Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 2657|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KITES-Xmas ấm áp cùng tôi] "Yêu thương gửi tới yêu thương"

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 23-12-2012 20:14:37 | Xem tất
nick kites: tuyetvotinh92hn
Bài dự thi: Chúc bạn lên đường bình an và hạnh phúc

Sinh viên vũ ngọc cương chết vì đâu nên nông nỗi này?

Chắc không ai trong chúng ta đang ngồi đây không biết đến sự việc kinh hoàng xảy ra ngày 19/12/2012 vừa rồi 1 vụ án mạng kinh hoàng xảy ra và nạn nhân xấu số chính là Vũ ngọc cương 1 sinh viên ngoan và giỏi của nhà trường.

Vì đâu nên nông nổi này phải chăng chỉ đơn giản vì bạn đứng ra bênh vực bạn nam sinh Nguyễn Nhật Hoàng ư rồi để đến nông nỗi cả đám người xông vào đánh túi bụi mà cả lớp chỉ có 1 vài người ra can ngăn thế còn tất cả những người con lại trong lớp thì sao họ chỉ biết chơ mắt đứng nhìn bạn mình phải lìa bỏ sinh mạng mà không mảy may thương xót quả thật các bạn quá vô cảm nếu cả lớp biết đoàn kết biết gắn bó đấu tranh ngăn chặn cái ác thì tôi tin rằng sinh viên Vũ Ngọc Cương đã không phải chết. Con người ta thời nay quả là đáng sợ vô cảm 1 cách đáng sợ, sự im lặng của những người tốt càng đáng sợ hơn. Nếu ai trong chúng ta cũng thế này cả chỉ nghĩ đến cả nhân, ích khỉ thì tôi tin rằng ngày trái đất diệt vong không còn đâu xa, trái đất sẽ diệt vong vì chính sự ích kỉ, toan tính, tham lam của con người.

Tôi xin gửi lời chia buồn chân thành nhất đến gia đình bạn Vũ Ngọc Cương hi vọng bạn sẽ được an nghĩ vĩnh hằng, Và tôi cũng hi vọng rằng các bạn sinh viên chúng ta hãy biết đoàn kết đứng lên chống lại cái ác chung tay xây dưng 1 môi trường lành mạnh

Giáng sinh an lành!
                                Merry Christmas!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-12-2012 20:16:02 | Xem tất
tuyetvotinh92hn gửi lúc 23-12-2012 20:14
nick kites: tuyetvotinh92hn
Bài dự thi: Chúc bạn lên đường bình an và hạnh phúc

ban tổ chức cho em hỏi cái chèn link radio vào thế nào đó? sao cái file ảnh của em chèn lên nó cứ lỗi hoài vậy

Bình luận

cảm ơn chị nhiều em up được rồi ạ? còn cái radio thì chèn vô chi thế nào hả chị?  Đăng lúc 24-12-2012 01:59 PM
em up hình lên uphinh.com rùi xài mã [img]link_hình[/img] nhé  Đăng lúc 24-12-2012 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách