Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại/Hiện Đại] Đại Hoàn Dư - Cho Ta Khuynh Thất Giang San | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-12-2012 17:42:00 | Xem tất
hehe,e chào các ss ạ,e là mem mới của kite ạ hjhj,e là em mê ss cat từ dụ tình rùi nhưng mà đăng kí mãi k đc để ủng hộ ss hihi,à e xin giới thiệu,e 98er ạ(e phải giới thiệu trước tại lần trc e quen đc 1cô trên wp,e xin nick cô í,lúc đầu cô í cứ gọi e là ss nên e cũng tự nhận mình là ss *tự sướng* hehe,mãi sau hỏi mới bít e phải gọi là cô haizzzz,nên vào đây e phải gth trc hihi),chính xác thì e 99er,nhưng mà e sinh đầu thasng1 nên bố mẹ e khai thành tháng 12 năm 98 lun.hi.
5 J/ u  H& _/ M7 P3 |4 r: w©2024 Kites.vn | All rights reserved
thế là tạm coi như xog phần gth(tại e k bít gth gì nữa hix),e mới bít đến ngôn tình thui ạ,tại lúc nghỉ hè ngồi k chán quá nên mè nheo bạn e cho mượn tr đọc,bạn e quăng cho quyển Chờ 1 ngày nắng,e đọc rùi mê lun,sau đó e mới kiếm các tiểu thuyết trên mạng và bộ đầu tiên e đọc là bộ 7 ngày của bác Tầm hé hé,tại trog mục what's hot trên wattpad e thấy ấn tượng vs bộ 7ngày nhất,tất nhiên là vì cái tên ạ hihi,e đọc mà k dứt ra đc,đọc trog 1ngày là hết tr,e đọc đi đọc lại mấy lần mà vẫn k chán(tất nhiên là trừ mấy cảnh H.hjx,thề vs ss là e sợ đọc H kinh khủng,lúc đọc đến đoạn H của 7ngày e tua vội luôn,hix,nhưng mà tr hay quá nên e vẫn đọc,chỗ nào có H thì e mới bỏ hihi).. ddọc xog bộ đấy e đọc tiếp bộ tổng tài của ss Jins vs ss FY,rùi đến dụ tình của ss Cat,rùi hào môn kinh mộng 1,2,đại hoàn dư,niếp môn.Phải nói là mấy bộ các ss làm bộ nào cũng hay hết í,lời văn mượt mà chau chuốt,các ss mà viết tiểu thuyết thì e vác chăn gối đóng đô ở nhà các ss để tiện ủng hộ hehe. bộ dụ tình e thích nhất lun í,ss Cat edit dụ tình nên dụ lun cả mn:)))))),dụ tình nhiều H nên e phải bỏ nhiều chap, nhưng mà e chưa luyện đc trình đọc H nên cũng k dám đọc:((may mà ss Cat có warning trc ở mục lục vs cả hầu như chap nào có H ss Cat cũng làm pic nên e cũng k đọc phải H hehe,e iu ss Cat nhứ t,chụt choẹt *ôm hôn thắm thiết : * :*:*:*tiếc là lúc đấy e k lập acc đc để ủng hộ ss,hix. bộ hào môn 1 e mới đọc cv,chưa đọc của ss HO nên k bít nhưng mà e nghĩ các ss ai cũng edit hay hết hú hú:D:D niếp môn e đọc trên xs8 hết rùi nhưng mà e thấy bộ đấy k hay lắm,toàn thấy bắn giết nhau k à,mãi gần cuối mới có ngôn tình.e thích đọc bộ hào môn 2 h.ư ukulele  vs đại hoàn dư lắm lun.đại hoàn dư đọc hay mún chít,anh nam chính sủng chị k kém gì chú Nghiêu,đoạn đầu có ngược nhưng mà ngược hay,ngược k nhiều bằng sủng:D mà bộ đại hoàn dư anh nam chính vs chị nữ chính giống chú nghiêu vs chị Tranh,nam bí hiểm,thâm sâu khó lường,nữ thông mih lạnh lùng,mà ai cũng mỹ từ đầu đến chân k bỏ sót chi tiết nào:))))))kưa kưa,thấy ss Cat edit bộ này là e sướng rùi,e sẽ đầu tư mua túp lều xịn để cắm rễ cố định ở nhà ss lun,ss có mún cũng k nhổ rễ của e đâu nhá kaka.ss Cat cố lên,5tjng!!!!(đây là lần đầu e cm ở kites nên có gì sai ss nhắc nhở e nhé,iu ss hihi )
©2024 Kites.vn | 0 x5 B$ V* w5 x5 s/ \8 a5 hAll rights reserved
©2024 Kites.vn | & _8 t) U, G) ]& A# d, q/ m5 KAll rights reserved
Ps:: :loveliness:à ss ơi,ss vào trang này http://www.19lou.com/forum-26-thread-5501328174442858-2-1.html  copy tr cho nhah ss ạ,có lun cả mấy chap vip lun,hồi e đọc e thấy xs8 từ chap bn là vip í,k bít bh còn k nhưng mà ss vào trang 19lou kia cop cho nhanh ss ạ:D mà e nghe nói tr này bị dừng rùi hay sao í ss ạ,tại bác Tầm có việc gì đấy nên ngừng post tr hix.nếu k post nữa thì ss phải drop bộ này à ss ơi huhuhuhu:'(:'(

Bình luận

zậy bây giờ là mình có bạn đồng hành rồi  Đăng lúc 1-1-2013 03:06 PM
Hehe,chào bạn hí hí *bắt tay* *ôm ôm*  Đăng lúc 31-12-2012 02:05 PM
Bạn ơi mình cũng sinh năm 98 nek.Hân hạnh được làm quen với bạn  Đăng lúc 31-12-2012 09:18 AM
á thiếu ạ,thảo nào mấy chỗ đọc chả hiểu gì hix,ss ơi làm thế nào để xóa trả lời hả ss?:((((((  Đăng lúc 30-12-2012 07:06 PM
raw trên 19lou thiếu chap 19 đến chap 22 đó em nên ss k dùng  Đăng lúc 30-12-2012 06:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-12-2012 18:54:57 | Xem tất
joonie1609 gửi lúc 30-12-2012 17:42
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 ?; q; z% @+ @$ H# ^" B$ b/ G7 ^
hehe,e chào các ss ạ,e là mem mới của kite ạ hjhj,e là em mê ss cat từ dụ tình rùi như ...

! l$ f9 b( [/ }4 u. Y. _2 N- K' @6 i8 }©2024 Kites.vn | All rights reserved
ựa chít,thiếu ạ,hix,e k để ý nên cũng k bít hix.Ân tầm xb sách nghĩa bộ này hoàn rùi hay là Ân tầm vừa viết vừa xb hả ss?sao ân tầm k chờ viết xong rùi hãy xuất bản nhỉ,haizzz
©2024 Kites.vn | All rights reserved  x) z5 B3 D2 }+ P" i
hjx ss ơi e mún xóa cái trả lời này phải làm thế nào ạ huhu,e định bình luận mà lại chọn thành trả lời hix.e tìm mãi mà k thấy xóa trả lời ở đâu hết hú hú :((((((((((((((((((((
* ]5 m2 O' j$ g7 D6 K©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

Chỉ có mod box mới xoá được thôi, em có thể edit lại nội dung bài, dùng nút Sửa đó  Đăng lúc 30-12-2012 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-12-2012 21:41:48 | Xem tất
Moehehe,anh nam chính sắp xuất hiện rồj hớ hớ,e là e hóng fần tjếp quá híhí.Chúc ss năm mớj gặp nhjều may mắn,luôn mạnh khỏe,công tác tốt,làm gì cũng thuận lợi,tjền vào như nước,tjền ra như giọt,bla bla,...những đjều còn lạj e để dành đến tết âm chúc ss nốt híhí:*:*:*:*:*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách