Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 13241|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2013] Hồng Tửu Tựa Giai Nhân|Khưu Trạch, Lý Thạnh, Hồ Hạnh Nhi[Vietsub Promo page 16]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 15-12-2012 01:25:42 | Xem tất
Hixxx nhìn thấy cái tạo hình này thì đành ngậm ngùi xin lỗi Hạng tổng lâu nay anh vẫn là đệ nhất soái ca trong lòng em nhưng giờ xin anh lui về hậu trường nghỉ ngơi để người anh em của anh lên đài ah. Hicc chưa cần xem phim mới ngắm tạo hình đã phải khẳng định Thẩm Tử Hào anh sẽ là vai diễn yêu thích nhất, mặc dù rất anti bạn nữ 9 (kể cả ngoại hình lẫn diễn xuất), nữ 8 cũng ko ưa tí nào hết, haizzz cái số anh nó làm sao, đạo diễn tôi chém ông >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-12-2012 18:07:12 | Xem tất
Sao giờ  nhìn cái tạo hình lại thấy hiền lành, lãng tử thế này, còn cái ảnh kia là sao huhuhuhu hay là có 2 style khác nhau, mong là như vậy, ss đang bị mê mẩn ái tạo hình kia, tạo hình này nhìn hơi bị thường mặc dù vẫn rất đẹp trai (điều này đương nhiên anh sao có thể ko đẹp được) hiccc vai này ko bá đạo, ko lạnh lùng tí nào luôn hả...... Lý Thạnh.....khóc ròng.....khóc ròng.....

Bình luận

hicc e đoán ra hả :))  Đăng lúc 16-12-2012 12:05 AM
ss ơi, ss có phải là kelly phạm trên face ko??  Đăng lúc 15-12-2012 09:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-12-2012 01:09:31 | Xem tất
Cái......vừa ngó qua Cú Nhảy, Lý Thạnh cũng đóng phim đó luôn hả, ooiiiiiii thế là sau bao năm họ thật sự đã được se duyên sao, haizzzz thế là bạn cũ gặp lại chứ ko phải tân nhân roài. Ah quên, nhảm nhí tí.... Chúc mừng mọi người ở VN đã vượt qua tận thế thành công nhé.......

Bình luận

e cũng phát hiện ra hùi xem phim này rồi, kể ra đúng là có duyên :((  Đăng lúc 21-12-2012 02:45 PM
lúc đầu em xem cú nhảy cũng bất ngờ ss ạ, đúng là có duyên cũ thật :)  Đăng lúc 21-12-2012 10:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-12-2012 05:52:16 | Xem tất
yeukhangvy_89 gửi lúc 26-12-2012 22:54
ừm,..

cũng đành phải thế thôi chứ sao giờ

Thật ra vì cái vụ THCCC mà ss mới anti bạn này chứ xét về ngoại hình thì bạn ý khá xinh xắn nhỏ nhắn, đứng bên Trạch thật sự rất là đẹp đôi, nhưng ss ghét cái cách diễn khoa trương của chị ý, lúc trước xem HCCC nhiều lúc cũng ghét nhân vật TYT lắm, điên điên khùng khùng ko chịu nổi. Có lẽ cũng tại bản chất nv nó vốn thế nên Lý Thạnh phải diễn thế.....thôi đợi xem thế nào rồi hạ hồi phân giải sau vậy, nhân vật Thẩm Tử Hào này nhìn cách ăn mặc cũng ngầu quá, hi vọng tính cách sẽ có nét giống nhân vật Nguyễn Chính Đông, tết này rảnh phải lôi bộ này ra nghiền lại mới được, xem bao nhiêu lần cũng ko chán, xem bao nhiêu lần rồi mà có mấy tập cuối vẫn ko dám mở ra 1 lần, mỗi lần xem mà chỉ muốn vươn tay kéo anh từ trong màn hình vi tính bước ra ngoài đời thui.

Bình luận

giơ tay tóm lấy sao ss :)  Đăng lúc 27-12-2012 12:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-1-2013 05:08:49 | Xem tất
Hicc dạo này chỉ mải hóng hớt trên face lại lười vào đây
(tại kites dạo này ko bít sao load chậm quá nên lại càng lười >"<)
mà sao thấy ít hình chung của nam nữ 9 nhỉ
toàn thấy anh solo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-1-2013 02:01:11 | Xem tất
yeukhangvy_89 gửi lúc 28-1-2013 09:04
Anh solo càng tốt ss ạ...

Em hơm hiểu nếu anh thể hiện lối diễn tình cảm với ss này ...

Cái gì thế này em, sao lại giống thứ chính là sao hixxxx, thế ai mới là nam 9, xem phim chỉ vì anh thui mà anh xuất hiện ít là anti nha >"<
Em cuồng Trạch Yên quá rùi hử {:398:}
ss thì ko ship anh với ai hết nên chỉ cần nữ nào xinh xắn diễn tốt đóng cặp với a ss đều ủng hộ tuyệt đối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-3-2013 05:47:52 | Xem tất
Nikola3m gửi lúc 30-3-2013 00:38
Tử Kỳ 15 ep đầu đẹp dã man ạ, nhất là tập mặc áo xanh lam về quê Hạnh Nhân {:547: ...

Hheheheh ss thấy Trạch là đẹp nhất, chuẩn nhất, chẳng ai so được với anh ta {:438:} {:438:} {:438:} {:438:}
Nhắc đến Hạng tổng ss chỉ thấy tập đầu tiên tóc hơi bị ngắn quá trông ngố ngố kì kì, càng về sau càng đẹp mà.
Đẹp nhất chuẩn nhất là lúc anh vừa khôi phục trí nhớ quay lại cuộc họp giành lại quyền tổng giám đốc, đoạn sau cùng,
anh nói còn ai có ý kiến gì nữa ko, nếu ko, tan họp! Ôi dzôi ôi cái khúc nhìn rất ngạo thế khinh đời nói câu "tan họp" có mấy giây nhưng ss thấy đẹp nhất phim, nhớ mãi ko quên
Tần Tử Kỳ thì đẹp nhất là lúc mặc áo xanh lam ở nhà chị HN ý, Trạch hợp màu xanh lam thật đấy,
mặc vào nhìn cứ gọi là ngất ngây.
Mà phim Đài điêu quá thể, cả OG lẫn MR ss đều bị ăn quả lừa cái phần giới thiệu, toàn cảnh đẹp thế mà hóa ra toàn là hàng trưng bày, làm mình cứ căng mắt ra đi tìm cái khúc Tử Kỳ tặng hoa hồng cho Hạnh Nhân, với cả Thừa Khoan đụng đầu vào cửa kính,
toàn những khúc đẹp thế mà ko có trong phim
Anh Tử Hào này thì quá chất nhỉ, lần này trang phục là đi theo hẳn tông mới, tóc cũng nhiều tạo hình nữa.....nhìn chung là ưng lắm rồi chỉ là vẫn thấy cái kich bản sao nó nặng nề u ám thế, lại cứ thấy xoay xoay quanh chị HHN, hixx nản thế chứ ^^
Nhắc đến chuyên viên hóa trang của Trạch, ss vẫn còn hãi cái vụ "phong vị chi vương" của anh đây, mắt thì đỏ đỏ như thiếu ngủ, da anh đã trắng sẵn rồi còn cứ bôi bôi trát trát thành trắng bệch như ma cà rồng ý, nghĩ đến vẫn còn khiếp.
Cứ tự nhiên như hôm đua xe hoặc hôm chơi bóng chuyền ở trường cũ ý, đủ soái, đủ khí chất, chẹp chẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-3-2013 20:56:51 | Xem tất
Nikola3m gửi lúc 30-3-2013 20:01
Em thấy Hạng đẹp nhất là đầu tập 16 lúc tháo mặt nạ, quay sát mặt, cho anh điểm 1 ...

Trạch được cái có khuôn mặt phải nói đa năng toàn diện ý, muốn đểu cáng có đểu cáng (hình như trong phim gì mà anh đóng nam phụ ý nhìn mặt vừa đểu vừa ác), cái kiểu đểu đểu gian tà trong Giai Kỳ cũng làm ss điều đứng, mà đậm chất soái ca ngôn tình khinh bạc lạnh lùng thì Hạng tổng cũng vô địch, qua đến bướng bỉnh đáng yêu, thông minh lém lỉnh như Tần Tử Kỳ cũng chuẩn ko còn chỗ nào chình, Thừa Khoan thì đúng là trung bình cộng của Hạng và Tần mỗi thứ có một tí. Chắc giờ có mỗi kiểu ngây thơ hiền khô như Cao Phi là Trạch chịu thôi, diễn xuất thì có thể vẫn đạt được nhưng ánh mắt chắc chẳng quay lại được thời đó roài, đời lắm phong trần, con người trải qua sương gió, bão táp vùi dập ánh mắt cũng ko còn ngây ngô ko vương chút bụi nào nữa, có mỗi cái nét buồn buồn là vẫn ko đổi.
Bạn ss bảo Trạch dường như chỉ cần thay đổi kiểu tóc 1 cái là khí chất cũng đổi theo luôn, ss cũng thấy quá đúng như ĐTTY ấy, lúc Hạng tổng phát hiện ra các bức ảnh Tiểu Ngư trong nhà Tiểu Bối, rõ ràng là cùng mặc 1 bộ quần áo nhưng kiểu tóc nó khác nhìn vẫn ko thể lẫn lộn khí chất của Thiên Kỳ và Tiểu Ngư được. Hay xem 3 cái ảnh trong Hồng tửu cũng thế, cái đầu mang dáng dấp khí chất của một người đàn ông thành đạt trầm ổn, cái thứ 2 lại vừa chất vừa ngầu (ss thích cái tạo hình này nhất hehehh), còn cái thứ 3 lại hiền khô à. Hi vọng phim đừng quá chú trọng đến cuộc chiến thương trường, xem đau đầu lắm, thể loại này ss cũng ko ưa lắm hixx, ss chỉ hóng mỗi vai trò ca sĩ của Trạch thôi, nghe cái opening song đã mê tít rồi, hay thế chứ, giọng Trạch tuy cũng ko có gì đặc biệt hơi yếu nữa (về khoản hát hò anh thua Alec Su nhé ) nhưng được cái nhẹ nhàng lay động, mà lần này anh chơi Rock thì ss hơi choáng, phải chờ hạ hồi phân giải vậy.
Nhắc đến đoạn Tiểu Ngư tháo mặt nạ, cái đoạn anh bước xuống từ con Limousine vàng nữa ko thể quên được, còn Tử Kỳ thì ss thích nhất cái tập anh về nhà Hạnh Nhân rồi bị mưa bão dột nhà ý, cả cái tập ấy phân đoạn nào cũng hay, cái mặt Trạch lúc nhìn thấy nhà dột mới điêu chứ, ko biết diễn tả như nào nhưng cái chỗ đó diễn quá tuyệt, xong khúc bó bột cũng đáng yêu nữa chứ )) ss xem đi xem lại cái tập ấy ko biết bao nhiêu lần liền, cute quá thể. Nhưng cả hai anh này càng về sau công nhận càng gày thật chắc vất vả quá, mấy tập đầu trông còn tròn trịa tí, đến khúc cuối tóc dài ra mà mặt lại gày sọp hẳn, người cũng ốm đi nữa chứ, sang đến bạn phó tổng người gày quá thể may mà vẫn còn thấy cơ bắp , chơi vest bó sát dáng người mỏng thế chứ (hên là ss lại mê đàn ông dáng người thanh tuyển, cái này Trạch đạt chuẩn tuyệt đối) lại còn đi bên cạnh cái chị khổng lồ kia nữa hixxx, mà cái chị đấy cái khúc lừa hàng ở phần giới thiệu nhìn cũng xinh đẹp kiêu kì lắm mà sao vào đến chính phim ko có khúc nào coi được (trừ cái lúc đi hóng gió cùng anh), Còn anh phó tổng, cái tóc tập 2 rất chi là đẹp, nhưng sao nhiều tập để cái kiểu đầu ko còn gì để nói, cái đuôi tóc đằng sau để dài quá thể, tua ra tua rua nhìn chỉ muốn xẻo ngay 1 kéo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-3-2013 03:13:58 | Xem tất
Nikola3m gửi lúc 31-3-2013 00:59
Em rất thích cách diễn Cao Phi của Roy, có cảm giác Roy khờ hệt vậy chứ ko phải là d ...

Ss thấy về phần kịch thì Thừa Khoan kịch hơn Tử Kỳ nhiều (Tử Kỳ đáng yêu tự nhiên hơn, chỉ kịch mấy chỗ tấu hài với ông giám đốc, nhưng phim hài nhẹ nhàng như thế xem cho nó nhẹ đầu óc), còn bạn Thừa Khoan mới gọi là ép thành kịch, nhưng theo như lời anh nói thì quả cũng đúng làm khó cho anh rồi, nội dung phim, thân phận bối cảnh nhân vật bế tắc như thế mà bắt con nhà người ta diễn phải có độ hài hước, với cả anh Paul đấy dễ thương thật nhưng chưa đủ trình tấu hài cùng Trạch nên ngay cái tập đầu tiên lúc TK bị bà chị kia *** anh ý cười mà ss chẳng có cảm giác gì cả, haizzz, là cặp bạn bè bình thường vui vẻ thôi thì được.

Thực ra nhân vật Nguy Tiếu anh diễn rất hay, rất chân thật........tiếc là ko phải tuyến chính ko có đất để phát triển. Cao Phi thì cái độ khờ độ hiền lành độ chân thật rõ ràng đúng kiểu anh chỉ phô ra con người thật của mình, ko nhìn thấy kĩ năng diễn xuất.
Nói về Đông Tử thì hmm Thiệu Phong cũng đẹp nhưng theo cái kiểu hiền lành chân chất nên ko thể cuốn hút bằng Chính Đông rồi, ss thích Đông Tử nhất là đoạn ở trong khách sạn với An An, lãnh y chuẩn nam chính ngôn tình, hay trong thang máy ngày đầu tiên họ yêu nhau, cái mặt anh nhìn vừa đểu vừa kiêu lại vừa đáng yêu. Cả khúc ngắm pháo hoa nữa, tiếc là cảnh này xem tốn nước mắt quá, đau cứ như mình là Giai kỳ thật ấy. Ghét nhất là khúc Đông Tử xuất hiện, cái quả kính đen đấy chẳng hợp gì cả, nhìn ko thấy một tí khí chất nào, với cả các đoạn trong vũ trường nhảy nhót nói thật anh diễn ko đạt đúng chuẩn 1 dân chơi, ngay cả trong MR cái tập gần cuối có dính 1 tí gọi là bed scene ấy, cái tay anh nó thừa thãi làm sao, nhìn rất vụng, cái này nhiều người xem đều có chung nhận xét nhưng ss thích anh thế {:144:} {:144:} {:144:}.
Ss thích Đông Tử nhất vì tính cách anh này khá sắc lại thay đổi theo từng phân đoạn chứ ko nhất quán như những anh kia, hơn nữa có nhiều đoạn rất tà rất mị, thích cái kiểu anh chọc nữ 9 lắm luôn.

Ss xem được mấy phim của Trạch (đóng ít quá, nhiều phim khác thì kiếm ko ra) nhưng cảm giác nhân vật chưa bao giờ bị lặp đều mỗi người mỗi vẻ, tính cách, khí chất đều ko giống nhau (trừ anh phó tổng, nhưng phim này anh nói có vẻ vì ơn nghĩa với Đài mà nhận lời đóng nên ko xét) nên ss cũng chưa nghĩ ra được kiểu nam chính nào cho bạn Tử Hào nữa, có lẽ chỉ còn 1 loại lãnh khốc tàn nhẫn nữa thôi mà cái này ko thể nào là bạn Tử Hào được rồi, lại thêm cái kịch bản với trailer nên cứ lúc thì hóng lúc lại thấy hẫng vì cảm giác ko khoái thể loại này lắm hixxx. Trạch nên đóng những tuyến nhân vật tính cách rõ ràng sắc nét vì anh truyền tải nội tâm nhân vật rất tốt, có thể thử sang các kiểu nhân vật khác ko nên đóng khung tổng tài thiếu gia, ss giờ chỉ ngồi cầu trời khấn phật tới đây anh đóng điệp viên, cảnh sát nằm vùng, ánh mắt của anh phải dành cho những vai diễn như này mới ko uổng phí, cứ dùng cái ánh mắt đấy đóng yêu yêu với đương đương toàn rước họa vào thân.
Trong cái list của ss ss là ưng ý nhất Trạch với Alec Su (đúng tình đầu và tình cuối là xuất sắc nhất), diễn xuất rất tốt, hát cũng hay, còn các anh kia thì được đúng cái mã đẹp, diễn xuất thì mãi mới nhìn thấy có chút tiến bộ, nếu ko phải diễn cứng thì đóng khung nhân vật cứ na ná nhau hoài, đa số ss chỉ thích được 1 hoặc 2 bộ là căng, nhưng vì các anh ý đẹp nên vẫn cứ ôm {:152:} {:152:} {:152:}. Nên vẫn hi vọng Trạch nhận được kịch bản chuẩn một chút ko có thật lãng phí tài năng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-4-2013 14:28:40 | Xem tất
luctrang gửi lúc 1-4-2013 21:02
ss ơi
Hôm nay nàng ykv cho mấy fan ăn cá tháng 4 là Roy nhận vai Dương Lam Hàng trong  ...

Em ui ss ko biết lập poll như nào, với cả muốn làm vụ này thì phải nhờ yeukhangvy nữa mới được, ss ko biết design, hôm trước down bộ PTS 7 về muốn mày mò nhưng ss đang bận quá ko chơi nổi nên đang vứt đấy, sau này rảnh thì mần. Viết mấy cái introduce hay review thì ko vấn đề với ss, mắc mỗi vụ design thôi e ^^.
Anh mà đóng giáo sư Dương, ss tình nguyện ăn chay 1 tuần {:180:} {:180:} {:180:}, mặc dù vẫn thích anh đóng mấy thể loại khác hơn, anh Tề Mặc của Đạo Tình hay anh Lục Tử Mặc của Quan Hệ Nguy Hiểm, Trần Dịch Dương của 1 Đời 1 Kiếp, Trần Bắc Nghiêu của Từ Bi Thành hay Lãnh Phong của Sát Thủ Tổng Tài đều được, mấy thể loại này kịch tính hấp dẫn vô cùng nhưng tại sao tại sao ko có bác đạo diễn nào nhìn đến, sao ko có bác nào nhấc anh vào mấy vai đó huhuhuhuhu{:140:} {:140:} {:140:}
yeukhangvy: lúc nào thư thả ss em mình thầu vụ này nhé, design giống mấy cái banner trên face của các bạn yêu tiểu thuyết ngôn tình ý em, nam chính tất nhiên là Trạch, nữ 9 thì lấy hình nữ của ngôn tình (anh đủ chuẩn soái ca nên dù người thật đứng cạnh mấy mĩ nữ đó chắc chắn ko vấn đề {:144:} {:144:} {:144:} ), thêm 1 câu nói kinh điển của các anh trong tiểu thuyết vào banner nữa là ok.
Quên, giờ mới biết e cũng thích Giai Hàng nhé, ss lâu nay cứ tưởng là bộ cũ cơ, trời ơi cái bộ Tân Hoàn Châu, cả bộ phim ss duyệt được đúng Nhĩ Khang, xem phim mà chỉ ước gì anh ấy ra đời sớm hơn 10 năm để đóng cùng LTN thôi, hixx diễn quá hay, quá chuẩn.
@Niko: ss cũng quái lắm, mê Alec là thế nhưng lại nuốt ko nổi Jimmy, ko thích cách diễn của anh này, vai nào cũng có cái chất khôn lanh, cá tính nhưng lại bị đóng khung trong cái cá tính đấy. Ss mê Alec trong Dương môn hổ tướng với Tình Định Ái Cẩm Hải nhất, nụ cười ấm áp ko chịu nổi. Ss là cũng mê đàn ông manly cơ, nhưng nhờ cái HCCC mà thích anh ý, lúc đấy còn nhỏ cũng ko có khái niệm manly với baby {:152:} {:152:}, sau này thì bị 2 phim kia đánh bại, nhưng cũng lâu rồi ko xem film mới của anh ấy, chỉ nghe hát thôi. Còn Trạch cái OST Starry Night, ko phải nói nhưng nghe anh hát trong phim nó còn hay hơn nhiều trong clip mới lạ em ạ, buồn da diết mà lại có chút lạnh lạnh.

Ooi kể với mọi người, hôm qua ngồi nói chuyện cả buổi tối với cô bạn người Trung Quốc, ss lúc đó đang xem MV của Giai Kỳ hóa ra bạn ss cũng ở Hunan, nhìn thấy cái đã réo ầm lên tôi cũng ở đây, bạn ý cũng biết phim này nói là rất nổi tiếng. Nói cả buổi mình còn biết nhiều dv Trung Quốc hơn bạn ý, bạn ý lại mê phim Nhật ạ {:152:} {:152:} {:152:}. Sau rồi còn nói rất nhiều về vụ phẫu thuật thẩm mĩ của các sao, bạn ý bảo nữ minh tinh TQ cũng chẳng khác HQ là mấy, gương mặt của bọn họ đều vô cùng phổ thông, dường như chỉ cần bước vào viện thẩm mỹ khuôn mặt của mọi người đều na ná như vậy, bạn ấy bảo nhiều lúc còn ko phân biệt được mấy nữ dv nữa, họ trông cứ nhang nhác nhau. Các sao nam thì ít hơn, xong còn chỉ vào màn hình của ss bảo nhưng anh ấy chắc chắn ko, tôi biết anh ấy lâu rồi, lúc đó đang là ca sĩ, rất đẹp trai, bây giờ nhìn chỉ man hơn, đường nét vẫn ko có gì thay đổi {:176:} {:176:} {:176:} . Hicc nghe cái câu đó xong, ss cũng phải ôm lấy cô ấy mà hét, tôi thích anhấy, vô cùng thích anh ấy, diễn xuất rất tốt, rất tài năng, rất đẹp trai {:144:} {:144:} {:144:} hiix đúng kiểu fan cuồng.

nam chính thì khỏi phải bàn rồi, đẹp ngây ngất ~ ngất ngây
cơ mà dàn cast nữ thì có chút ... mà k hiểu sao, từ lúc biết Lý Thạnh sau Tân Hoàn Châu Cách Cách, mình thấy k khoái chị này lắm vì lối diễn có chút cường điệu thái quá
nhưng vì phim có anh Roy nên đành ngậm ngùi mong ngóng vậy

Welcome bạn ti.vung.ve đến với nhà Trạch nhé, có thời gian vào tám cùng bọn mình cho vui {:144:} {:144:} . ***Nói nhỏ với bạn***, mình xem THC cũng bị dị ứng bạn nữ 9 lắm nhưng mà vì nữ 9 Miss Rose quá tệ nên mình cũng chấp nhận chị này, ít ra còn nhỏ nhắn xinh xắn, đứng bên anh cũng đẹp đôi lắm, còn về diễn xuất thì có thể cải thiện mà, mình nghĩ diễn xuất của chi ấy giờ chắc cũng ok rồi. Nói chung tệ như chị nữ chính MR mà mình vẫn tương tư anh phó tổng được nên Lý Thạnh ko là vấn đề với mình, chỉ mong kịch bản ổn 1 tí, ko có lãng phí tài năng của Trạch và tâm huyết của các dv.

Bình luận

ss ơi, hôm nay có hình hồng tửu đep quá ss ạ..em chết vì Thẩm thiếu rồi :((  Đăng lúc 11-4-2013 10:07 PM
chỉ cần giới thiệu nhân vật thôi ạ, ko cần design đâu ss, à cái này mình vào nhà 8 bàn nhé, bên đấy sắp mốc lên rồi ạ :))  Đăng lúc 2-4-2013 05:03 PM
bọn bạn e suốt ngày ca thán vì cái sự cuồng Roy của em khi nc với hugs nó :))  Đăng lúc 2-4-2013 04:40 PM
gặp em mà gặp đc cô bạn ng TQ đó em cũng như ss :))  Đăng lúc 2-4-2013 04:39 PM
ko cần design phức tạp quá đâu ss, s có thể dần bằng chính hình ảnh nam chính ngôn tình mà mọi ng thường vẽ về nv đó mà. anw, ss cứ làm nhé, em hóng ^^  Đăng lúc 2-4-2013 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách