 31-12-2012 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-1-2013 22:28:59 | Xem tất
Toàn thể hội SN đã lượn lờ ra vào từ hôm qua đến giờ khi SS cutoff ngay cảnh quan trọng ah. Thôi thì tưởng tượng ra đủ thể loại "thịt" hầm, ram, kho....Nói chung là 101 kiểu nhé. Đinh Mặc cũng cho mọi người ăn bánh vẻ ngon lành quá đi, nhưng mức độ BT và hàm lượng "thịt" trong chương này đủ để hội SN không than vãn nhé (mình săm soi từng chữ chương này đấy)
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 M8 c. t. M: [0 j6 f3 b
Nhưng phải chờ đến bao giờ "thịt" mới chín thía? Đừng như " mầm đá" của Trạng Quỳnh thỉ cổ của Fan girl sẽ sánh với hưu cao cổ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 B+ o' e6 c* V6 z! V, T
Từ ngày fall in love DQCH thì khoang 9pm là cầm điện thoại tăm tia suốt. Oái ăm là mình không biết cmt tiếng V bằng cellphone và ipod. Khổ thân dân mù công nghệ. Có fan girl nào tốt bụng help mình với. Để mình còn giành giật tem tiếc với thiên hạ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved- N1 v* m) ~1 E
Love couple Huyền-Dao và SS Greenrosetq.
©2024 Kites.vn | 4 O- C( M7 S; t$ jAll rights reserved
©2024 Kites.vn | / m, z7 X# L2 K7 VAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-1-2013 10:12:52 | Xem tất
Bạn HD đã được người bán thú "thuần hóa" một cách chậm trãi nhưng triệt để. Bạn MH sử dụng chiêu lửa nhỏ, nước ấm nấu ếch xanh kinh điển quá. Khâm phục khâm phục ....
©2024 Kites.vn | All rights reserved" m2 u# Y+ m; P+ M
Từ "vật đàn ông quen thuộc giữa hai đùi anh" đến "muốn nắm lấy vật đó của anh...lẽ nào chuyện này cũng trở thành thói quen". Hic hic bạn HD và MH hầm thịt với rượu 40 độ thế này thì khó ai mà đỡ được...
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 @: u& H( i1 m' P
"Từ từ thịt nó mới nhừ". Bi giờ bạn MH tha hồ mà "có thời gian là làm nhé. Như thế này thì ngày bạn HD về thăm trái đất cũng không xa lém đâu.
©2024 Kites.vn | All rights reserved: x2 j( o  E- H3 g) S
Mong chap mới.......thịt thịt thịt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách