Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3200|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo Jung Suk, IU đàm phán tham gia “The Best Lee Soon Shin”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 11-1-2013 11:47:20 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Nữ ca sỹ IU và nam diễn viên Jo Jung Suk đang có cơ hội nhận được những vai chính đầu tiên trong sự nghiệp diễn xuất của mình.

Hiện cả Jo Jung Suk và IU đều đang trong giai đoạn hoàn tất đàm phàn để trở thành nam, nữ chính của bộ phim cuối tuần sẽ phát trong thời gian tới “The Best Lee Soon Shin”.

Hiện giờ dù chưa ký hợp đồng, nhưng thái độ rất tích cực của cả hai diễn viên lẫn bên công ty sản xuất cho thấy khả năng hai diễn viên này tham gia bộ phim là rất cao.

“The Best Lee Soon Shin” kể về một cô gái quê mùa nhưng có tài năng ca hát Lee Soon Shin. Cô đến Seoul từ một ngôi làng hẻo lánh trên một hòn đảo xa. Tại đây cô đã gặp được một doanh nhân làm việc chăm chỉ và chân thành người đã giúp cô trở thành một ngôi sao. Nếu tham gia tác phẩm này, IU sẽ vào vai Lee Soon Shin, còn Jo Jung Suk sẽ vào vai chàng doanh nhân chân thành.

Bộ phim sẽ triển khai ghi hình vào cuối tháng tới và dự định sẽ lên sóng KBS vào tháng 4.

Nguồn: Enews và koala's playground
Dịch: [email protected]

PS1: Từ hôm phong thanh đọc được tin này đã sướng rồi. Cặp này không hề nghĩ tới, nhưng cảm thấy vô cùng đẹp đôi. Cả hai người mình đều thích. Em IU tuy kinh nghiệm diễn xuất ít nhưng tài ca hát phù hợp với nhân vật, hơn nữa lại là một người rất nghiêm túc học hỏi và cũng có năng khiếu diễn xuất nên cũng chắc sẽ ổn thôi. Hai người nhận đi!!! Nhận đi nhé!!! Anh Jung Suk phải có vai chính đầu tiên đi thôi. Mà nếu hai người này nhận, còn có cơ hội được nghe 2 người hát cùng nhau nữa.

PS2: Cái chuyện này nghe nó có motif của "Mặt nạ thủy tinh" :D.

PS3: Lee Soon Shin sao nghe giống Song Sam Dong phiên bản nữ. ^^

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +13 Thu lại Lý do
FankBu + 5 Ủng hộ 1 cái!
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
gemangel + 3 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 12-1-2013 12:10:47 | Chỉ xem của tác giả
Nói ra có vẻ giống anti nhưng thật sự chả hiểu biên kịch và đạo diễn của cái phim này đang nghĩ cái gì ? The Best Lee Soon Shin  ??? Lee Soon Shin là 1 cái tên biểu tượng, 1 huyền thoại quân sự của Hàn Quốc và thế giới, tự nhiên nay biến thành 1 cô gái nhà quê lên tỉnh lập nghiệp . Thiếu gì cái tên , tại sao phải chọn cái tên này ? Nữ chính thì lại giao cho 1 người gần như không có kinh nghiệm diễn xuất, lại mới vướng vào scandal, bó tay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 12-1-2013 10:11:53 | Chỉ xem của tác giả
diễn xuất của Iu chưa tốt lắm,đóng vai chính lại phim dài tập thể này có vẻ không hợp,cẫn luyện thêm có lẽ tốt hơn. Jo Jung Suk thì ok rồi :) Mà Iu đóng chắc mọi người sẽ ủng hộ nhiệt liệt,em gái Quốc dân xinh đẹp dễ thương mà =="
Mong là bộ phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-1-2013 23:02:22 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ! IU đáng yêu ! Hóng phim mới của IU từ lâu lắm rồi !

Ko biết em có nhận vai này ko đây ?

Sao ko là ai khác mà lại là chú Cảnh nhỉ ??

Nhưng thấy chú cảnh cũng đẹp trai,. diễn xuất cũng tuyệt, thôi thì mình ủng hộ !

Mong sớm có phim để xem ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-1-2013 20:47:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Không biết IU unnie có đóng không mong là sẽ đóng.... Dạo này ít new của unnie quá....
Nhưng mình mong là xốp hay ông phệ gì gì đó cơ... Nhìn unnie dể thương hợp với mấy chàng đó hơn....
Mình cũng coi fim anh jung suk đóng mà coi được mấy tập à.... Thôi thì sao cũng ủng hộ fim này hết....
Ủng hộ.... Ủng hộ.... Ủng hộ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-1-2013 20:28:40 | Chỉ xem của tác giả
Nếu đồng ý thì đây là vai diễn chính đầu tiên của cả 2 người.
Ko biết 2 người này kết hợp lại với nhau như thế nào đây.
Nghe nội dung thì có vẻ hợp vs IU.
Mà ko hiểu sao mình lại thấy anh Cảnh hợp với vai thất tình hơn.  Keke.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 11-1-2013 17:24:44 | Chỉ xem của tác giả
cái tin này cả táng rùi ấy chờ mỏi cả cổ>>>
cũng mong nàng đóng phim lắm nhưng đóng ít tập thôi chứ dài tập thế này thì tội lắm người bt đã ốm nếu mà comeback xong đóng phim chắc người như cái que củi quá!!! ôi xót......
mà tới là kỉ niệm 5 năm debut rùi chắc tổ chức concert gì đây!!! thôi thì mong unnie nghỉ ngơi có sức khỏe mà hát hò thôi cũng đc còn đóng phim thì fan nào chả mong nhưng cứ tập trung vào chuyên môn thế thôi cũng đc!!!!
IU ơi mau comeback đi ôi nhớ nàng quá à>>>>>>>>>>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11#
Đăng lúc 11-1-2013 17:08:13 | Chỉ xem của tác giả
ôi
IU nhà mềnh đóng vai chính à
tuyệt quá đi thau!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hóng quá đi thau
thanks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-1-2013 16:36:52 | Chỉ xem của tác giả
Chờ cái tin confirm mà đến mỏi mòn quá :((
2 người này mà tham gia thì ủng hộ hết mình
Cơ mà chỉ sợ con bé IU ko kham nổi
Phim dài tập quá :-<
Chỉ cần nó được đóng cái vai nào phụ phụ trong drama khoảng 16 20 tập, mỗi tập xuất hiện 1 tý  là fan gơn này đã thỏa mãn lắm rồi :))
Cám ơn bạn đã dịch tin :X

Bình luận

ta cũng thấy lần này khó thành quá :(, phim vẫn chưa quay mà con bé sắp comeback rồi :(  Đăng lúc 12-1-2013 04:20 AM
like cái tin này cả tháng chờ xác nhận rồi ấy nhưng ta cũng mong IU tham gia phim ít tập 16-20 t thôi chứ phim dài tập thế này chắc IU ko tham gia quá!!!  Đăng lúc 11-1-2013 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-1-2013 14:45:44 | Chỉ xem của tác giả
có vẻ sẽ hay đây
nhiều người bảo giống mô típ Mặt nạ thủy tinh, thế thì còn gì bằng
em IU thì quá hợp nhân vật luôn ấy chứ
chưa hình dung dc anh Suk này sẽ đóng ra sao
nhưng vẫn hy vọng cả 2 sẽ xác nhận tham gia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký