Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5484|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ratings thứ 4, ngày 12/12/2012, MBC ngự trị đầu bảng với I Miss You và Radio Sta

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 13-12-2012 08:11:01 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Bất chấp tất cả sự hủy bỏ đột ngột của các chương trình đài MBC tối thứ tư, MBC vẫn thắng cuộc với I Miss You và Radio Star chiếm lấy vị trí đầu bảng cho cả phim truyền hình giờ vàng và chương trình tạp kỹ.

I Miss You tăng 0.2% so với ratings của tập trước đó, với Jeon Woochi tiếp tục đuổi theo với 11%.

Không có đối thủ xứng tầm ở tối thứ tư, Raido Star là chương trình tạp kỹ được xem nhiều nhất với 9.7%.

Thứ 4, ngày 12 tháng 12 năm 2012

Phim truyền hình

8:25 PM

KBS Cheer Up, Mr. Kim! 25.9 %

10:00 PM

1. MBC I Miss You 11.7 %

2. KBS Jeon Woochi 11.0 %

3. SBS The Great Seer 8.0 %

Variety/Sitcom

1. MBC Radio Star 9.7 %

2. KBS Family 8.0 %

3. SBS One Night of TV Entertainment 6.5 %

*Số liệu AGB

Photo Credit: MBC

Nguồn: enewswould
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 25-12-2012 07:45:20 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng.Phim càng ngày càng hay càng gay cấn.
Anh Chun nhà mềnh ngày càng hoàn thiện mừng quá đi >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 16-12-2012 23:52:59 | Chỉ xem của tác giả
i mis you cố lên
ngự trị bảng phong thần đến hết phim nhé
mong cho con rết béo phì luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 13-12-2012 16:05:05 | Chỉ xem của tác giả
trùi ui
ratting phim I Miss You càng ngày càng tăng
tung bông tung hoa nhiêt liệt chúc mừng
mong phim sẽ giữ thành tích trên bảng  xếp hạng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 13-12-2012 14:07:19 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng IMU đã ngự trị ngôi đầu bảng nhé :)
phim càng ngày càng hay mà :D
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 13-12-2012 11:44:21 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng I Miss You ^^
Vậy là có thể tạm coi như đây là thành công bước đầu của biên kịch, đạo diễn, nhà sản xuất và cả dàn diễn viên trong nỗ lực đưa I Miss You trở thành phát súng đầu tiên, đánh dấu cho sự trở lại của dòng phim bi.
Phim khóc hay cười không quan trọng, vì thị hiếu của mỗi người xem là khác nhau.
Nhưng dù là bi hay hài, thì để có thể cuốn hút người xem, phim đều cần phải có chiều sâu, cũng với diễn xuất xuất sắc của diễn viên ^^
Mình nghĩ I Miss You có thể coi là có đủ cả 2 yếu tố này :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-12-2012 11:01:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
rating tăng nhưng k cao nhỉ? khoảng cách giữa 2 phim k chênh lệch nhìu nên cũng hơi lo. Ngày nào vô xem ratings nhà Mít cũng sợ giảm, nhưng tăng là mừng lắm rồi. Hehe. IMU 5ting! Yoon Eun Hye <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 13-12-2012 10:41:14 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem film nhưng thấy IMU đầu bảng là mình thích rồi

ủng hộ Chun chứ, ke ke

đợi khi nào đủ bộ xem 1 lần lun

cảm ơn ss đã trans new nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-12-2012 09:08:52 | Chỉ xem của tác giả
cun_xu gửi lúc 13-12-2012 09:02
ủa e cũng coi film này sao, bắt tay cái coi, ô mô na thế mà ss kg bít chứ, càng ngày  ...

Chứ ss ko nhớ là e có mò vào nhà Gác Mái.
Mà chắc tại lúc đó chưa biết nên ss ko để ý.
Keke, trai đẹp thì dĩ nhiên thích.
Mà Chun thì em thích từ hồi còn trong DBSK ạ.
Đợt Chun và JYJ qua VN cùng anh Park nhà mình, em có đu theo đó ss.
Em theo đội manutd.com.vn ra sân bay đón anh Park và 3 anh JYJ luôn.
Em thì ko quan trọng chuyện rating lắm. Nếu cao thì càng vui, còn thấp thì ko lấy thế mà bùn.
Mấy pim Chun tham gia, phim nào cũng hay( Trừ MR, pim này e bó tay toàn tập ạ,dù là có coi đến hết)

Bình luận

e tự tin thế, kg chừa ra cho antis àh :)))))))) ss thì tất nhiên là màu đỏ rầu, trong truym thì đã hỉu còn nếu gặp mấy a thì mìh nói mìh iu nước, cờ VN màu giề :)))   Đăng lúc 13-12-2012 09:29 AM
mà bữa đó ss ức chế mấy a bạn Vn mìh, ss cổ vũ cho bên Park, tự nhiên ra về bị chọc quá trời, bảo là các e ý kg iu nước, đi ngắm ca sĩ chứ bít bóng bánh cái j   Đăng lúc 13-12-2012 09:18 AM
ss nhớ Park sang năm ngoái mà e, ss mới wa Úc đầu t9 đây thui còn từ lúc TN ĐH xog ss ở Vn làm mấy năm lận mà :)) bữa đó ú mang giày cam kg thể nổi hơn :)))))  Đăng lúc 13-12-2012 09:16 AM
chẹp chẹp, thía ra là ss e mìh có duyên kg phận từ lâu lắm roài, gặp nhau sớm có phải ... :)))))))))))) LẮNG NGHE NƯỚC MẮT :)))))))))))  Đăng lúc 13-12-2012 09:11 AM
chời ơi đợt đóa ss dc lên tv cơ, ss ngồi khu người Hàn ế, nó quay trận bóng đá mà pama ở nhà thấy ss gài thét ủng hộ PJS :)))))))))) bữa đó dzui bà cố lun  Đăng lúc 13-12-2012 09:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11#
Đăng lúc 13-12-2012 09:02:42 | Chỉ xem của tác giả
kieunt gửi lúc 13-12-2012 08:32
Ô la la la
#1 rồi nè!
Chúc mừng I Miss You!

ủa e cũng coi film này sao, bắt tay cái coi, ô mô na thế mà ss kg bít chứ, càng ngày thấy 2 ss e mìh có nhìu cái cùng pha nha :))))))))
hìh như cuối tuần này 2 đứa mìh lại cùng làm tuki nữa đóa, có j e làm xog cho con bé Na thì tiện thể bay wa thay ss lun ngen :)))))))))

hì hì còm 1 cái cho liên wan đến news nào, cầu trời lạy phật ổn định con rết, nói chung là film zai thì trước giờ xác định con rết kg thích đi đường thẳng đâu, bao nhiu lần rùi ý nên mình vẫn cứ thấp thỏm thui, nó đứng 2 thì mong chờ, hy vọng rùi khi nó leo lên rùi lại lo lắng kg yên @@ phận fangirl đến là khổ :) tập hôm wa mình chưa coi raw nên kg biết tình hình chứ tập tuần trc đứng 1 là hoàn toàn xứng đáng, kg thể ngờ dc lại là bác lao công ý :) film này melo nhưng may là vẫn có những chi tiết điều tra, phá án kết hợp với diễn biến tình cảm phức tạp đan xen khai thác chuyện năm xưa nên coi kg ngán, kg bị cảm giác 1 chiều nặng nề :) cho đến bây giờ dàn dv đóng ổn phết nhờ xD  

Bình luận

só ri ss,nãy h e làm cho xong cái bài tham gia cùng với Navis để nộp bài dự thi ạ  Đăng lúc 13-12-2012 10:20 AM
lúc đó có mà cả SVĐ mặc áo Quỷ Đỏ, hò hét vì Quỷ Đỏ thôi  Đăng lúc 13-12-2012 09:22 AM
ha ha,cái đó ko phải ko iu nước,thử làm cái VD này nha,hè sang năm MU sang VN du đấu và đá với đội tuyển QG,hỏi chứ ss sẽ cổ vũ ai ạ?  Đăng lúc 13-12-2012 09:22 AM
hí hí,ôi e ước gặp ss sớm hơn,bữa đó may mà Su Ú chơi đôi giày đó tụi mình mới dễ nghía trai dc ss nhỉ  Đăng lúc 13-12-2012 09:18 AM
CHẤM MÚT NƯỚC MẮT  Đăng lúc 13-12-2012 09:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách