Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5840|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Park Yuchun và Yoon Eun Hye trao nhau một cái ôm đầy nước mắt

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 12-12-2012 16:41:28 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Bức ảnh mới Park Yuchun và Yoon Eun Hye trong bộ phim thứ 4, 5 đài MBC " I miss you" đang trao nhau một cái ôm siết chặt và đầy nước mắt đã được tiết lộ gần đây.

Trong bức ảnh, nước mắt lăn dài trên má Yoon khi cô đang ở trong vòng tay của Park. Park cũng khóc như thể muốn nói lên anh không muốn cô rời xa anh một lần nữa.

Bức ảnh tràn đầy cảm xúc của họ khiến khán giả cảm thấy thật buồn. Joy (Yoon) sợ tiết lộ mình là Soo Yeon còn Jung Woo ( Park) đang chờ đợi cô trở lại là Soo Yeon. Bức ảnh khiến mọi người băn khoăn liệu có chuyện gì đã xảy ra với cặp đôi này.

Mặc dù thời tiết rất lạnh, Park và Yoon đã được cả đoàn làm phim khen ngợi bởi các biểu hiện rất tuyệt vời của họ.

Cảnh phim cũng nhận được nhiều phản ứng tích cực rằng đó là cảnh buồn và đẹp nhất trong bộ phim. Khán giả đang rất nóng lòng chờ tập thứ mười một  được phát sóng, trong đó bao gồm cảnh quay này.

Tập 11 sẽ được phát sóng vào ngày 12 tháng 12 lúc 09:55pm

Source: http://en.korea.com/?p=393401
Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-12-2012 00:04:31 | Chỉ xem của tác giả
nước mắt lã chã rơi
đợt này khăn giấy cứ gọi là bán đắt như tôm tươi
nước mắt người xem thành sông rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 13-12-2012 16:51:40 | Chỉ xem của tác giả
ui trời, hóng cái hug này từ hôm qua tới giờ
cuối cùng cũng phải về với nhauthui
cơ mà cũng chả biết thế nào với phim này nữa
Vì là phim bi nên cũng sẵn sàng chấp nhận kể cả những cái kết bi thương nhất
Còn Chun đóng trong phim này thì khỏi nói rầu, diễn xuất quá chuẩn mà, Chun diễn càng ngày càng lên tay mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-12-2012 04:04:35 | Chỉ xem của tác giả
Không biết là  chuyện hai người sẽ ra sao nữa ,
người thì muốn dấu , người thì chờ đợi dù đã
biết đúng  là người mình  đã tìm kiếm , cả hai
đã vì nhau  mà nhỏ biết bao nhiêu nước mắt ,
mong là họ sẽ  được trùng  phùng sau khi đã
trải qua bao sóng gió .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 12-12-2012 22:09:46 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng thì cặp đôi này cũng có một cảnh thắm thiết sau 14 năm xa cách nhỉ
mong tập mới quá đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-12-2012 21:16:35 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng thì cũng tới ngày này
mình chờ đợi cái ngày này lâu lắm rồi
cái ngày SY quay trở về với JW
trời sao mà thương quá<<<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11#
Đăng lúc 12-12-2012 18:32:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi mới thấy cảnh ni hồi trưa trên face
Như vậy chắc SY đã chấp nhận JW trở lạ ìui
Hi vọng vào 1 ngày mai tươi sáng XD~

Bình luận

Ủa bạn =)) Cho mình hỏi ngu phát, cái ống quần bên trái bạn là film j thế? Đạo-Ân cũng đóng film cổ trang nữa hả?  Đăng lúc 12-12-2012 07:41 PM
Chắc ko phải chấp nhận đâu, chắc nàng bảo chàng buông tay đấy, ta có dự cảm thế :D  Đăng lúc 12-12-2012 07:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-12-2012 18:14:11 | Chỉ xem của tác giả
đang hóng phim này cao độ :))
vừa mới oánh liền mấy tập xong là chuẩn bị có ngay ep 11, 12 rồi :)
thấy mọi ng vui vì skinship của hai bạn nhưng mình nhìn vào cứ thấy muốn rơi nước mắt là sao??? ko biết là cái hug chia tay hay là trùng phùng đây nữa. nhưng coi cái pre đoạn mẹ SYvới JW hình như ý là nói JW buông tay thôi đừng tìm lại SY nữa nên có dự cảm ko tốt.
Ôi mình hận cái thể loại melo quá, cứ dính vào bộ nào là dứt ko ra đc :((( dễ khóc mà toàn ham hố cái thế loại này :((( coi phim mà cứ đến cảnh tay đôi của JW vs honey, JW vs SY là khóc lụt nhà dù chỉ mới coi hình thâu chứ chưa nói đến việc xem :(((

Bình luận

có thể là SY bảo là buông tay đấy, HJW ko mún như thế nên mí ôm,nói chung là chưa trùng phùng sớm thế đâu :D  Đăng lúc 12-12-2012 07:06 PM
thực ra chắc chưa hẳn là trùng phùng đâu e ạ, ss nghĩ thế hihi  Đăng lúc 12-12-2012 06:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-12-2012 18:08:39 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có ngày nào, Woo à có vui không?

Tung hình ôm thế này chả biểu sao dân tình điên mất thôi. Mà sao mình linh cảm 2 trẻ sẽ phải chia xa quá, mình không tin cho đoàn tụ nhau sớm thế này đâu, nghi ngờ BK quá xá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-12-2012 17:48:26 | Chỉ xem của tác giả
đáng sợ quá. bộ phim này. rõ ràng là không nên xem nếu không muốn bị ngập ngụa trong nước mắt.
còn nhiều cách để làm khán giả mê muội mà sao các bác Hàn xẻng lại cứ thích làm phim kiểu đau khổ, buồn bã thế? hix hix. ngay cả khi họ cười thì tim vẫn thấy đau. tập nào cũng thấy các bác hành hạ giày vò cả diễn viên lẫn fan cuồng. tập nào cũng khóc. nhiều lúc mong phim hết cho nhanh, khóc nhiều mệt quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách